Mwanangu wa miaka 9 amekutwa na Virusi vya UKIMWI, sijui amevitoa wapi?


meghan markle

meghan markle

Senior Member
Joined
May 22, 2018
Messages
170
Points
500
meghan markle

meghan markle

Senior Member
Joined May 22, 2018
170 500
pole sana ndugu yangu, my heart bleeds for your child! Ninaomba Mungu awape utulivu na njia ya kukabiliana na jambo hili la kuumiza sana. Naamini mtapata msaada wa jinsi ya kumtunza na kuishi nae ili afya yake irudi na kua nzuri. Pia niwaombe muwe karibu na Mungu na yeye mumfundishe kuwa karibu na Mungu...I strongy believe mkimtegemea Mungu katika hili atawapa ushuhuda wa kipekee katika maisha yenu.
 
N

Nainyo

Senior Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
104
Points
225
N

Nainyo

Senior Member
Joined Mar 28, 2018
104 225
Pole kwa mstuko mkuu ila kila jambo linalokuja huwa Lima sababu cha msingi tupa hofu kule fuata ushauri wa wanajamii.....mtoto ale vizuri ila asubuhi MPE kijiko cha asali ya nyuki wadogo pamoja na kijiko cha habbatsoda ndani ya miezi sits kapime ila mbogamboga sana matunda na maji nyama punguza kabisa spate angalau Mara mbili kwa mwezi utashangaa ndani ya mda mfupi yupo fresh.
 
macho 4

macho 4

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2017
Messages
431
Points
500
macho 4

macho 4

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2017
431 500
usistuke mkuu, asilimia kubwa ya hizi saloon zetu hazina usalama wa kiafya, mtu akimaliza kunyolewa vifaa havisafishwi ipasavyo akinyolewa mtu ni rahisi kuwaambukiza watakaonyolewa baada yake endapo mashine ilimkwangua wakati wa kutinda (hapa huwa vinyozi wanasogeza viwembe mbele ili watengeneze ile patern ya nywele vizuri, hivo akifanya alignment mbaya ya kiwembe ni rahisi kumchuna mteja na kusababisha damu ambayo inarahisisha kumuambukiza mtu mwingine)
Watu tunatilia maanani unsafe sex tunasahau hili. Ni muhimu elimu itolewe kwa wamiliki wa saloon ili kupunguza/kutokomeza kabisa maambukizi yanayosababishwa na uzembe.

Soma hii article hapa Potential risk of HIV transmission in barbering practice among professional barbers in Ibadan, Nigeria

Shukran mkuu.
 
Rolence

Rolence

Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
45
Points
95
Rolence

Rolence

Member
Joined Apr 9, 2018
45 95
Kwa ushauri atumie mafuta ya habat sauda kijiko kimoja kutwa mara tatu yatamsaidia sanaa, ukihitaji dawa ya kupona kabisa tatizo hilo unaweza wasiliana nami +255 655 821 550 what's app / call
Nashukur sana nilimfanyia invyo sasa cd4 zimeongezeka sana mungu akubaliki
 
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
3,122
Points
1,500
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
3,122 1,500
Nililazwa na binti yangu wa kwanza kwa takribani siku 6 baada kuugua homa (akiharisha na kutapika ) lakini tukaruhusiwa juzi baada ya afya yake kutengemaa(japo amethoofika).

Majibu ya ugonjwa aliokuwa anaumwa yametoka kuwa ni HIV +, tulipatwa na mstuko kwa majibu hayo ilibidi mimi na mke wangu tupime lakini majibu yametoka hatuna maambukizi.

Hatukutosheka na majibu hayo tulienda Consolota na The dream kupima tena wote watatu lakini majibu yale yale sisi wazima ila mtoto ndio Positive.

Tulikaa kujiuliza kavitoa wapi? Ilibidi nisombe nyumba nzima maana nipo mimi, mke wangu, wanangu watatu, msichana wa kazi na bibi yangu nikawapeleka kupima lakini majibu ni yale yale.

Ikabidi tukampime kama aliwahi kubakwa ila alituficha lakini vipimo havioneshi hivyo.

Mpaka dakika hii tunajiuliza amevitoa wapi?

Niko na huzuni sana ndugu zangu.
Pole sana ndugu! Nashauri upokee hali hii kwa kumtegemea Mungu zaidi (kama unamwamini). Great things sometimes happen if we believe in God's love and care. Lakini si jambo jepesi kabisa kuelewa kilichotokea.
 
