Kibamiaaaaaaaa[emoji3] [emoji3]
Mbona umemkumbuka Leo ndio maana umeandika huu ujumbeHello jf,watu wengi huwa wanadai kwamba ni ngumu sana kumuacha mwanaume au mwanamke wako wa kwanza aliyekubikiri na hata mkiachana au akikuacha bado utamkumbuka tu na itakua ngumu kumsahau kwa vile yeye ndo wa kwanza kukuingiza kwenye ulimwengu wa mapenzi,
Pia wanasema hata mkiachana ni rahisi kukumbushia mapenzi yenu kwamba ukionana nae akiomba penzi utampa tu..kwangu mimi hii ni tofauti kabisa sababu my first boy sijawahi muweka akilini wala sikumpenda kivile na tangu niachane nae nikamsahau jumla nikaja mpenda boy mwingine ambaye mpaka leo huwa nammismis sana japo sipo nae,hivi kwenu hii kitu ipoje?
Hakukukuna vzr huyo?Inategemea..mimi hata simkumbuki..nampenda nilie nae kwa sasa
Wanaume wanatolewa bikra.???[emoji87][emoji87][emoji85][emoji86]
Ana kibamia ama K yako ni shimo? Mana yawezekana ana mgumuu wa mtoto sema una K breki pumbu.First boyfriend niliachana nae nawala simkumbuki maana nilikuja kujua anakibamia hatari
NA MWANAMKE ULIYEZAA NAYE?Hello jf,watu wengi huwa wanadai kwamba ni ngumu sana kumuacha mwanaume au mwanamke wako wa kwanza aliyekubikiri na hata mkiachana au akikuacha bado utamkumbuka tu na itakua ngumu kumsahau kwa vile yeye ndo wa kwanza kukuingiza kwenye ulimwengu wa mapenzi,
Pia wanasema hata mkiachana ni rahisi kukumbushia mapenzi yenu kwamba ukionana nae akiomba penzi utampa tu..kwangu mimi hii ni tofauti kabisa sababu my first boy sijawahi muweka akilini wala sikumpenda kivile na tangu niachane nae nikamsahau jumla nikaja mpenda boy mwingine ambaye mpaka leo huwa nammismis sana japo sipo nae,hivi kwenu hii kitu ipoje?
Hii story imenichefua sana ndio maana sikuizi kumuamini binadamu inakua ngumu sana,sasa mwanamke unabwana ako amekuoa na anakupenda bado unakuwa mtumwa wa tamaa za kimapenzi na x wako?Wewe ni mwanamke wa starehe tu sio wakufanya maisha na mmeo kwani inaonyesha umeendekeza ngono sana,kwa jinsi unavyoongea si Jamaa aliyekutoa hiyo bikra pekee ndio unaweza kumpa nina imani hata washirika wako waliowahi kukupitia kimapenzi kabla ya kuolewa, leo hii ukikutana nao lazima utavua chupi na pete kuitia kwenye mkoba ili ufanye vizuri upuuzi wako endapo mliachana kistaarabu au hata kama mlihitilafiana ikitokea amekuomba samahani,akakusifia kidogo au akakupa kamsaada fulani basi lazima utavua Chup* mwanamke usiye na aibu. Umenikera sana narudia umenikera hadi nahisi unawapotosha wenzakoHello jf,watu wengi huwa wanadai kwamba ni ngumu sana kumuacha mwanaume au mwanamke wako wa kwanza aliyekubikiri na hata mkiachana au akikuacha bado utamkumbuka tu na itakua ngumu kumsahau kwa vile yeye ndo wa kwanza kukuingiza kwenye ulimwengu wa mapenzi,
Pia wanasema hata mkiachana ni rahisi kukumbushia mapenzi yenu kwamba ukionana nae akiomba penzi utampa tu..kwangu mimi hii ni tofauti kabisa sababu my first boy sijawahi muweka akilini wala sikumpenda kivile na tangu niachane nae nikamsahau jumla nikaja mpenda boy mwingine ambaye mpaka leo huwa nammismis sana japo sipo nae,hivi kwenu hii kitu ipoje?
Ooh kumbe ndio faida ya vibamia hiyoNimetoa bikra wa 4 wote wananikumbuka kwa muda tofauti, wawili wameolewa lakini sijawahi kutembea nao tangu wameolewa, wawili waliobaki anytime.
*uume usiosimama imara hauwezi kumtoa bikra mwanamke, Kibamia kinachosimama imara kinatoa bikra vizuri kuliko tango linampa maumivu sana mschana bikra[emoji1] [emoji1]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Bikra ndo vidude gan? Mwanamke bikra sitaki...
Ahahahahahaha we mwehu sna [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Tatizo mchezo huu nilianza mapema sana
Ha ha ...siwapendiSasa vita yako na sisi madungadunga inatokanaga na nini?[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Kubh bhanaaaKama humpendi hivyo basi unamkumbuka!
Wewe siyo mtu wa kawaida mkuu..inawezekana ipo kwa wanawake tu. Kwa wanaume si dhani, mfano mimi nimepusua(bikiri)wanawake kama kumi wapo tena Sina mda nao
Hapana sijandika hivi sababu ya kumkumbuka anaekumbukwa yupo sio yeyeMbona umemkumbuka Leo ndio maana umeandika huu ujumbe