Wahi milembe haraka utapona!Hsosbvydillsusu hevesg hbdjsolbagsub mahbs ytelns ldbsusu jsbh nulajusu
Usyvs
Nahisi tumeelewana
Na wewe uliponea huko au sio kiongozi?Wahi milembe haraka utapona!
Kwa hiyo wewe unakunywaga maji mengi ?kunywa maji mengi mkuu utakaa sawa. asenti.
Wee Komwe acha kutisha watu, una hogo au Binda? MxxxiiieewYeye ndo akimbie maana hogo atakalokutana nalo walahi lazima ajue cha mtu ni nnya!.
hajui matumizi ya alama za uandishi hivyo msamehe bure!.(Mwanaume Mdada) ndo nini hii najisi??
Mh! sipo hapa ili nikuthibitishie kama unalitaka njoo!.Wee Komwe acha kutisha watu, una hogo au Binda? Mxxxiiieew
😂😂😂😂😂
Tuma picha kwa faida ya members, sa watu wata aminije? LolMh! sipo hapa ili nikuthibitishie kama unalitaka njoo!.
Sure, kimbia na toweka eneo hiloHapo umeelekezwa kibra.
Ni tumsalie sala ya mwisho tu.
Uzi tayari.
Hata kama mimi ni zwazwa ila sio kwa kiwango hicho sasa!Tuma picha kwa faida ya members, sa watu wata aminije? Lol
Kumbe uzi ulikuwa unahusu shulee uwe unajieleza vzurmkuu uende la pili B
Kwann lakini? 😂😂😂😂Hata kama mimi ni zwazwa ila sio kwa kiwango hicho sasa!