mzee wa mazabe
JF-Expert Member
- May 10, 2016
- 843
- 629
Leo kuna kazi kweli kweli[emoji3] [emoji3]Teh teh teh nawewe una rambo
Leo kuna kazi kweli kweli[emoji3] [emoji3]Teh teh teh nawewe una rambo
Y[emoji33]Ni ukweli
Kumsahau ni ngumu sanaa
Eeeeeh, makubwa haya[emoji15] [emoji15]To be honest aliyenitoa bikra ni levola,bado namkumbuka sana
Saizi bado?Aliyenibikiri nami nikambikiri ndiye ambaye tumefunga ndoa. Hayo mengine sijui maana bado sijamuacha!
Tukifarakana nitaleta experience kama hiyo kitu ni kweli.
Kibamiaaaaaaaa[emoji3] [emoji3]Nimetoa bikra wa 4 wote wananikumbuka kwa muda tofauti, wawili wameolewa lakini sijawahi kutembea nao tangu wameolewa, wawili waliobaki anytime.
*uume usiosimama imara hauwezi kumtoa bikra mwanamke, Kibamia kinachosimama imara kinatoa bikra vizuri kuliko tango linampa maumivu sana mschana bikra[emoji1] [emoji1]
Alikubaka nini?Sijui mnawakumbukaje, mie naweza mfyatulia risasi za kalio kama sio kumtupa baharini
halafu kumbe chumba umekifunga bila hata kunambiaHa ha
Kha!Sina rambo Nina muwa
Inaonekana una list kubwa sana xo haujui ni yupi [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mimi nishamsahau hadi jina. Na simkumbuki hata kidogo
Nlitoa kwa hiyariAlikubaka nini?
virginity r3cordsHello jf,watu wengi huwa wanadai kwamba ni ngumu sana kumuacha mwanaume au mwanamke wako wa kwanza aliyekubikiri na hata mkiachana au akikuacha bado utamkumbuka tu na itakua ngumu kumsahau kwa vile yeye ndo wa kwanza kukuingiza kwenye ulimwengu wa mapenzi,
Pia wanasema hata mkiachana ni rahisi kukumbushia mapenzi yenu kwamba ukionana nae akiomba penzi utampa tu..kwangu mimi hii ni tofauti kabisa sababu my first boy sijawahi muweka akilini wala sikumpenda kivile na tangu niachane nae nikamsahau jumla nikaja mpenda boy mwingine ambaye mpaka leo huwa nammismis sana japo sipo nae,hivi kwenu hii kitu ipoje?
Too logical congratulationsHizo nadharia tu, inategemea mmeachanaje na amekufanyia jambo gani.
Mweee kumbe tayari?Kwa bahati mbaya alonibikiri wasnt my first love, my first love was my second boyfrien.
Kwahiyo nishamsahau kitaaambo hata kummiss ile ya kulazimishia hakuna.
HS bhana, unahisi your mom atoto alikuzaa kwa uwezo wa Roho mtakatifu?Mweee kumbe tayari?
Aisee, hongereni sana!Aliyenibikiri nami nikambikiri ndiye ambaye tumefunga ndoa. Hayo mengine sijui maana bado sijamuacha!
Tukifarakana nitaleta experience kama hiyo kitu ni kweli.
teh ndo anavyoniambiaga eti, ndo kisa cha kuniita HSHS bhana, unahisi your mom atoto alikuzaa kwa uwezo wa Roho mtakatifu?