Mwanaume usikubali kulala mbali na mkeo-ukweni

Mwanaume usikubali kulala mbali na mkeo-ukweni

tena uyu jamaa anamoyo kwell me ningelianziasha apoapo nikamuache tena kwa wazazi wake
 
Hii kali aisee utadhani ni hadithi tu, mwanamke hata haya nyumbani kwao hana?

Matatizo ya kuoa mke asiyekupenda haya, kisa unampenda sana basi unamshawishi kwa nguvu yoyote hata iwe gharama vipi ndio hivyo tena
acha kuhalalisha uzinzi wewe had mtu anakubal kuolewa alikua kipofu? hata angeolewa na anaempenda mambo yangekua haya haya
 
Mi ni mkristo ila kwenye swala la taraka nawaunga Waislam 100% kabisa na ndio style yangu itakavo kuwa. Nikusamehe kwani mi Yesu hakuna kofi la pili, toa wembe nitoe kisu.
Mi hata mke wangu nishamtahadharisha hilo kuwa kati ya mambo ambayo sijawahi kuyakubali ni hilo la 'mpaka kifo kitutenganishe' hivyo chunga papuchi yako na kama huwezi basi jiandae kisaikolojia siku miti yote ikiteleza.
 
Mii ukweni nililala, na gem nlipiga kama sina akili nzuri, tena hakuna dari, na uzuri wenzetu kaskazini baridi, sio kama Dar, unajipimia tu!
 
Unless kama huyo mchumba wako ana matatizo yake basi usimuoe. Ila sio kwa sababu ya story za maisha ya watu, ndo ukaamua kumuhukumu binti wa watu kwa makosa ya watu wengine. Kama una nia ya dhati ya kuoa, kaoe tu. Hakuna maisha marahisi na wala ndoa zote hazilingani, so katengeneze ya kwako unayoona itakufaa zaidi

Ni kama tunavyoanza kusoma, Kila siku tunaambiwa mtihani wa darasa la 7 mgumu huo, watu wanafelije... but still tulienda, tukasoma kwa bidii na kwa neema ya Mungu tukafaulu. Vivyo hivyo na kwenye mitihani ya form 2, form 4, tena ukifika A-level na chuo ndo kuna masomo utatishwa usiyachukue kisa watu wengi wanafeli,, but mwisho wa siku tuliyachukua na here we are now by the Grace of God. Tungesikiliza testimonies za walioshindwa na vitisho vya watu, basi hata shule tusingeenda kabisa. Kama unawiwa kuoa, oa tu mpendwa. Omba tu Mungu akupe mke mwema wako pamoja na hekima, maarifa na uvumilivu katika ndoa. Zile changamoto / mabaya unayoyasikia kwa watu kuhusu ndoa, usiyagnore mazima bali yafanyie kazi ili yasije yakaathiri ndoa yako pia na hata yakikukuta utajua utokee mlango upi. Ni ushauri tu
Heaven sent you are blessed with wisdom my dear
Unless kama huyo mchumba wako ana matatizo yake basi usimuoe. Ila sio kwa sababu ya story za maisha ya watu, ndo ukaamua kumuhukumu binti wa watu kwa makosa ya watu wengine. Kama una nia ya dhati ya kuoa, kaoe tu. Hakuna maisha marahisi na wala ndoa zote hazilingani, so katengeneze ya kwako unayoona itakufaa zaidi

Ni kama tunavyoanza kusoma, Kila siku tunaambiwa mtihani wa darasa la 7 mgumu huo, watu wanafelije... but still tulienda, tukasoma kwa bidii na kwa neema ya Mungu tukafaulu. Vivyo hivyo na kwenye mitihani ya form 2, form 4, tena ukifika A-level na chuo ndo kuna masomo utatishwa usiyachukue kisa watu wengi wanafeli,, but mwisho wa siku tuliyachukua na here we are now by the Grace of God. Tungesikiliza testimonies za walioshindwa na vitisho vya watu, basi hata shule tusingeenda kabisa. Kama unawiwa kuoa, oa tu mpendwa. Omba tu Mungu akupe mke mwema wako pamoja na hekima, maarifa na uvumilivu katika ndoa. Zile changamoto / mabaya unayoyasikia kwa watu kuhusu ndoa, usiyagnore mazima bali yafanyie kazi ili yasije yakaathiri ndoa yako pia na hata yakikukuta utajua utokee mlango upi. Ni ushauri tu
Heaven sent you are blessed with wisdom my dear
 
kuna wanaume wana uvumilivu wa ajabu kweli kweli unalazaje ushaidi eti mpaka mfike mjini?!
Maana baba mkwe kishamsamehe mtoto wake maana yake hata ukitaka kumuacha baba mkwe atakuruka hawezi kuwa shahidi yako kwa mtoto wake mwenyewe...

Cha kufanya ilikuwa ni siku ile ile asubuhi utoke nje na umalize sinema pale pale
 
Hiyo sana hutokea,yaani ukienda kijijini nae ukampa nafasi lazima akumbukie hata kulazwa chini ikibidi.Hapa dar ndiyo balaa mtoto wa wa kiswahili akikuambia kwao kuna shughuli atakaa huko kama siku 3 ujue imekula kwako hiyo
 
Pengine tungemuuliza je mmewe ana tatizo lolote la nguvu za kiume hadi mwanamke adanganye kiasi hicho tena nyumbani kwao aisee mwanamke huyu ana roho ngumu ka ngozi ya mamba

Hapana mkuu, si kuwa mume ana tatizo la nguvu za kiume. Huyo jamaa (Mwenyeji wao) nadhani ndiye alikuwa wa kwanza kuonjeshwa. Bidada akaukumbuka ule uchungu utamu wa kwanza yaani; nakufaaa jamaniii; lakini mtu anajisukumizia zaidi. Jinsi yule jamaa alivyo msaidia akaujua ukubwa. Huenda walikuwa hata na mipango ya kuwa pamoja kukatokea hitilaf flan ikawatenganisha. Kuja kukutana, kumbe mtu kishakuwa wa wenyewe na hakai mji huo. Hivyo mawasiliano yakawa ni kwa sm tu, Siku hizi kuna vitu ati vinaitwa sijui "mapenzi ya simuni." Nasikia hadi watu wanafikia mshindo bila kuwekamo. Upuuzi mtupu. Hivyo walivyoipata chance hiyo ikawa sasa ni mpaka morning. Alaaniwe mmbaba huyo aliyeuliza umetoka wapi, alaaniwe huyo aliye acha dirisha wazi na kusikia minong'ono. Mambo yangeisha kizungu tuuu.
Mkuu, ukifika ukweni, hakikisha umefunga milango na madirisha ya chumba, hata kopo liwekwe ndani, mtatoa asubuhi, vinginevyo, mhhh.
Asikudanganye hata huyo miss chagga, ni muongo ka wengine tu hana uaminifu mbele ya yule wake wa kwanza
 
Ndoa nyingi za leo hazina tofauti na kumkuna kenge. Mungu atusaidie tu tupate wake wema sababu wanawake siku hiz ni kama bahari, ukitaka kuchunga watu wasivue kigamboni, huku kunduchi wanafanya yao
 
Hawa viumbe hawaridhiki kabisa, sijui wana nini aisee!? Hata umfanyie nini, bado atafanya upuuzi tu. Kwa nini?!
Hata kama umpige round 7 hawezi kuridhika....cjui kuna shetani gani kwenye akili zao!!!! Kama mm kuna mmoja kamuacha mchumba wake kisa mimi
 
Back
Top Bottom