Tasbeeh313
JF-Expert Member
- Oct 16, 2015
- 1,919
- 2,057
huwezi mkumbuka ndio akiwa mbali na upeo wako but nahsi ukimuona tuu mwili una kusisimka amini hivyo
We mwana we! Unadhani na baba yako tulikuwa tunapiga picha?Mweee kumbe tayari?
We utakua ulibakwa nadhaniMimi alienitoa bikra kwakweli simkumbuki kabisaaaa, na nilitamani sana kumjua sasa sijui nifanyaje
Hiyo pia kwng haipo na nshavunja wengi ikitoka imetokaaHello jf,watu wengi huwa wanadai kwamba ni ngumu sana kumuacha mwanaume au mwanamke wako wa kwanza aliyekubikiri na hata mkiachana au akikuacha bado utamkumbuka tu na itakua ngumu kumsahau kwa vile yeye ndo wa kwanza kukuingiza kwenye ulimwengu wa mapenzi,
Pia wanasema hata mkiachana ni rahisi kukumbushia mapenzi yenu kwamba ukionana nae akiomba penzi utampa tu..kwangu mimi hii ni tofauti kabisa sababu my first boy sijawahi muweka akilini wala sikumpenda kivile na tangu niachane nae nikamsahau jumla nikaja mpenda boy mwingine ambaye mpaka leo huwa nammismis sana japo sipo nae,hivi kwenu hii kitu ipoje?
Vipi uliyezaa naye?? Na je una mkumbuka kwa wema au ubaya???[emoji41]Mimi nishamsahau hadi jina. Na simkumbuki hata kidogo
.nilikuwA sifahamu kumbe hki kitu kinawezekana yaan yule wa kwanza hukawa humkumbuki kabisa.Kwa bahati mbaya alonibikiri wasnt my first love, my first love was my second boyfrien.
Kwahiyo nishamsahau kitaaambo hata kummiss ile ya kulazimishia hakuna.
Niliyezaa naye yupo humu humu na mpaka Leo ni mume wangu tunapendanaVipi uliyezaa naye?? Na je una mkumbuka kwa wema au ubaya???[emoji41]
Mwanamke hata kama hujamtoa bikra ila kama ulikuwa unamfanyia mazuri hawezi kukunyima mdau. Ipo kwa ajili yako just ni kukiboresha zaidi. Old is goldHello jf,watu wengi huwa wanadai kwamba ni ngumu sana kumuacha mwanaume au mwanamke wako wa kwanza aliyekubikiri na hata mkiachana au akikuacha bado utamkumbuka tu na itakua ngumu kumsahau kwa vile yeye ndo wa kwanza kukuingiza kwenye ulimwengu wa mapenzi,
Pia wanasema hata mkiachana ni rahisi kukumbushia mapenzi yenu kwamba ukionana nae akiomba penzi utampa tu..kwangu mimi hii ni tofauti kabisa sababu my first boy sijawahi muweka akilini wala sikumpenda kivile na tangu niachane nae nikamsahau jumla nikaja mpenda boy mwingine ambaye mpaka leo huwa nammismis sana japo sipo nae,hivi kwenu hii kitu ipoje?
Kweli kbh..
Tena simpendii kama nini
Sasa vita yako na sisi madungadunga inatokanaga na nini?[emoji23] [emoji23] [emoji23]Niliyezaa naye yupo humu humu na mpaka Leo ni mume wangu tunapendana
Tatizo mchezo huu nilianza mapema sanaWe utakua ulibakwa nadhani
Ulianza ukiwa na umri gani?Tatizo mchezo huu nilianza mapema sana
Kuna kaukweliInaonekana una list kubwa sana xo haujui ni yupi [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kwanini hutaki?Bikra ndo vidude gan? Mwanamke bikra sitaki...
Nikiwa na miaka 17 na sasa nina 40+Ulianza ukiwa na umri gani?