Mwanangu wa miaka 9 amekutwa na Virusi vya UKIMWI, sijui amevitoa wapi?


King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,857
Likes
15,378
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,857 15,378 280
Njia za kupata HIV zipo Nyingi sana Mkuu japo watu wengi wanafikiri ni KUDO I DO YOU hapana,kuna:-
1.Blood transfusion
2.Ajali(majeraha damu kugusanana na ya muathrika)
3.Kushare vitu vya ncha kali(Hapa ndio nina wasiwasi),may be mtoto wako aliokota kiwembe chenye HIV akakitumia,akakanyanga sindano yenye HIV,akajikata na bati lenye virus etc Hii ndio naona chance kubwa aliyopatia.
 
Mweweso

Mweweso

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2017
Messages
358
Likes
380
Points
80
Mweweso

Mweweso

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2017
358 380 80
Mkuu, pole sana kwa taarifa hizi za kushtusha,i cant imagine what you are going through,i have been there,nimeshawahi kutumia PEP, niliteseka sana so najua ninachomaanisha,cha muhimu hapi ni kuhakikisha anaanza kuhudhuria ART mapema ili aanze kupatiwa ARV, kupunguza viral load na kupandisha CD4, all in all its very pain full situation. sema kwa wenzake waliobakia,uwe makini,wapatiwe elimu ya vvu na ukimwi, makundi rika wanayocheza nayo pia uwe nayo makini
Pole sana mkuu
Kuwa na imani
 
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
15,905
Likes
39,653
Points
280
ukhuty

ukhuty

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
15,905 39,653 280
Nililazwa na binti yangu wa kwanza kwa takribani siku 6 baada kuugua homa (akiharisha na kutapika ) lakini tukaruhusiwa juzi baada ya afya yake kutengemaa(japo amethoofika).

Majibu ya ugonjwa aliokuwa anaumwa yametoka kuwa ni HIV +, tulipatwa na mstuko kwa majibu hayo ilibidi mimi na mke wangu tupime lakini majibu yametoka hatuna maambukizi.

Hatukutosheka na majibu hayo tulienda Consolota na The dream kupima tena wote watatu lakini majibu yale yale sisi wazima ila mtoto ndio Positive.

Tulikaa kujiuliza kavitoa wapi? Ilibidi nisombe nyumba nzima maana nipo mimi, mke wangu, wanangu watatu, msichana wa kazi na bibi yangu nikawapeleka kupima lakini majibu ni yale yale.

Ikabidi tukampime kama aliwahi kubakwa ila alituficha lakini vipimo havioneshi hivyo.

Mpaka dakika hii tunajiuliza amevitoa wapi?

Niko na huzuni sana ndugu zangu.
duuuuh kiatu kimenibana hiki pole sana mkuuu
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,045
Likes
5,769
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,045 5,769 280
mmmh nimekos hata la kusema muhimu ni apime DNA kwanza
DNA inaweza kuibua mengi na ndio ikawa mwisho wa familia, nafikiri jambo muhimu ni kumwanzishia mtoto dawa na pia kuwaambia yeye na wadogo zake hali halisi. Kutafuta mchawi kunaweza kuisambaratisha familia fasta.
 
Raphael gadau

Raphael gadau

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
1,006
Likes
279
Points
180
Age
22
Raphael gadau

Raphael gadau

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
1,006 279 180
Kuchangia vitu vyenye ncha kali
 
Th los proffcnal

Th los proffcnal

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2015
Messages
582
Likes
251
Points
80
Th los proffcnal

Th los proffcnal

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2015
582 251 80
Labda alijikata hata na kiwembe katika michezo yake.
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,826
Likes
3,894
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,826 3,894 280
Bonge la dawa habbat soda Mimi kwa sasa hua naenda Hosp kufata vipimo najitibu kwa miti shamba tu!

Watu wanapona ukifata proper dose though some people will argue!
Wakubwa tupeane formula basi ya kutumia hiyo Habbat soda. Kwanza ikoje hiyo soda??
 
