Mwanasheria mkuu mpya wa Serikali ni dhaifu sana!

Mwanasheria mkuu mpya wa Serikali ni dhaifu sana!

Hivi kweli mwanasheria mkuu wa serikari wa sasa. Mh wene atamaliza ata mwaka kweli?
Unawezaje mwanasheria mkuu wa serikari kupeleka document bungeni ya mwezi november 2014. hata jama ilikosewa ameshindwa kuisoma? nina mashaka naye
Ana wiki tu kwenye probation yake mshaanza kumchokonoa?
 
Mkuu dadavua kidogo wengine tumebanwa hatujafuatilia vizuri yanayojiri mjengoni...
 
AG baada ya kauli ile ya TL alinyweya. Makinda naye alitoa dakika tatu tatu kwa kila mchangiaji. TL akakata na kupewa dakika 10. Ukawa wakichukua dola Lisu awe AG

Lissu kiboko alimkamua m@v! .
Mkuu Mibas, Lissu ni mweledi sana wa fani yake, anafaa kuwa Waziri wa sheria na Mwanasheria mkuu wa serikali (vyote viwili kwa pamoja kama alivyokuwa Warioba enzi za Mwalimu, kabla wanaogawa vyeo kishkaji hawajatenganisha ili kuwapa 'ajira' marafiki zao.
 
Mkuu G Sam, et al haya ndiyo madhara ya Kikwete kumteua AG kwa kutumia kigezo cha uislamu badala ya uwezo. nchi hii imefika hapa kwa 7bu ya teuzi za kingese kama hizi.
 
Last edited by a moderator:
No mapema sana kwa mtoa mada kuzunguza au kuandika alichoandika! Kama kitu hukijui ni heri kukaa kimya ukaonekana mwerevu kuliko kupayuka kwa kuangalia bunge na kumsikia mara moja, sina imani kama umeshawahi kumuona kwenye kesi hata moja au kwenye kikao hata kimoja. Wait then you will see!!!!!
 
Last edited by a moderator:
No mapema sana kwa mtoa mada kuzunguza au kuandika alichoandika! Kama kitu hukijui ni heri kukaa kimya ukaonekana mwerevu kuliko kupayuka kwa kuangalia bunge na kumsikia mara moja, sina imani kama umeshawahi kumuona kwenye kesi hata moja au kwenye kikao hata kimoja. Wait then you will see!!!!!
Sasa kama hata swali dogo tu anashindwa kujibu itakuwa maswali magumu ya kina Lissu na Mdee huko mbeleni?huyu ni kilaza once na kilaza always.
 
Aisee huyu AG sijui amesomea wapi sheria,hata mwenye certificate ya law anamshinda huyu aisee alitakiwa awe paralegal
 
Ulitegemea nini! Hukumwona/Humjui Bosi wake!. Je ulitegemea Werema awe na msadizi mwerevu!
Baba dhaifu watoto vile vile!

Kwa hiyo mkuu unataka kusema kama ikitokea escrow nyingine naye AG wetu mpya kilaza atakwenda na maji?kaka yake aliita wenzake tumbili sasa sijui yeye atawaitaje watakaoibua kashfa za ufisadi
 
Hahagaha kwa jinsi ulivyo jieleza hapo Kweli ww shule jHamna , umesoma science ndio nini ?uwanja mkubwa huo ....NENDA KASOME TENA upate pesa.

Wewe ----- kweli kushinda kwenye jamii forum na kila post upo unajiona unajiona unaakiri,ukiwa unatumia lugha ya staha utaheshimiwa la sivyo na wewe utatukanwa,unakuta ni mtu mwenye heshima zako,eti ni pate pesa,muda huu unanilisha wewe
 
wakili wa gvt kutoka makao makuu anaweza kwenda kuitetea serikali mkoani kutegemeana na uzito wa kesi yenyewe mwaka 2013 wakil boniface stanslaus (marehemu sasa kama sijakosea) alienda kuokoa jahazi kesi dhidi ua rpc wa mwanza na wenzake dhidi ya kampuni moja ya madini highcourt mwanza. haimanishi mwanza hakuna state attorney. depends on circumstances

hujaelewa hoja. Kwani AG Hana ofisi mikoani?.Mwanza AG ana ofisi Baba. Mwanza kuna Mahakama Kuu, Je, Moro ipo!.!? Labda muuliza awali nae hajui kuwa AG anaweza kuingia hata Mahakama za Mahakimu.
 
hujaelewa hoja. Kwani AG Hana ofisi mikoani?.Mwanza AG ana ofisi Baba. Mwanza kuna Mahakama Kuu, Je, Moro ipo!.!? Labda muuliza awali nae hajui kuwa AG anaweza kuingia hata Mahakama za Mahakimu.

ni kweli AG ana ofisi mikoani,lakini kuna some circumstances wakili wa serikali anaweza kutoka makao makuu kwenda kuasidiana na alie mkoani endapo kuna umuhimu wa kufanya hivyo na hii mara nyingi ni kutokana na uzito wa case where the AG is a party to the case. ndo maana nili cite case ya akina siro na AG dhidi ya kampuni moja ya madini ni ya musoma kama sikosei bornface stanslausa(marehemu) ambaye alikuwa wakili mwandamizi makao makuu alikuja kusaidiana na mwenzake wa mwanza.hapo tatizo mtoa maada haja address vizuri though it is contentious
 
Kwa hiyo mkuu unataka kusema kama ikitokea escrow nyingine naye AG wetu mpya kilaza atakwenda na maji?kaka yake aliita wenzake tumbili sasa sijui yeye atawaitaje watakaoibua kashfa za ufisadi



Mkuu iko kisayansi mtu dhaifu hawezi kuwana mtu mwerevu kwenye mambo yake!
Hata kwenye vyombo viwe vya moto au lah! chombo dhaifu ukiweka na imara dhaifu huharibika aukuvunjika muda mfupi bila kumnufaisha mtumiaji.

Ndiyo maana kuna TBS-ambayo hata hivyo iko nyuma sana kiutendaji maana Bongo hii kunabidhaa hafifu kibao na inatugharimu pesa nyingi maana unanua leo Mashine let say 100,000/= ndani ya miezi mitatu imekufa. Maana hiyo kila mwezi imegharimu 33333.33ts .Wakati mwenigne ananunua same Machine 300.000ths inakaa let say miaka miwili.
Kila mwezi inakuwa imemgharimu 12500ths.


Tofauti ni 20833tsh kila mwezi na kwamba zidisha kwa miezi 3= 62,499ths

Huu ni mfano wa Vyombo na ambao hauna tofauti na Uongozi kwa maana ya kusimamia haki ,Mali na Rasilimali zetu.
 
Back
Top Bottom