Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Frederick Werema ajiuzulu

"Nimepokea taarifa ya Mwanasheria Mkuu wa Serikali kujiuzulu na nimeshangazwa na sababu alizozitoa kujiuzulu. Alipaswa kufukuzwa kazi na kufikishwa mahakamani kwa uzembe na matumizi mabaya ya ofisi. Hata Rais Kikwete asipofanya hivyo, Rais ajaye atafanya hivyo".

Amedai ushauri wake ulileta mkanganyiko anamaana alichoshauri sicho kilichofanywa .Zitto upo sawa ila utampata wapi huyo raisi ajaye ndugu yangu mana atatoka kwenye network hiyohiyo.Ndo maana Warioba aliwakosoa mmeacha network ipo imara na itatoa raisi ajaye ukizingatia nyenzo ipo.
 
Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu na uadilifu.
Na mimi namshukuru kwa utumishi wake legelege usioeleweka ulojaa gubu ya ushauri mbaya kwa masuala nyeti ya taifa hadi kusababisha upotevu wa rasilimali za nchi.
 
Pesa zimerudishwa? tunataka pesa zetu zirudi na kifungo wapate pia.Hawa wengine wanasubiri mpaka tupige moto magari yao tukikutana nao huku mtaani si ndiyo!
Asante Mengi kwa kuweka wazi upuu wao.
 
Changa la macho hilo. Hakuna kujiuzulu. Taarifa tulizo nazo ni kwamba huyo mwizi Werema utumishi wake wa umma unakoma tarehe 27/12/2014. sasa hapo kajiuzulu kitu gani?? huo ni mpango wamepanga ili kuwafumba mambo watanzania kuwa kawajibika. Ikumbukwe kuwa mzee wa tezi dume na familia yake naye kahusika kwenye hizo pesa kwanini yeye naye asijiuzulu?? au washikaji zake wa Ikulu waliohusishwa na uchotwaji wa hizo pesa. Huyu mzee wa tezi dume hafai kabisa, kazi kuchecheka tu kama mlevi wa chang'aa. Haguswi kabisa na matatizo mengi yanayowakabili watanzania. Yeye anajali tumbo lake na familia yake. Asipochukuwa hatua asishangae Tanzania inakuwa kama Syria au Iraq. Kwa mambo haya haya ya ubaguzi, sasa hivi kuna matabaka Tanzania. (Tabaka la wenye nacho ambao baadhi yao ni hao mafisadi na tabaka la walio wengi wasio kuwa nacho). Na wote tunajua hao mafisadi hizo pesa ni jasho letu ambalo wamepora kwa kutumia madaraka tulio wapa. Na hilikundi la wengi wanaolia usiku na mchana bila kujua hatima ya taabu zinazosababishwa na hawa mafisadi zitaisha lini, Watakapo amua kuchukuwa hatua, hiyo amani mnayotudanganya kama watoto tutaisahau. Kwa mtindo huu

acha kujidanganya na taarifa sijui toka wapi , werema alizalia 10/10/1955 sasa piga mahesabu uone anatakiwa kustaafu lini.

attachment.php
 
Mr Dhaifu ni Rais wa hovyo kabisa na ni dhaifu kuliko hata keki , yaani hana ubavu wa kuwawajibisha wezi wenzake anasubiria usanii wa kujiuzulu na kusifiana kipuuzi puuzi.
Nazidi kumdharau sana.

Alisema Nyerere "Kijana, (Kikwete) bado" Hakumaanisha Umri alimaanisha Uwezo hana!
 
Bado sasa mharibifu wa uchaguzi serikali za Mta a. Bi GHASIA naye afatilie humohumo KUJIUZULU
 
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema amejiuzulu nafasi yake hiyo kuanzia leo, Jumanne, Desemba 16, 2014....

..Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema kwa utumishi..

Werema amepewa likizo ili akafaidi matunda ya wizi wake. JK ''amemshukuru'' kwa kukubari kutolewa kafara (kama ilivyokuwa kwa Lowassa) na SIO ''kwa utumishi wake uliotukuka''. Nina uhakika JK na mkewe watakuwa wamemmwagia chozi ili afunike kombe.

Ile tume ya kijaji inaundwa lini ili kumchunguza huyu Tumbiri na hatimaye kumvua ujaji wake?
 
