Augustine Genius
JF-Expert Member
- Apr 14, 2016
- 1,220
- 1,498
Ulibakwa au ulipigwa mtungo?Mimi alienitoa bikra kwakweli simkumbuki kabisaaaa, na nilitamani sana kumjua sasa sijui nifanyaje
Ulibakwa au ulipigwa mtungo?Mimi alienitoa bikra kwakweli simkumbuki kabisaaaa, na nilitamani sana kumjua sasa sijui nifanyaje
Hapa sijui inakuaje kwa waliozaanaNA MWANAMKE ULIYEZAA NAYE?
Hasa umejuaje kama ni punyetoHata punyeto sijui
Ulipigwa mtungo nni..Mimi alienitoa bikra kwakweli simkumbuki kabisaaaa, na nilitamani sana kumjua sasa sijui nifanyaje
Niongezee mfano timu ya simba mpaka sasa ajafungwa inasubili mechi ya marudio na yanga alafu wabikiliweMpaka hapa atakua ameelewa
Umenifurahisha sana dah[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]First boyfriend niliachana nae nawala simkumbuki maana nilikuja kujua anakibamia hatari
Duh!! Alikuumiza sana nini mkuu???Sijui mnawakumbukaje, mie naweza mfyatulia risasi za kalio kama sio kumtupa baharini
Ni ya kweli haya kweli mkuu???huwezi mkumbuka ndio akiwa mbali na upeo wako but nahsi ukimuona tuu mwili una kusisimka amini hivyo
Ni kweli hii inawezekana kabisaMwanamke hata kama hujamtoa bikra ila kama ulikuwa unamfanyia mazuri hawezi kukunyima mdau. Ipo kwa ajili yako just ni kukiboresha zaidi. Old is gold
Mwanamke hata kama hujamtoa bikra ila kama ulikuwa unamfanyia mazuri hawezi kukunyima mdau. Ipo kwa ajili yako just ni kukiboresha zaidi. Old is gold
Unapenda mihogo[emoji103]First boyfriend niliachana nae nawala simkumbuki maana nilikuja kujua anakibamia hatari
Hii story imenichefua sana ndio maana sikuizi kumuamini binadamu inakua ngumu sana,sasa mwanamke unabwana ako amekuoa na anakupenda bado unakuwa mtumwa wa tamaa za kimapenzi na x wako?Wewe ni mwanamke wa starehe tu sio wakufanya maisha na mmeo kwani inaonyesha umeendekeza ngono sana,kwa jinsi unavyoongea si Jamaa aliyekutoa hiyo bikra pekee ndio unaweza kumpa nina imani hata washirika wako waliowahi kukupitia kimapenzi kabla ya kuolewa, leo hii ukikutana nao lazima utavua chupi na pete kuitia kwenye mkoba ili ufanye vizuri upuuzi wako endapo mliachana kistaarabu au hata kama mlihitilafiana ikitokea amekuomba samahani,akakusifia kidogo au akakupa kamsaada fulani basi lazima utavua Chup* mwanamke usiye na aibu. Umenikera sana narudia umenikera hadi nahisi unawapotosha wenzako
Pole paliwaka moto sana sema ulkuwa mmbishi nisingekuumiza vile ila sahz mreji uko poa bila shakaSijui mnawakumbukaje, mie naweza mfyatulia risasi za kalio kama sio kumtupa baharini
[emoji12] [emoji12] [emoji12]Uko sahihi... Kuna mwanaume natamani ifike siku niache kumpa ila nashindwa. Nahisi ana mashine bora kuliko nlizokutana nazo. Alienitoa bikra walaaa simkumbuki tena hata japo alinitoa utotoni.
Ahsante kwa storii nzuriMie sijawahi kukutana na bikra bali demu wa kihindi alinitoa,nakumbuka tulikutana kwenye party shule moja upanga nikawa namkodolea mimacho,nikampigisha stori za hapa na pale akasema ananijua aliona matokeo yangu kwenye notice board Ka zali vile next week tukakuta library anakanichombeza maneno fulani before even I clock it tulikuwa kwenye Gheto la mshikaji nikafundishwa mavitus sasa hivi yupo canada na ameolewa na muhindi mwenzake,huwa tunachchat Mojamoja kukumbushana utoto.