Mwanaume Mwenye Pesa Ndo Mpango Mzimaaaa!!!!!!!!!!!

Damn,I always read btn the lines of the posts of this woman........I never get bored,above all she always manges to get on most Jamii forums men's nerves!........lolest

Hivi kwanini ati? Mawazo yangu nayatoa in good intentions ila hali ya hewa lazima ichafuke!!!!!! Kitu hikohiko akikisema mwingine si kosa ila kikitoka kwangu ni Mudder of first Degree!
 
Hivi kwanini ati? Mawazo yangu nayatoa in good intentions ila hali ya hewa lazima ichafuke!!!!!! Kitu hikohiko akikisema mwingine si kosa ila kikitoka kwangu ni Mudder of first Degree!


Hahaaa.....u just speak your mind at the same time hitting were it reallly hurts......above all with a twist beahind it.....for a alpha male,it is a fair ground for challenges, and does worth it all!
 
The world belong to the wise and daring ones.........guys get your games together!
 
Lara1 You sound like a typical Chaga from Marangu, who can do anything for cash, my dear. keep up there is a big reward for that. Do women want men for their pockect? We cannot all be millionaires to keep women, let's not be carried away by the high life of the west. Money itself cannot make anyone happy and next time do what you do and dont brag about it. Its filthy money!
 

Hahahaaaaaaaa! Ulijuaje mimi nina uchagga ndani yangu? Ila sio wa Marangu!

Mimi nilichosema ni ukweli mtupu kuwa mdada yoyote kuwa demu wa mwanaume mwenye pesa ni raha zaidi ya kuwa dem wa mchovu!

Kama hujabahatika kumpata mwenye hela its okay, kama hela sio ishu kwako its okay ila majority rules minority rights!!!!

Kama wewe wa kiume nakushauri kutafuta Mkwanja kwa nguvu zoooote! Mjini Silaha Pesa, Panga mzigo!!!!!!!! Mwanaume asie na hela ni kama Joka la kibisa tu haling'ati! Times are changing! Things are falling apart, jizoeze tu kuwa Capitalism ndo Mpango mzima!

Demu wako kama unapanda nae dala, hasemi kitu sio kuwa haumii roho kuwaona wenzie kweny Rav 4, la hasha anakuvumilia tu! If u dnt get ya shit together n make staff happen atakuchoka na kutafuta mwenye Vitara!!!!!

Men HUSTLE!!!!!!!!!!!!!! We kama huna pesa KAZAAAAAA! Usidanganyike wadada wazuri wanapenda makapuku! Thubutuuuu!
 

Lara1, There are many women who have done it since time immemorial! That it is not even an issue. There are many who are raising children by themselves without the support of any man.

The problem is that most men chose women who from day one make it plain that the attraction is the money or power. If you lose the wealth or power then what attracted her to you is gone and she will go looking for another to fit her needs.

Please don't categorise all women to fit into your shoes. There are many women who apart from staying have actually helped to make the man. Sometimes this same man has later left her to get a more "sophisticated" woman. Read between the lines before you judge anything...
 

hapo kwenye blue karibu kwenye chama ,that is what am talking about....kama pesa ni tamu kuliko kila kitu ni nini kinakusibu kufuata gemu tena na mpango mzima wa kukusuza roho upo?.....Game ndiyo first priority mengine mbwembwe tu na utashi ,chezea game ya uhakika wewe.
 

marahaba.

Utenzi mzuri. Maneno matamu. Umejitahidi kupangilia vian vizuri. But ukweli wake ni mdogo. Uhalisia wake si halisi.
 

Hao unaowasemea wachache! As i said Majority Rules! Minority Rights!
 
marahaba.

Utenzi mzuri. Maneno matamu. Umejitahidi kupangilia vian vizuri. But ukweli wake ni mdogo. Uhalisia wake si halisi.

Ukweli ndo huo japo unaumaa sanaaaaa! Hata kwenye harusi siku hizi, Shangingi staafu lililolewa na baba lenye mifwedhaa ndo mwenyekiti wa kamati na mama mlezi wa bibi harusi! Ila Mama mchungaji hasogei karibu na bibi harusi yake sala ya ufunguzi! Pesa ndo kila kitu! Utu umeuzwa siku nyingi!

Na mwenye pesa anapata mademu atakavyo, mlalahoi has to work a bit HARDER kupata demu wa ukwee!
 

Sasa hapo we **** tu! Ukimzingua unatemwa fastaaa! Ila B.O.T Lender of last resort hatemwi! Sharing is not among my virtues!!!!!!
 

Princess Diana alikosa kitu gani?
 

Kwa hiyo hiyo kitu yako ni biashara fulani hivi. Unalipisha mlangoni kabla ya kuingia au unakusanya malipo mtu akishaingia ndani?
Ni kama taxi ambayo haijasajiliwa vile a.k.a taxi bubu, huh?
 

always demu anaependa pesa kwao njaa
 
always demu anaependa pesa kwao njaa

Hahahaaaaaaaaaa! Madem kwao njaa hawana gharama coz starehe hawazijui! Usilolijua haliwez kukusumbua!!!!! Kama kwenu mwavaa vitenge huwez kudai vya botique!!!! uwongo? Kama kwenu mwanywa soda huwezi dai za shots!!!!

It si what it is!
 
Kwa hiyo hiyo kitu yako ni biashara fulani hivi. Unalipisha mlangoni kabla ya kuingia au unakusanya malipo mtu akishaingia ndani?
Ni kama taxi ambayo haijasajiliwa vile a.k.a taxi bubu, huh?

Sio biashara ila nataka a man who can afford me! If i want something to happen, he makes it happen!!!!!!!! Sina haja kupasua kichwaaa!

I can understand hela itachelewa bt hela haitopatikana kabisaaa, that i dont understand!
 
Du!
Sikuelewa kwa nini madame wananifukuzia, jamaa machekibobu:bange::bange: wananichunia pamoja na sura yangu ya ngedere!:der::A S 12:
 
Hao unaowasemea wachache! As i said Majority Rules! Minority Rights!
Maybe wewe unasema kulingana na watu wanao kuzunguuka, walio kulea, ulio kua nao, na marafiki zako wa leo. Ila ukweli ni kwamba sio majority ya wanawake duniani.
Kuna mtu anaishi in a world ambapo unacho sema hapo is shocking. Najua it is true, it happens, but sikujua mtu anaweza kubrag about having such thinking! To me the difference between a person who thinks like this and a prostitute in the street lies in the price, and the contract period. no offence, tunajadili tu kulingana na tunacho kiamini.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…