Mwanaume rijali hawezi kufanya haya

Mwanaume rijali hawezi kufanya haya

Duh hadi kusalimia mambo!hiyo umepotosha.hata kuwateta wengine vibaya ni ushoga.kama wewe kazi yako kuzungumza ya wengine unapakuliwa.haya hutokea sana kwenye vijiwe vya kahawa.Mara Fulani kanunua gari lingine na kadhalika.kiingereza ni gossips.dume ziiiima....aagh
 
Hata kujali wanaume wenzio wanafanya nini au wanaandika nini nao ushoga.

Mwanaume halisi hajali wanaume wengine wanafanya nini.

Anajali yake yanayomhusu tu.

Dume zima umekaa umekodoa macho kuona wanaume wengine wanafanya nini?

Hapana aisee. Hiyo haihusiki kabisa.
 
Duh hadi kusalimia mambo!hiyo umepotosha.hata kuwateta wengine vibaya ni ushoga.kama wewe kazi yako kuzungumza ya wengine unapakuliwa.haya hutokea sana kwenye vijiwe vya kahawa.Mara Fulani kanunua gari lingine na kadhalika.kiingereza ni gossips.dume ziiiima....aagh
jiwe gizan nn??
 
Kuendelea kulalamika juu ya tabia za kishoga siyo issue kubwa.Issue ni kubuni dawa na namna ya kuwakomboa wanaume mashoga.Tuanze na hawa wawili waliojitangaza hivi karibuni.
dawa moja wapo ndio hiyo niliyotoa

Wataona jau kuendelea kutumia maneno yao ya kike kwa kuwa wataonekana mchele mchele
 
Hata kujali wanaume wenzio wanafanya nini au wanaandika nini nao ushoga.

Mwanaume halisi hajali wanaume wengine wanafanya nini.

Anajali yake yanayomhusu mtu.

Dume zima umekaa umekodoa macho kuona wanaume wengine wanafanya nini?

Hapana aisee. Hiyo haihusiki kabisa.
Ujumbe umekupata bila shaka

Ni uamuzi wako kuendelea au kuacha
 
dawa moja wapo ndio hiyo niliyotoa

Wataona jau kuendelea kutumia maneno yao ya kike kwa kuwa wataonekana mchele mchele
Endelea kusubiri, watakuja kukuwashia moto muda sii mrefu.Haya makitu hayapendi kuokolewa kwenye hilo dimbwi la ushoga.
 
Ujumbe umekupata bila shaka

Ni uamuzi wako kuendelea au kuacha
Dalili kubwa zaidi ya ushoga ni kujifanya uko mkali sana na mkosoaji mkubwa wa mashoga.

Manake hapo unakuwa una project mwelekeo wako wa kijinsia kwa kuwanyooshea wengine vidole.

Mwanaume anayejiamini sidhani kama atakuwa na muda wa kuanza kufikiria dalili za kishoga zikoje zikoje na kuanza kutoa ushauri.

Shoga is as shoga does.
 
Dalili kubwa zaidi ya ushoga ni kujifanya uko mkali sana na mkosoaji mkubwa wa mashoga.

Manake hapo unakuwa una project mwelekeo wako wa kijinsia kwa kuwanyooshea wengine vidole.

Mwanaume anayejiamini sidhani kama atakuwa na muda wa kuanza kufikiria dalili za kishoga zikoje zikoje na kuanza kutoa ushauri.

Shoga is as shoga does.
Ujumbe ushafika teyali

Ukiendelea kujitetea shauri zako ,sikushikii bakora

Ni uamuzi wako kuendelea au kuacha
 
Back
Top Bottom