Mwanaume rijali hawezi kufanya haya

Mwanaume rijali hawezi kufanya haya

Inashangaza sana kukuta dume zima linafanya mambo yafuatayo,

Ukiwa miongoni mwa mambo haya basi jua una element za ushogaaa zinakukaribia

1:Mwanaume kusonya, huwa nashangaa sana nikimuona mwanaume mwenzangu anasonya au anaandika mxeuuuuw napata mashaka naye sana

2: Mwanaume kumsalimia mwanaume mwenzako mambo au kusema "Hi" mwanaume aliyekamilika hawezi akasema " Hi" hii ni salamu ya kike au labda mwanaume kumsalimia mwanamke lakini sio dume kwa dume unakuwa unazingua kichizi


3:mwanaume kuandika maneno kama ,thatha ,thawa ,tyu,poyeee hii ni dalili ya upunga

4: mwanaume kucheka huh huh huh,huu ni uboya uliopitiliza wanaume tunacheka hah hah hah hiyo huh huh huh waachieni akina dada

5:mwanaume kutumia Id ya kike humu JF huko ni kujifunza ushogaaa kwa kuwa utataka ukomenti kikike kike pia utataka kujifunza kutoa majibu ya kike watu wakikufata kukutongoza Pm,
Madhara yake yanakuja pale unapokuwa addicted na koment zako za kike mwisho wa siku utakuwa unakomenti kikike kike hata whatsup na huo ndio mwanzo wa ushogaa sasa

6:mwanaume kuandika" buana" huu pia ni ujinga uliopitiliza

7:mwanaume kutumia maneno kama" nitakuchamba" au " nitakusuta" huu ni ulofa wanaume tunatumia neno "kuchana" na sio hayo mengine


8: mwanaume kutumia emoji ya kukutanisha kidole cha kati na kidole gumba kama wale wa taarabu au wamama wa uswahilini wakipeana makavu pia ni ulofa uliopitiliza

9:mwanaume kuvaa kipuri na cheni ni dalili ya upunga hiyo

10:mwanaume kuandika "uuuuuwi" ni ujinga huo na dalili ya upunga

11: mwanaume kuandika , " nambie my" " mambo vipi wangu"hizi ni dalili za mchicha mwiba hizo

Ukiona wewe unafanya kati ya hayo niliyoyataja badilika haraka la sivyo tutakuhesabia na wewe punga
Mtu akini txt mambo my. Ata mood inakata
 
Wasomi tunatumia maneno yoyote tunayojua maana yake si kwa kukariri, yaani wewe unaonekana hujui hata maana ya "Hi" na hayo maneno mengine yote so umebaki kuwa governed na emotions na sio akili so huo ni uchoko
Namshangaa kwani tulikuwa na bosi wetu Canadian akiandika email kwa staff wa kike na Kiume alikuwa akianza na "Hi colleagues" Sasa mleta mada inaonyesha amekariri alivyojifunza chekechea
 
Mimi nakerwa sana na wanaume wanaovalia suruali matakoni. Dume zima utakuta linatembea barabarani chupi iko wazi huko nyuma.
 
Wananikera haooo!
Sasa Paprika nimeingia gym miaka na miaka nimefanya mguu uwe na teardrop shape kwenye paja, calves zimeenda shule cutting kwa pembeni. Kwanini nisivae pensi ili ujionee?
Mtanisamehe....na narudi tena gym
 
Sasa Paprika nimeingia gym miaka na miaka nimefanya mguu uwe na teardrop shape kwenye paja, calves zimeenda shule cutting kwa pembeni. Kwanini nisivae pensi ili ujionee?
Mtanisamehe....na narudi tena gym
Vaa pensi na sio vikaptura vya kuacha mapaja nje
 
*Namba 2 ya kutoa Hi ni kizungu sio ushoga.(mfano mwanaume mwenzio kakwambia Hi/Hello tunajibu vipi mkuu)

*Namba 9 kuvaa cheni na vipuri ni swaggz si unawaona wasanii wetu wa bongofleva, bongo movie na wasanii wa kimataifa. Chidi benz na diamond ndo walienda mbele zaidi wakatoboa mpaka pua
Hao wasanii ndo wanaongoza kwa UPUNGA.
 
wacheni kufuatilia maisha ya watu fanyeni kazi,,mtu humlishi ,,huishi nae,,,huna haja nae,,,jhaya yote ni mazoea ya kuchunguzana,,,its none of ya busness,,,tafuta kazi za kufanya kukaaa free kunamatatizo mengi,,,,lea familia yako kwa misingi unayoona inakufaaa kwako na jamii yako
Acha ulofa wewe
 
Back
Top Bottom