Mzee Kitinku
Member
- Sep 23, 2026
- 40
- 89
Mungu awasaidie kwa kweli.
Mwanaume wako wa Dar katika majukumu yake ya Kila siku.
Mkuu vitu vingine siyo vya ku post
Wewe huyo katika Moja na mbili.Watu kama wewe mleta mada ni hasara kwa wazazi wako na Taifa kwa ujumla
Wewe huyo katika Moja na mbiliYani wewe unayepost na uyo wote wamoja maana isingekuw unawafatilia wala usingejua uyo mwanaume wa wapi.
Mimi sifagilii ussengge ndo mana sijaposti wewe ndo unapost wenzio mkiwa kaziniWewe huyo katika Moja na mbili
Vijana wa Dasalama mna mambo mchanyato sana.
Hao ni machoko wamezoea kufirwa aibu anaitoa wapi sasa?Aisee, na hata aibu hana kabisa
Huyu ni kada wa CHAMA CHA Mapinduzi kutoka UVCCM kitengo cha hamasa