Aah wapi angekuwa muajibikaji angejiuzulu toka mwanzo ai mpaka akashauriane na mwenzie katika dili.
 
Mnatudharau Sana wataNzaia. Mtu aNasEma wazi alichafua hali ya hewa hAlafu Anaachwa ajiuzulu akapUmzKE. Subirini mwakAni ccm mtaisOma nAmBa
A
 
wale takataka wanaojiita wasomi wa huko dodoma kesho watatoa tamko kumuomba rais amrudishe kazini werema
 
Nchi hii hakuna aliye Msaafi kiasi cha kumnyooshea mwenzake kidole,wakiletwa FBI hapa wawachunguze mmoja baada ya mwingine hakuna ambaye atapona woote wenye Mali watakwenda jela, Nchi hii kila Kiongozi ana Madhambi yake japo wapo wajanja wanajua kujificha, Lakini kila Wizara hapa Tz kuna Wajanja hupiga pesa hususani zile pesa za Kasima ambazo hubaki baada ya wizara kumaliza matumizi yake ya mwaka, hizo pesa ndizo huliwa kiulaini kisha kuundiwa sababu feki za kijanja janja, Lakini huko Kafulila hafiki kwani hakuna Masilahi binafsi ya Vitalu vya Gesi, Rostam kauza hisa zako Voda kwa Dola milion 300 hakulipa kodi, Mkono amekuwa akilipwa mapesa kibao lakini halipi Kodi lakini Zito rafiki yake hapazi Sauti, Nchi hii kuna Vioja vingi lakini wanachagua na kuacha vingi vikiendelea na kupita bila swali kama ilivyokuwa kwa Rostam. Wapi mwigulu upo wapi? Kodi ya hizo dola milion za mauzo ya hisa za Voda ipo wapi?

Wewe ni Rais wa wapumbavu jinga kabisa wewe.
 
Government leadership is mangled in dirt to an extent that they can't recognise themselves. President's response to resignation letter by arrogant Chief Justice that was issued to the media testifies that.
 
Sahoihisho dogo la lugha.

Kujiudhuru na kujiuzulu ni vitu viwili tofauti.

Kujiudhuru ni kuomba udhuru. Kuomba kusamehewa kwenye wajibu fulani, to ask to be excused. Kwa mfano, mchungaji alijiudhuru kutofika kanisani Jumapili hii kutokana na maradhi.

Kujiuzulu ni kuacha kazi kwa matakwa binafsi. Kwa mfano, Ali hassan Mwinyi alijiuzulu Uwaziri wa Mambo ya Ndani baada ya kinamama kuuawa Shinyanga kwa kukisiwa kuwa wachawi.

Werema hakujiudhuru, amejiuzulu.

sahoihisho- mkuu Kiranga ufafanuzi tafadhari.
 
Last edited by a moderator:
Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Jaji Frederick Werema amejiuzulu nafasi yake hiyo kuanzia leo, Jumanne, Desemba 16, 2014 na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amekubali ombi hilo la kujiuzulu.

Katika barua yake kwa Mhe. Rais Kikwete, Jaji Werema amesema kuwa ameomba kujiuzulu kwa sababu ushauri wake kuhusiana na suala ya Akaunti ya Tegeta Escrow hakueleweka na umechafua hali ya hewa.

Mhe. Rais Kikwete amemshukuru Jaji Werema kwa utumishi wake ulioongozwa na uaminifu na uadilifu.

Mhhhh!!!
 
Anatakiwa akamatwe afikishwe mahakamani na ikithibitika afilisiwe kabisa.

Hatuna haja ya kusikia sifa za kijinga na za kushauriwa kujiuzulu ili taifa liendelee kumlipa haki zake na viinua mgongo. Kesho waliobakia nao kwa sababu za kijinga nao washauriwe kujiuzulu wasifiwe kwa utumishi uliotukuka na kuchotewa tena fungu. Tunachotaka kusikia ni kuwa wamepigwa kamba za kizungu na kupelekwa mahakamani. Tena hatutaki kesi za kuendeshwa mpaka mafaili yanapotea. Ziendeshwe kwa siku tatu na wasogezwe segerea. Kinyume na hivyo wananchi wasifanye kosa kwenye uxhaguzi mkuu ni kuipumzisha serikali hii haraka na kufunga mipaka mafisadi wasitoroke. Tumechoka miili na mioyo.
 
Back
Top Bottom