MeruA

MeruA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2017
Messages
762
Likes
650
Points
180
MeruA

MeruA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2017
762 650 180
Very sad,pole sana ndg kumbuka vyanzo vya maambukizi ya ukimwi siyo ngono peke yake,
Kuna
1.kuongezwa damu yenye maambukizi kwa uzembe wa tabibu
2.ajari zinazotokea kila siku huenda aliwahi kugusana na damu yenye HIV + kwenye sehemu ya jeraha
3.kitu chenye ncha kali kilichotumiwa na mwenye HIV na damu ikabaki nacho
Kwa kifupi sababu zipo nyingi sana ila kwa sababu mmeshagundua ana maambukizi mna jukumu la kuhakikisha hanyanyapaliwi kwa namna yeyote ile,aanze kuhudhuria kiliniki na kupata ushauri kadri iwezekanavyo,hakikisheni haelewi kama lile n ttz,bali ni hali tu ya kawaida katika maisha mkizingatia ushauri wa taalamu ataishi umri mrefu mpk mtasahau kama alishawahi kuambukizwa HIV.
 
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
4,737
Likes
3,101
Points
280
Age
42
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
4,737 3,101 280
Hivi vitu vyenye ncha kali vikitumika Na mtu ambae ni + alafu kikakaa labda hata masaa mawili je mtu ambae sio + akitumia anaweza pata maambukizi?

Napata mashaka sana na hizi vifaa vya masaloon jamani tutapona kweli?
hili swali huwa najiulizaga hata mm kwakwwli mwenye majibu atupatie
 
halloperidon

halloperidon

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
1,836
Likes
4,727
Points
280
halloperidon

halloperidon

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
1,836 4,727 280
AIDS is real, HIV is real.
But HIV do not cause AIDS.
HIV is the name given to retrovirus which are real exist, if you say HIV is real then it must cause AIDS since the name it self means to suppress body immunity
 
Rolence

Rolence

Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
45
Likes
10
Points
15
Rolence

Rolence

Member
Joined Apr 9, 2018
45 10 15
ARV = Death Trap!
I would therefore strongly recommend the following hereunder:
1) Strictly switch to 'dietary meals' kwa huyo little angel, by maximizing on veges & matunda! Epuka kabsa kumpa junk foods/drinks. Mlo wake uwe ni healthy foods tu.
2) Maji safi & salama is part of the package. Anywe maji ya kutosha kwa siku. Better aianze siku na maji ya uvuguvugu yalokamuliwa limao kiasi, anywe asubuh anapoamka on empty stomach.
3) Apate uji-lishe on daily basis asubuh na usku. Better wekamo kijiko kimoja cha unga wa mlonge. Atumie asali tu (mbichi original) kwenye uji, achana kabsa na sukari za viwandani.
4) Mkingeni na infections mbali mbali, mfano Malaria, typhoid, n.k ili kumuepusha kunywa mavidonge (antibiotics) mara kwa mara.
5) Hakikisha ana furaha muda wote, acheke na kufurah.
Then baada ya miezi mitatu hivi au zaid, kwa kuyazingatia hayo mambo 1 to 5, mpelekeni akapimwe tena hicho kipimo cha h.i.v... YOU WILL BE SURPRISED!
-Kaveli-
nashukur sana.
Sasa mmi nina ndugu yangu nimempa elim amenielewa sasa ila nikwamba ameishaanza kutumia ARVs kwahiyo nifanyeje ili aziache maana madhara yake ni makubwa yatakayo mpata.
ushaur wako tafadhar..
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,433
Likes
3,211
Points
280
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,433 3,211 280
pole mkuu, aanze clinic tu.
Miaka 9 kwa sasa ni mkubwa huyo, wanajifunza mengi mitaani, kwa marafiki na shuleni, na njia za kupata ni nyingi sana, ukiachilia mbali ngono pekee.
Kama hauwezi kumpeleleza mpeleke wa wataalamu wa afya washauri, wakae naye kuongea ma kumshauri.
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
34,642
Likes
43,122
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
34,642 43,122 280
Wakubwa tupeane formula basi ya kutumia hiyo Habbat soda. Kwanza ikoje hiyo soda??
Habbat soda iko ya mafuta na ya unga huwa inapatikana maduka ya dawa za asili utazipata ni nzuri mnoo na zinasaidia haswaa asikuambie mtu tunaangamia kwa kukosa maarifa
 

Forum statistics

Threads 1,274,286
Members 490,649
Posts 30,507,316