Mwanaume Mwenye Pesa Ndo Mpango Mzimaaaa!!!!!!!!!!!


lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Wakubwa zangu shikamooni!

Peopleeeeeeees!

Kama kawa kama dawa nimeletakwenu Mada dume, mada champions league! Lazima pachimbike hapa! Hii ni kazi chafu ila lazima mtu aifanye, na huyo mtu ndo nimejitoa muhanga!!!!!

1. Kutoka na mtu anaejiweza kuna sifa bwana asikwambie mtu!!!!!! Kila mtu anaona umeukata (Japo kiukweli sina lolote) ila tu jamii kukukubali kiaina na kukuwazia positive jst because ni Demu wa flani kuna raha yake wajameni!

2.Self esteem na comfidence level approaching 1000% Dah! Yaani among all choices alizoweza kumake kanichagua mie!!!!!!!! Bonge ya achievement na accomplishment hiyo!!!! Kwenye hierachy of Needs self satisfaction iko juu mbayaaa!

3. Its always about him!!!! Kila saa anajiongelea yeye na mikakati yake! Sasa kwa mtu kama mie mwenye past ya kuficha ficha si manajua every Saint has a past na every sinner has a future!!! inakuwa afazali nageuka msikilizaji na msapotiji tu! ! Ila mlalahoi lazima akujue in details!!!!!

4.Tittle! Unatoka kuwa little Miss No Body hadi Demu wa Flani! Si mchezo atiii! You share his glory! Hata wanawake wenzio wanaanza kukunotice Kubwa lao ukikatiza!

5.Gifts na Shopping!!!!!! Daaaaaah! Kwa raha zako unajimwaga! Sio anakupa coz anakupenda sanaaa, nooo! Coz kwake ni mambo madogo sanaaaa! He can afford! I dont care! Japo mlalahoi akikupa ujue amekuthamini sanaaa!

6.Networking na Exposure! Na wewe unaanza kukutana na watu wa maana, kwenda sehemu za maana na kuwa wa maana! Si yule chausiku wa mtaa wa pili, ila ni Madam Chau!

7. Social approval unaipata fastaaa! Jamii haiweki vikwazo visivyo na tija! Kila mtu busy kujikomba komba nae aponee hapo hapo! Mashosti hata kama Iddi Amini Dadar watamsifu handsome tena baby face!


8.Pressure na wogawoga wa kuishiwa na kurudi kijijini unakuisha! Mambo ya kuhesabu tarehe yanakuisha! Kila siku kwako mwisho wa mwezi!

9. Watoto ukizaa huna stress kabisaaa, insurance za kumwaga unajua kesho yao iko guaranteed!

10.Dreams come true! Kama mwenyewe ulikuwa na ndoto zako kuzitekeleza njenje!!!!!!!!

Wewe wapenda nini?
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,664
Points
1,250
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,664 1,250
Wakubwa zangu shikamooni!

Peopleeeeeeees!

Kama kawa kama dawa nimeletakwenu Mada dume, mada champions league! Lazima pachimbike hapa! Hii ni kazi chafu ila lazima mtu aifanye, na huyo mtu ndo nimejitoa muhanga!!!!!

1. Kutoka na mtu anaejiweza kuna sifa bwana asikwambie mtu!!!!!! Kila mtu anaona umeukata (Japo kiukweli sina lolote) ila tu jamii kukukubali kiaina na kukuwazia positive jst because ni Demu wa flani kuna raha yake wajameni!

2.Self esteem na comfidence level approaching 1000% Dah! Yaani among all choices alizoweza kumake kanichagua mie!!!!!!!! Bonge ya achievement na accomplishment hiyo!!!! Kwenye hierachy of Needs self satisfaction iko juu mbayaaa!

3. Its always about him!!!! Kila saa anajiongelea yeye na mikakati yake! Sasa kwa mtu kama mie mwenye past ya kuficha ficha si manajua every Saint has a past na every sinner has a future!!! inakuwa afazali nageuka msikilizaji na msapotiji tu! ! Ila mlalahoi lazima akujue in details!!!!!

4.Tittle! Unatoka kuwa little Miss No Body hadi Demu wa Flani! Si mchezo atiii! You share his glory! Hata wanawake wenzio wanaanza kukunotice Kubwa lao ukikatiza!

5.Gifts na Shopping!!!!!! Daaaaaah! Kwa raha zako unajimwaga! Sio anakupa coz anakupenda sanaaa, nooo! Coz kwake ni mambo madogo sanaaaa! He can afford! I dont care! Japo mlalahoi akikupa ujue amekuthamini sanaaa!

6.Networking na Exposure! Na wewe unaanza kukutana na watu wa maana, kwenda sehemu za maana na kuwa wa maana! Si yule chausiku wa mtaa wa pili, ila ni Madam Chau!

