Jodoki Kalimilo
JF-Expert Member
- Feb 12, 2012
- 12,673
- 11,342
Watanzania tulipofikia ni pabaya, na hii inaonyesha kabisa kwamba kuna watu wakipewa madaraka kuna uwezekano wa kuachisha kazi wale wote ambao wanasumbuliwa na magonjwa mara kwa mara including HIV / AIDS kwa imani kwamba wanafilisi taifa bila kujali kwamba huyo anaeachishwa kabla ya kupata ugonjwa kuna mchango wake mkubwa ambao ameufanya, sasa hapa serikali siku ikamtelekeza ndugu yako kisa anaumwa utajisikiaje?(hapo angeachwa kuna watu wangesema "KUUMWA SIO KUFA" kwanini amemwacha).