mimi wiki mbili kwangu huwa kama miaka miwili!siwezi kabisa kwakweli.[/QUOTE
Hii thread inaumiza sana hasa unapokuwa mbali na Mr
The more you get the more you want!
mimi wiki mbili kwangu huwa kama miaka miwili!siwezi kabisa kwakweli.[/QUOTE
Hii thread inaumiza sana hasa unapokuwa mbali na Mr
yaani hawa viumbe udhaifu wao umepitiliza.....
haya mambo hayana ucha mungu wala sias wewe habari za siasa umeingiaje kwenye mapenzi na uhusiano izi mada muhimu lazima tuziongelee, uvumilivu ni nafsi yako kwa kusema ukweli wanaume si wavumilivu kabisa hata miezi mitatu mingi sana anaweza akabaka ila kama ukiongea na moyo wako hakuna kinachoshindikana na hata wanawake vile vile ila wengi sana nio wavumilivu na hasa wakipenda na kuamini wamependwa sio sawa na sisi mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
Kuna mambo mengine huwa naagalia tu kama niseme au nisiseme kitu. Hili ni mojawapo.
Kuna mdau kauliza kama mwanamke (aliyeolewa? Nadhani alimaanisha hivyo) anaweza kukaa miaka mitatu bila ku do. Imenipa changamoto kubwa. Miaka mitatu si mchezo. Kwa mwanaume je? Miaka mitatu hiyo ni impossible, wote tunajua hilo. Mwaka mmoja naona bado ni ngumu. Je miezi sita anaweza? Hii inamlenga mwanamme rijali aliyeoa ikamlazimu kutengana na mkewe kwa miezi sita tu. Tuangalie na upande wa pili wandugu.
Wanaume kuweni wakweli wajameni. Nawasilisha.
Sio makenikiaya kale ni dhahabu
Hapo ulikuwa wapi?ya kale ni dhahabu
Ya kaisar muachie kaisarya kale ni dhahabu
Sema hakyamama[emoji85][emoji85]Nilikuwa humu JF, mie nimemtangulia Asprin na wewe kuingia Jamboforums ambayo kwa sasa ni Jamii forums! mwezi wa nane tarehe 1 nitafikisha miaka 10 ndani ya JF, niandalie zawadi tafadhali, ahhaahahahah.
Hapa ni 2009 eeh nilikuwa bado JF nawatunzia wajukuu... ila endelea kun'gamua code taratibu kwa Nyuzi za zamani ebuHapo ulikuwa wapi?
Daby umeona vitu vyetu[emoji12] [emoji12] tukisema sie wahenga muelewe
Sent from my SM-A500H using JamiiForums mobile app
Kasema ukweli lakini.Mkuu punguza makali kiduchu.