7. Social approval unaipata fastaaa! Jamii haiweki vikwazo visivyo na tija! Kila mtu busy kujikomba komba nae aponee hapo hapo! Mashosti hata kama Iddi Amini Dadar watamsifu handsome tena baby face!


8.Pressure na wogawoga wa kuishiwa na kurudi kijijini unakuisha! Mambo ya kuhesabu tarehe yanakuisha! Kila siku kwako mwisho wa mwezi!

9. Watoto ukizaa huna stress kabisaaa, insurance za kumwaga unajua kesho yao iko guaranteed!

10.Dreams come true! Kama mwenyewe ulikuwa na ndoto zako kuzitekeleza njenje!!!!!!!!

Wewe wapenda nini?
Wanaume wasio na pesa ni wakukimbiwa.yaani sometimes I wonder wanawake wenye Wanaume wasio na pesa wanakubali Vipi hii mijitu.poor men is not attractive.Dead beat men need to stop dating very Hard looking
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Wanaume wasio na pesa ni wakukimbiwa.yaani sometimes I wonder wanawake wenye Wanaume wazoo na pesa wanakubali Vipi hii mijitu.poor men is not attractive.Dead beat men need to stop dating
Wanawake wasio na pesa ni wakukimbiwa.
Yaani sometimes I wonder wanaume wenye wanawake wasio na pesa wanakubali Vipi hii mijitu.
Poor women is not attractive, dead beat women need to stop dating.
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,664
Points
1,250
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,664 1,250
Wanawake wasio na pesa ni wakukimbiwa.
Yaani sometimes I wonder wanaume wenye wanawake wasio na pesa wanakubali Vipi hii mijitu.
Poor women is not attractive, dead beat women need to stop dating.
Mwanaume pesaaaaaaaaaaaaaaaaaaa huna pesa kaa pembeni
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Mwanaume pesaaaaaaaaaaaaaaaaaaa huna pesa kaa pembeni
Mwanamke makalio na chuchu saa sita huna hivyo kaakushoto.
Sio unanijia hapa na makalio ya kijapan ukijumlisha matiti mpaka udeki ndo yasimame?
Natalia na mwnzio lara 1 kama hamna vigezo hivyo kaeni left hand.
 
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
952
Points
195
zenmoster

zenmoster

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
952 195
mwanamke ni big booty nice boobs apart from that we ni wamazoezi tu...
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
mwanamke ni big booty nice boobs apart from that we ni wamazoezi tu...

Asipokuwa na sifa hizo Ataishia kudunguliwa kama embe mtini,
kukatiwa vipandepande kwenye maplastic kama nanasi
na kutafunwa vizuri mpaka aishe utamu kama Big G mdomoni.
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Flimflam sort of thinking! Kama siyo kufanya general conclusion ingependeza. Anyaway nayo ni mawazo.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,873
Points
2,000
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,873 2,000
mhm wanaume tuendelee kusaka pesa...hawa naona daiky papuchi zao wanaziwekea monetary value...sasa hamna shida ila mkigegedwa na kuachwa msilalamike
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,488
Points
2,000
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,488 2,000
Wanaume wasio na pesa ni wakukimbiwa.yaani sometimes I wonder wanawake wenye Wanaume wasio na pesa wanakubali Vipi hii mijitu.poor men is not attractive.Dead beat men need to stop dating very Hard looking
Nilisema usipotekea hapa sijui...
 
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,785
Points
1,500
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,785 1,500
Hahahaaa, lara 1 utasababisha wengi waote ndoto za abunuasi, sufuria kuzaa na kufa!
 
K

kazi2000

Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
70
Points
95
Age
34
K

kazi2000

Member
Joined Jan 1, 2012
70 95
mwanaume kuwa na pesa nisifa moja,je hizi mbili zilizobaki hamna shida nazo? Msilalamike msiporidhishwa na huduma za kitandani.,pia msitoke nje kufuata huduma nzuri..a.k.a kukunwa mpaka kumtimaa!
 
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
517
Points
0
L

Lady G

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
517 0
hivi wenye pesa wanapatikana wapi Jamani. Nataka nimuache huyu kahuchu wangu
 
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
28,267
Points
2,000
Eiyer

Eiyer

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
28,267 2,000
Wanaume wasio na pesa ni wakukimbiwa.yaani sometimes I wonder wanawake wenye Wanaume wasio na pesa wanakubali Vipi hii mijitu.poor men is not attractive.Dead beat men need to stop dating very Hard looking
Embe linalonukia na kuvutia machoni mara nyingi huwa na wadudu!
 
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
777
Points
225
Triple A

Triple A

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
777 225
asikudanganye m2,pesa ni mpango mzima, hata ukiwa na ngoma wapo watakaojitoa muhanga ili mradi wa-make!
 

Forum statistics

Threads 1,286,211
Members 494,902
Posts 30,887,440
Top