Mwanaume ukiachana na mwanamke usirudiane tena

Mwanaume ukiachana na mwanamke usirudiane tena

STRONG vs TRUE FEELING is a key to back and forth in any relationship. Hivyo, urahisi au ugumu wa kurudi utategemea jinsi mlivyokuwa mmeshibana kabla na hakuna jinai au ahadi ya kifo kama ukirudiana na mwenza wako.

Sent using Jamii Forums mobile app
Lakini madhara yake yatakua makubwa tofauti na unavyofikiri
Shika hilo kwa kunikumbuka Mimi.
 
Sasa hao tangia nakua had umri huu. So tena najiepusha sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama ni hivyo sawa. Wewe hujapata tu wakukupenda.

Inaonekana humuombi Mungu akupe MTU sahihi na kama.unamuomba basi huombi kwa ufasaha.

Ukiomba kwa ufasaha Mungu anakupa MTU sahihi
 
Back
Top Bottom