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
5,988
Points
2,000
Age
36
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
5,988 2,000
Nililazwa na binti yangu wa kwanza kwa takribani siku 6 baada kuugua homa (akiharisha na kutapika ) lakini tukaruhusiwa juzi baada ya afya yake kutengemaa(japo amethoofika).

Majibu ya ugonjwa aliokuwa anaumwa yametoka kuwa ni HIV +, tulipatwa na mstuko kwa majibu hayo ilibidi mimi na mke wangu tupime lakini majibu yametoka hatuna maambukizi.

Hatukutosheka na majibu hayo tulienda Consolota na The dream kupima tena wote watatu lakini majibu yale yale sisi wazima ila mtoto ndio Positive.

Tulikaa kujiuliza kavitoa wapi? Ilibidi nisombe nyumba nzima maana nipo mimi, mke wangu, wanangu watatu, msichana wa kazi na bibi yangu nikawapeleka kupima lakini majibu ni yale yale.

Ikabidi tukampime kama aliwahi kubakwa ila alituficha lakini vipimo havioneshi hivyo.

Mpaka dakika hii tunajiuliza amevitoa wapi?

Niko na huzuni sana ndugu zangu.
Ukimwi unaambukizwa kwa njia nyingi sio lazima kwa njia ya sex.Hata vitu vyenye ncha kali vinaweza vikasababisha ukimwi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
D

dalaber

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Messages
1,610
Points
2,000
D

dalaber

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2014
1,610 2,000
Poleni sana. Labda alipata shuleni jamani labda walikatana na vitu vyenye ncha kali na wenzake au labda aling'atwa.

Ila sio mwisho wa maisha yake bora aanze kutumia dawa na tiba haiko mbali kupatikana kama alivyosema mdau mmoja hapo juu...research ya HIV imeadvance sana
 
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,828
Points
2,000
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,828 2,000
Nililazwa na binti yangu wa kwanza kwa takribani siku 6 baada kuugua homa (akiharisha na kutapika ) lakini tukaruhusiwa juzi baada ya afya yake kutengemaa(japo amethoofika).

Majibu ya ugonjwa aliokuwa anaumwa yametoka kuwa ni HIV +, tulipatwa na mstuko kwa majibu hayo ilibidi mimi na mke wangu tupime lakini majibu yametoka hatuna maambukizi.

Hatukutosheka na majibu hayo tulienda Consolota na The dream kupima tena wote watatu lakini majibu yale yale sisi wazima ila mtoto ndio Positive.

Tulikaa kujiuliza kavitoa wapi? Ilibidi nisombe nyumba nzima maana nipo mimi, mke wangu, wanangu watatu, msichana wa kazi na bibi yangu nikawapeleka kupima lakini majibu ni yale yale.

Ikabidi tukampime kama aliwahi kubakwa ila alituficha lakini vipimo havioneshi hivyo.

Mpaka dakika hii tunajiuliza amevitoa wapi?

Niko na huzuni sana ndugu zangu.
Pole Sana mkuu nenda mbali zaidi Kama utapenda kapime DNA. Huwenda alipo zalia mkeo,muuguzi au dk ALIYE mzalisha Wana ujua ukweli samahani kwa swali hili umekagua Kadi ya klinik ya mama na ya huyo mtoto ? Kama hapana fanya hivyo
 
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
3,412
Points
2,000
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
3,412 2,000
Yaweza kuwa shuleni,amejikuta damu ya mwingine inaingia katika open wound yake.
 
N

Ngambako

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2013
Messages
295
Points
250
Age
38
N

Ngambako

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2013
295 250
Nililazwa na binti yangu wa kwanza kwa takribani siku 6 baada kuugua homa (akiharisha na kutapika ) lakini tukaruhusiwa juzi baada ya afya yake kutengemaa(japo amethoofika).

Majibu ya ugonjwa aliokuwa anaumwa yametoka kuwa ni HIV +, tulipatwa na mstuko kwa majibu hayo ilibidi mimi na mke wangu tupime lakini majibu yametoka hatuna maambukizi.

Hatukutosheka na majibu hayo tulienda Consolota na The dream kupima tena wote watatu lakini majibu yale yale sisi wazima ila mtoto ndio Positive.

Tulikaa kujiuliza kavitoa wapi? Ilibidi nisombe nyumba nzima maana nipo mimi, mke wangu, wanangu watatu, msichana wa kazi na bibi yangu nikawapeleka kupima lakini majibu ni yale yale.

