BLACK MOVEMENT
JF-Expert Member
- Mar 11, 2020
- 5,503
- 14,129
Mnalishana ujinga sana humuKumbe ndo huyo jmaa ana kiwanda cha jambo food kile kilichopo shinyanga?
Mnalishana ujinga sana humuKumbe ndo huyo jmaa ana kiwanda cha jambo food kile kilichopo shinyanga?
Wewe ni tajiri mbona sina habari zako
Kwa utajiri wa raila huo sio uwekezaji kwake...hizo ni story wala hamjui raila,zongi ameanza biashara ya duka mwaka 2009 hapo pembeni ya GJ hotel...ni mpambanaji wa kawaidaWatoto wa mjini wanasema huyo kijana mjaluo ni front man wa Raila Odinga , kwamba ni money launderer wa Raila Odinga
nawezaje kuku ignore mpumbavu kama wewe? nakushauri achakutwa nzima ni kusufia wanaume wenzako.Nyie ndio mnaharibu jf badala ya kuwa platform ya kuthink,mnaanza kuleta stori za vijiwe vya wavuta bangi humumNext time tuambie anakula nini na kitanda chake kikojeUnaekuja ku comment wewe ni very perfect idiot ungeonekana wa maana unge ignore
Unaweza kuta hujanywa chai,hizi fake ID zinatifichia aibu nyingi sana.Usijaze server na story za vijiwe vya wavuta bangiNalipa mwenyewe ila si kosa kuwasifia wenyenazo
Majukwaa ni mengi jobless ukiwa na hasira ndiyo hutapata kazi kamwe mkuu kunjua nafsi tunawezaje kuku ignore mpumbavu kama wewe? nakushauri achakutwa nzima ni kusufia wanaume wenzako.Nyie ndio mnaharibu jf badala ya kuwa platform ya kuthink,mnaanza kulera stori za vijiwe vya wavuta bangi humumNext time tuambia anakula nini na kitanda chake kikoje
Baada ya hii njoo na nyingine elezea anakuka nini,anavaaa nini,kitanda chake kikoje make haya yote unayajuaWewe usie shobokea hongera
Kama hujanielewa basi,Majukwaa ni mengi jobless ukiwa na hasira ndiyo hutapata kazi kamwe mkuu kunjua nafsi tu
Acha kushinda una comments kitu usichokipenda jikite majukwaa mengine
Kunywa maji mengi
Anyway zongii anaweza kuununua ukoo wenu wote
🤣🤣😂Tulia wewe,mwanza matajiri tuko wengi, saivi tuko the cask tunachoma mbuzi na satooi,hatuna mbambamba🤣🤣😂Sio tu Mwanza tuseme Kanda ya Ziwa hii kuna tajiri kumzidi huyu jamaa anaemiliki kampuni ya utengenezaji mabomba?
Kununua Sahara mjini kati sio mchezo na kujenga ukiamka tu unaona ziwa Victoria kwako sio mchezo, kuendesha gari kali za kimarekani sio mchezo kabisa
Huyu kijana anatoa inspiration kubwa sana kwa vijana
KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYEREREKipimo cha utajiri ni kipi?
anawanunua wewe unayemsifia mwanaume mwenzako,uatakununua wewe na Dada zako,usha ona nashobokea kusfia wanaume humu?Majukwaa ni mengi jobless ukiwa na hasira ndiyo hutapata kazi kamwe mkuu kunjua nafsi tu
Acha kushinda una comments kitu usichokipenda jikite majukwaa mengine
Kunywa maji mengi
Anyway zongii anaweza kuununua ukoo wenu wote
Usimsagie kunguni Zongi ni Mjaluo kutoka Kenya ila Mama yake ni Msukuma kwa hiyo yuko ujombani nyumbani!Watoto wa mjini wanasema huyo kijana mjaluo ni front man wa Raila Odinga , kwamba ni money launderer wa Raila Odinga