Mwanaume rijali hawezi kufanya haya

Mwanaume rijali hawezi kufanya haya

Kuna baadhi nimekuelewa lkn kuna sehemu umenikomfyuzi kidogo. Kwa mfano mwanaume anachati na demu wake, mwanaume akamwambia NAMBIE WANG atakuwa amekosea, au ni mwanaume kumwambia mwanaume mwenzake
 
Haka katakua kashoga,Ila amesahau kitu kimoja sidhani kama humu atapata waf**aji
Hi dogo! nimeona nikusalimie lakini akili yako haina akili, turn back to school to feed your head hautokariri tena na kila mtu ananena yaliyoujaza moyo wake so if ur are not a catamite then catamic behaviours approaches your mind!
USHAURI WANGU: RUDI SHULE KWANZA NA HILO LA USHOGA MWOMBE MUNGU WAKO SANA
 
Mkuu apo kweny 10 nakataa iyo uuuuwi ni ya kiume kabisa. Ila hata vingine umevitaja humo sanasana ikiwa ni wanaume wote, lakn ukiwa unachati na mdad huwez mkazia kiivyo mzee... BTW ongeza na wale wanaojib P bdala ya Poa. Huwa nataman kutukana
 
Kwa tafiti zangu zinaonesha 90% ya wanamme waliowahi kubakwa na wanamme wenzao wamekuwa na tabia kama zako hizo za kutoa mipasho kwa wanamme wenzio na kutaka kupima uanamme wao,kwa bahati nzuri mi siwezi fanya huo upuuzi but chunga sana akili zetu hazifanani, acha hiyo tabia utafumuliwa marinda uoneshwe uanamme!
 
Hi dogo! nimeona nikusalimie lakini akili yako haina akili, turn back to school to feed your head hautokariri tena na kila mtu ananena yaliyoujaza moyo wake so if ur are not a catamite then catamic behaviours approaches your mind!
USHAURI WANGU: RUDI SHULE KWANZA NA HILO LA USHOGA MWOMBE MUNGU WAKO SANA
Huu ushauri wako pia ni wa ki-SHOGA, pita [emoji117] [emoji117] [emoji117] [emoji117]
 
Inashangaza sana kukuta dume zima linafanya mambo yafuatayo,

Ukiwa miongoni mwa mambo haya basi jua una element za ushogaaa zinakukaribia

1:Mwanaume kusonya, huwa nashangaa sana nikimuona mwanaume mwenzangu anasonya au anaandika mxeuuuuw napata mashaka naye sana

2: Mwanaume kumsalimia mwanaume mwenzako mambo au kusema "Hi" mwanaume aliyekamilika hawezi akasema " Hi" hii ni salamu ya kike au labda mwanaume kumsalimia mwanamke lakini sio dume kwa dume unakuwa unazingua kichizi


3:mwanaume kuandika maneno kama ,thatha ,thawa ,tyu,poyeee hii ni dalili ya upunga

4: mwanaume kucheka huh huh huh,huu ni uboya uliopitiliza wanaume tunacheka hah hah hah hiyo huh huh huh waachieni akina dada

5:mwanaume kutumia Id ya kike humu JF huko ni kujifunza ushogaaa kwa kuwa utataka ukomenti kikike kike pia utataka kujifunza kutoa majibu ya kike watu wakikufata kukutongoza Pm,
Madhara yake yanakuja pale unapokuwa addicted na koment zako za kike mwisho wa siku utakuwa unakomenti kikike kike hata whatsup na huo ndio mwanzo wa ushogaa sasa

6:mwanaume kuandika" buana" huu pia ni ujinga uliopitiliza

7:mwanaume kutumia maneno kama" nitakuchamba" au " nitakusuta" huu ni ulofa wanaume tunatumia neno "kuchana" na sio hayo mengine


8: mwanaume kutumia emoji ya kukutanisha kidole cha kati na kidole gumba kama wale wa taarabu au wamama wa uswahilini wakipeana makavu pia ni ulofa uliopitiliza

9:mwanaume kuvaa kipuri na cheni ni dalili ya upunga hiyo

10:mwanaume kuandika "uuuuuwi" ni ujinga huo na dalili ya upunga

11: mwanaume kuandika , " nambie my" " mambo vipi wangu"hizi ni dalili za mchicha mwiba hizo

Ukiona wewe unafanya kati ya hayo niliyoyataja badilika haraka la sivyo tutakuhesabia na wewe punga


Hiyo namba mbili umechemka...inategemea umekulia wapi na hata mazingira ya kazi. Ukifanya kazi ubalozi au kwenye shirika ambalo people wanaongea kiingereza throughout utaelewa. Ila kama umekulia Kolomije na unafanya kazi halmashauri, huwezi elewa nini nasema.
 
Mwanaume kuvaa skin tight....jeans za kubana sana wanaita modo huu nao ni upunga
 
wacheni kufuatilia maisha ya watu fanyeni kazi,,mtu humlishi ,,huishi nae,,,huna haja nae,,,jhaya yote ni mazoea ya kuchunguzana,,,its none of ya busness,,,tafuta kazi za kufanya kukaaa free kunamatatizo mengi,,,,lea familia yako kwa misingi unayoona inakufaaa kwako na jamii yako
 
Hiyo ya 11 kama mwanaume anachati na mwanamke ni sawa kutumia hayo maneno, mwanamke anahitaji maneno romantiki
 
IMG_20170411_155851_875.JPG

Kumbe wapo kama hawa humu!!!!
 
Back
Top Bottom