Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

..... CC: Lizaboni, Msalani, Faiza, Ritz, Simiyu Yetu Na Wengine. Njooni Mumtetee Bwana Wenu.
 
Alikuwa anasubiri nini siku hizo zote huyu Mpumbavu?

Shenzi kabisa.
 
Sisi wapenda maendeleo tunamhitaji muhongo abaki siyo vinginevyo tunataka maendeleo.

Kwa Muhongo nakuunga mkono, ili amnyooshe yule mzee anayetaka kuwa dalali wa gesi, yule babu wa kuowa wajukuu zake
 
Kisiasa amewajibika, tukienda kisheria sijui kama atakuwa na hatia
Hana kesi ya kujibu lakini wapenda maendeleo hoja yetu ni muhongo ndiyo tunataka abaki kuendeleza wizara ya nishati na madini.
 
..... CC: Lizaboni, Msalani, Faiza, Ritz, Simiyu Yetu Na Wengine. Njooni Mumtetee Bwana Wenu.
Matusi ya nini? Hata wewe u astahili kumpongeza mh. AG kwa uamuzi wake na kumtakia kila la heri katika maisha yake.
 
AG werema amejiuzuru Leo16/12/2014 na Mh. Rais amekubali kujiuzuru kwake kwa sababu "ushauri wake kwenye suala la Escrow haukueleweka, na amechafua hali ya hewa"

Source: ITV


Rais kashindwa kumfukuza kazi mpaka ajiuzuru mweyewe? Nepotism at work
 
Raisi kamshukuru kwa utendaji wake uliotukuka? aisee kweri tunajua kuchagua maraisi!
 
Hahahahaha mkuu Tanzania ni zaidi ya ukionacho posta au kariakoo....kuna mengi sana nyuma ya pazia chief

Wacha tu kaka lkn hivi vitu vinachangia sana sisi kuonekana wajinga ndani na nje ya nchi.
President anakuwa sufuri-a (0) namna hii ?
But yeye kwa ujinga wake anajisifu anapiga deal
 
Na rais amekubali na amesema. Werema amechafua hali ya hewa.........

Ukiponyoka hapa.ni.swala la muda tu tutaifufua tu escrow mwakani na wote mlioyumia madaraka na ofi si za umma kuchota hela za umma hamtapona
 
U..DPP tu ulikua ni sheeedah

Alikua anatupiana mpira na takukuro kuhusu kesi za ufisadi

Akiwa ag atatupiana mpira na PM...
 
Back
Top Bottom