Hilo sikubaliani na weweHata huu msemo POVU ni wamashoga mwanaume haupaswi kutumia
Hamna noma mkuu fanya hivyoMmh basi sawa nitaacha maana umenikamata na moja
Huyo anajulikana mkuu usipate naye shida sanaNilikuwa sijajua kwanini wanakuita shoga, sasa nimeelewa.
yap kamanda hivyo ndivyo inatakiwaBrigedia mafia umetisha sana leo mkuu.big up kamanda achana nao hao wanao kuzingua na hiyo mambo ikiwa single ni ufala labda ianze na oyoo mambo vipi, au mambo niaje kamanda
Papai bovuuu lileee.Huyo anajulikana mkuu usipate naye shida sana
Nilianza kumuhisi kwamba sio riziki kipindi fulani alikuwa akimkingia sana kifua yule shoga rayyoungPapai bovuuu lileee.
Kumbe humu kuna machoko pia arif, mi sikuwa najuaga leo ndio nimestukia niaje.Nilianza kumuhisi kwamba sio riziki kipindi fulani alikuwa akimkingia sana kifua yule shoga rayyoung
Huyu hapa mkuu ndugu yake nyani ngabuKumbe humu kuna machoko pia arif, mi sikuwa najuaga leo ndio nimestukia niaje.
HahahahahahKumbe humu kuna machoko pia arif, mi sikuwa najuaga leo ndio nimestukia niaje.
Wangese mania wote
Pia kuna mtu niliona anatumia maneno kama thatha, aitheee kule chit chat sasa na yeye sijui ni mmoja wapo.Na mwanaume kuandika "xaxa" badala ya "sasa".
Wanakera sana jamaa yangu.Pia kuna mtu niliona anatumia maneno kama thatha, aitheee kule chit chat sasa na yeye sijui ni mmoja wapo.