Ikabidi tukampime kama aliwahi kubakwa ila alituficha lakini vipimo havioneshi hivyo.

Mpaka dakika hii tunajiuliza amevitoa wapi?

Niko na huzuni sana ndugu zangu.
My brother pole sana

Kwa hari aliyofikia inaonesha kiwango cja viral loads kiliongezeka Mara dufu! Sasa inashauriwa kijutahidi sana kumsaidia mgonjwa kushusha viral loads. Endapo viral loads ikishuka hata magonjwa nyemelezi hayatamkumba mtoto!

Pia kuna dawa zipo za kuchoma ili kurudisha au kufanya viral suppression ni vyema Mara kwa Mara akawa anafanyiwa uchunguzi wa hizo viral loads.

Ukizembea ukaacha viral loads kuongezeka Mara dufu basi mtoto hatochukua round coz akipata malaria tuu anaondoka!

Otherwise, zidi kumuombea mtoto kwa mungu na mfunge na kusali mungu afanye miujiza yake inawwzekana kabisa!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
AKRASIA

AKRASIA

Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
35
Points
125
AKRASIA

AKRASIA

Member
Joined Jul 22, 2018
35 125
Siku za nyuma nilikuwa siamini kama magonjwa mengine ni roho za shetani lakini baada ya kuamini neno la Mungu nimeona maajabu sana swala la msingi amini mwanao akiombewa atapona maana hilo ni tatizo dogo kwa Mungu ila usifanye kosa ukaenda kwa sangoma kupiga ramli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
S

Speston Guy

Member
Joined
Oct 15, 2018
Messages
29
Points
75
S

Speston Guy

Member
Joined Oct 15, 2018
29 75
Imenitouch sana hii asee! Hadi amefikia hatua ya kuharisha na kutapika viral load itakuwa heavy sana na stage yake itakuwa sio ya kuridhisha.

Muwaishe akapate medication mapema, but habari nzuri zipo kwamba kuna uwezekano mkubwa HIV ndani ya miaka 10 ikapatiwa cure kwani research za Dawa ya kutibu kabisa zimefikia karibu sana kugundua Dawa ya HIV akiwemo Dr Khalil mmarekani huyu amefanikiwa kutibu panya na sokwe kibao kwa tiba yake ya cell editing waliowapandikiza HIV na wote wàlipona kabisa.

Israeli wana Dawa yao inaitwa Gamorah iko katika hatua ya mwisho kabisa kukamilika.

USA tu ndio wanachelewesha maana HIV kwao ni fimbo ya kuchapia mataifa ya ulimwengu wa tatu kwa misaada via USAID.. Sasa ikipatikana tiba tutakuwa na kiburi so he is controlling us kwa kupitia HIV maana soon Dawa ikigunduliwa atapoteza ushawishi wake Duniani.

But its around the corner maana mataifa kibao yanavumbua Dawa na kupata nguvu kijeshi punde Dunia itashindwa kuvumilia na kuzindua tiba kamili.

Relax! We will survive!

Usife moyo mkuu..mwanao probably akapona kabisa kama atasurvive for the next 10 years to come which is possible akipata medication early.

Don't lose hope.

Though, I'm so sorry to hear this? Sometimes the world is cruel and heartless.
Pole sana ila jipeni tu moyo.
 
S

Speston Guy

Member
Joined
Oct 15, 2018
Messages
29
Points
75
S

Speston Guy

Member
Joined Oct 15, 2018
29 75
Siku za nyuma nilikuwa siamini kama magonjwa mengine ni roho za shetani lakini baada ya kuamini neno la Mungu nimeona maajabu sana swala la msingi amini mwanao akiombewa atapona maana hilo ni tatizo dogo kwa Mungu ila usifanye kosa ukaenda kwa sangoma kupiga ramli

Sent using Jamii Forums mobile app
Walokole wana mbwebwe balaa
 
Elbajun

Elbajun

New Member
Joined
Dec 29, 2018
Messages
2
Points
20
Elbajun

Elbajun

New Member
Joined Dec 29, 2018
2 20
Pole Sana lkn ukimwahisha kutumia dawa atapona, maana nimewahi kuckia watumia dawa kuwa wakienda kupima wapo negative
 

Forum statistics

Threads 1,284,088
Members 493,941
Posts 30,812,554
Top