Mwanaume aliyekutoa bikra/mwanamke aliyekutoa bikra

Mwanaume aliyekutoa bikra/mwanamke aliyekutoa bikra

Kuna mschana nilikuwa nae kimapenz kwankama mwaka hvi na mie ndo nilimtoa bikra. Kila nikimuona kwa mbali ananikimbia
 
Hii story imenichefua sana ndio maana sikuizi kumuamini binadamu inakua ngumu sana,sasa mwanamke unabwana ako amekuoa na anakupenda bado unakuwa mtumwa wa tamaa za kimapenzi na x wako?Wewe ni mwanamke wa starehe tu sio wakufanya maisha na mmeo kwani inaonyesha umeendekeza ngono sana,kwa jinsi unavyoongea si Jamaa aliyekutoa hiyo bikra pekee ndio unaweza kumpa nina imani hata washirika wako waliowahi kukupitia kimapenzi kabla ya kuolewa, leo hii ukikutana nao lazima utavua chupi na pete kuitia kwenye mkoba ili ufanye vizuri upuuzi wako endapo mliachana kistaarabu au hata kama mlihitilafiana ikitokea amekuomba samahani,akakusifia kidogo au akakupa kamsaada fulani basi lazima utavua Chup* mwanamke usiye na aibu. Umenikera sana narudia umenikera hadi nahisi unawapotosha wenzako
acha kukurupuka wewe soma uelewe ndo uchangie sio unabwabwaja tu,nawapotosha vipi labda?
 
Bikra kitu gani, ukitaka binti akutafute we mkojoze vyema hata kama we ni wa kumi cku mkikutana wala huna haja ya kuomba mzigo, anavua kyupi mwenyewe...
 
Kwa list yangu hata simkumbuki ni nani aliyehusika kuniingiza kwenye mambo yakikubwa
 
Mie wapo wa5 kama sio6 coz mmoja kitu ilikuwa mbano ila sikuona damu niliuziwa cm chini ya mnara.

Wawili wameolewa na bado nakula vizuri , moja yupo kusini, mwinine kaskazini, huyu wa kaskazini na mtoto anataka kunizalia..

Kuna mmojaa yupo dzm huyu hataki hata kuiona sura yangu,,

Kuna wa mwanza huyu hajaolewa ila kila nikifika tu, haninyimi
 
Hello jf,watu wengi huwa wanadai kwamba ni ngumu sana kumuacha mwanaume au mwanamke wako wa kwanza aliyekubikiri na hata mkiachana au akikuacha bado utamkumbuka tu na itakua ngumu kumsahau kwa vile yeye ndo wa kwanza kukuingiza kwenye ulimwengu wa mapenzi,

Pia wanasema hata mkiachana ni rahisi kukumbushia mapenzi yenu kwamba ukionana nae akiomba penzi utampa tu..kwangu mimi hii ni tofauti kabisa sababu my first boy sijawahi muweka akilini wala sikumpenda kivile na tangu niachane nae nikamsahau jumla nikaja mpenda boy mwingine ambaye mpaka leo huwa nammismis sana japo sipo nae,hivi kwenu hii kitu ipoje?
Posts zako bana..lol...mara mwanaume anayekupenda kwa dhati, mara sperm donor, mara jinsi ya kuinua kinembe...mmmhh aya bana nimekupa likes 3[emoji35]
 
Aliyenibikiri nami nikambikiri ndiye ambaye tumefunga ndoa. Hayo mengine sijui maana bado sijamuacha!

Tukifarakana nitaleta experience kama hiyo kitu ni kweli.
We ke au me? Bikra ya uume ndo nausikia leo..
 
Mie sijawahi kukutana na bikra bali demu wa kihindi alinitoa,nakumbuka tulikutana kwenye party shule moja upanga nikawa namkodolea mimacho,nikampigisha stori za hapa na pale akasema ananijua aliona matokeo yangu kwenye notice board Ka zali vile next week tukakuta library anakanichombeza maneno fulani before even I clock it tulikuwa kwenye Gheto la mshikaji nikafundishwa mavitus sasa hivi yupo canada na ameolewa na muhindi mwenzake,huwa tunachchat Mojamoja kukumbushana utoto.
 
lazima muelewe vizuri, kutomsahau mtu kuna matokeo mawili. kumpenda ama kumchukia. kwani hata aliyekutenda huwezi kumsahau pia.
Pili, kuhusu kila mkikutana mtakumbushia inategemea pia hiyo bikira alikutoa katika umri gani? kama ni utoto wa kombolela kumkumbuka ni upuuzi. Pia inategemea namna mlivyoachana. kama ni kwa heri au shari.
Hitimisho; Kumkumbuka inakuja wakati unapowaza siku ya kwanza kufanya mapenzi. Sababu alipata nafasi ya kuwa wa kwanza ndo maana anakumbukwa. Kumbuka wapo waliotolewa bikira kwa kubakwa ama kulazimishwa. Je, mtu huyu atamkumbuka kwa wema? wakikutana watakumbushia?
 
Back
Top Bottom