Mwanaume anaweza kukaa miezi sita bila ku "do"?

Mwanaume anaweza kukaa miezi sita bila ku "do"?

Mpaka umeingia hapa, lazima nawe ilikugusa kidogo. Hayo mambo yanayoikabili nchi yetu hata uyazungumze vipi bila kubadili system iliyopo tutabaki tunaongea tu. Ni heri tujadili mambo yanayotugusa moja kwa moja. Tena mambo yanayohusu burudani kuu kuliko zote.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] eti burudan
 
Mungu na kumega vinahusiana vipi? Hakuna ubaya wowote kumega au kumegwa. Hakuna dhambi yoyote hapo.

Hao wanaojidai wacha Mungu ni wanafiki wakutupwa. Ni wapiga puli hodari sana na mademu hujichezea sana.
Kama unasema zinaa sio dhambi umeanguka ee Babeli mkuu, maana umelewa mvinyo wa uasherati wako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Niliwahi kukaa bila kut.omba kwa miaka 2.7 ila shahawa zilikuwa zinamiminika kama uji mara kwa mara nikilala usingizini
 
Pambana na hali yako mkuu.. Kabla ya kuanza ku do ulikaa miaka mingapi vile!? Jisemee nafsi yako
 
Kaa mwenyew hiyo miez6

sent by IPhone 6 using jamii forum app
 
Miezi sita Bila sex???? Si utapungukiwa nguvu za kiume aiseee.

Cc Daby
 
hiii kitu bana achana nayo kabisa...mie wiki tuu naumwa,,, ikifika mwezi ntakuwa nimelazwa ICU, miezi mitatu ntakuwa mochwari tayari.... wpiga puli mpooooo?
 
Kuna mdau kauliza kama mwanamke (aliyeolewa? Nadhani alimaanisha hivyo) anaweza kukaa miaka mitatu bila ku do. Imenipa changamoto kubwa. Miaka mitatu si mchezo. Kwa mwanaume je? Miaka mitatu hiyo ni impossible, wote tunajua hilo. Mwaka mmoja naona bado ni ngumu. Je miezi sita anaweza? Hii inamlenga mwanamme rijali aliyeoa ikamlazimu kutengana na mkewe kwa miezi sita tu. Tuangalie na upande wa pili wandugu.

Wanaume kuweni wakweli wajameni. Nawasilisha.
Mim nahsi kila binadam anaweza kukaa mda mrefu tu ila tatzo kubadri mindset maana mim Nina dem hapendagi mambo hayo kabsa ila mim nam convince kwahyo nahsi yeye anawaza kukaa na kujitunza sana kama mim sitakuwepo
mama mdogo....
Tuache unafiki ...kwani wewe umemegana mara ya mwisho lini,unaweza ukakaa kwa muda gani bila ya ku'do'???...ndiyo swali hapa.hakuna mtu lisilomuhusu hapa..... mambo ya maendeleo yahusuyo nchi yetu hayana ishu....hatuwezi badilisha chochote....tumeshajichokea!!!!kama ukitaka subiri stori na mkuu live kwenye TV ....

mwabieni aende kwenye jukwaa la siasa kule atakuta yanayomfaa. akajenge nchi iliyokwisha uzwa hii alas


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mim nahsi kila binadam anaweza kukaa mda mrefu tu ila tatzo kubadri mindset maana mim Nina dem hapendagi mambo hayo kabsa ila mim nam convince kwahyo nahsi yeye anawaza kukaa na kujitunza sana kama mim sitakuwepo
Swali ni kwamba... wewe unaweza?




Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom