Mwanangu wa miaka 9 amekutwa na Virusi vya UKIMWI, sijui amevitoa wapi?


Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,862
Likes
7,077
Points
280
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,862 7,077 280
Nililazwa na binti yangu wa kwanza kwa takribani siku 6 baada kuugua homa (akiharisha na kutapika ) lakini tukaruhusiwa juzi baada ya afya yake kutengemaa(japo amethoofika).

Majibu ya ugonjwa aliokuwa anaumwa yametoka kuwa ni HIV +, tulipatwa na mstuko kwa majibu hayo ilibidi mimi na mke wangu tupime lakini majibu yametoka hatuna maambukizi.

Hatukutosheka na majibu hayo tulienda Consolota na The dream kupima tena wote watatu lakini majibu yale yale sisi wazima ila mtoto ndio Positive.

Tulikaa kujiuliza kavitoa wapi? Ilibidi nisombe nyumba nzima maana nipo mimi, mke wangu, wanangu watatu, msichana wa kazi na bibi yangu nikawapeleka kupima lakini majibu ni yale yale.

Ikabidi tukampime kama aliwahi kubakwa ila alituficha lakini vipimo havioneshi hivyo.

Mpaka dakika hii tunajiuliza amevitoa wapi?

Niko na huzuni sana ndugu zangu.
 
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
4,769
Likes
12,231
Points
280
Humble African

Humble African

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
4,769 12,231 280
Imenitouch sana hii asee! Hadi amefikia hatua ya kuharisha na kutapika viral load itakuwa heavy sana na stage yake itakuwa sio ya kuridhisha.

Muwaishe akapate medication mapema, but habari nzuri zipo kwamba kuna uwezekano mkubwa HIV ndani ya miaka 10 ikapatiwa cure kwani research za Dawa ya kutibu kabisa zimefikia karibu sana kugundua Dawa ya HIV akiwemo Dr Khalil mmarekani huyu amefanikiwa kutibu panya na sokwe kibao kwa tiba yake ya cell editing waliowapandikiza HIV na wote wàlipona kabisa.

Israeli wana Dawa yao inaitwa Gamorah iko katika hatua ya mwisho kabisa kukamilika.

USA tu ndio wanachelewesha maana HIV kwao ni fimbo ya kuchapia mataifa ya ulimwengu wa tatu kwa misaada via USAID.. Sasa ikipatikana tiba tutakuwa na kiburi so he is controlling us kwa kupitia HIV maana soon Dawa ikigunduliwa atapoteza ushawishi wake Duniani.

But its around the corner maana mataifa kibao yanavumbua Dawa na kupata nguvu kijeshi punde Dunia itashindwa kuvumilia na kuzindua tiba kamili.

Relax! We will survive!

Usife moyo mkuu..mwanao probably akapona kabisa kama atasurvive for the next 10 years to come which is possible akipata medication early.

Don't lose hope.

Though, I'm so sorry to hear this? Sometimes the world is cruel and heartless.
 
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
8,941
Likes
14,535
Points
280
mitale na midimu

mitale na midimu

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
8,941 14,535 280
peleleza route yake huko shuleni.
pia mfanyie interview kwa upendo kuhusu routine zake.
ni hatari, pole mkuu
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
26,940
Likes
35,741
Points
280
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
26,940 35,741 280
pole sana....nenda jukwaa la jf doctor "" katafute Uzi unaoitwa "" je unaweza kutembea na mtu aliyeathirika lakini usipate maambukizi.....utapata majibu yote huko """tena nivizuri zaidi kama mods wakiuhamishia huu Uzi wako huko
 
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
1,762
Likes
1,474
Points
280
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
1,762 1,474 280
Pole sana mkuu
 
Education Mentor

Education Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2016
Messages
367
Likes
572
Points
180
Education Mentor

Education Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2016
367 572 180
Nililazwa na bint yangu wa kwanza kwa takriban siku 6 baada kuugua homa (akiharisha na kutapika ) lakini tukaruhusiwa juzi baada ya afya yake kutengemaa(japo amethoofika). Majibu ya ugonjwa aliokuwa anaumwa yametoka kuwa ni HIV + , tulipatwa na mstuko kwa majibu hayo ilibidi mimi na mke wangu tupime lakini majibu yametoka hatuna maambukizi. Hatukutosheka na majibu hayo tulienda Consolota na The dream kupima tena wote watatu lakini majibu yale yale sisi Wazima ila mtoto ndio Positive.
Tulikaa kujiuliza kavitoa wapi? Ilibidi nisombe nyumba nzima maana nipo mimi, mke wangu, wanangu watatu, Msichana wa kazi na bibi yangu nikawapeleka kupima lakini majibu ni yale yale.
Ikabidi tukampime kama aliwahi kubakwa ila alituficha lakini vipimo havioneshi hivyo.

Mpaka dakika hii tunajiuliza amevitoa wapi?

Niko na huzuni sana ndugu zangu.
Pole sana muhimu kila mzazi afahamu rafiki za mtoto wake mtaani na shuleni......majira yamebadilika sana uwazi utawaokoa watoto wetu tukiendelea kujificha kwa mwamvuli wa maadili ya Mtanzania ktk vizazi hivi tunajiumiza
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,081
Likes
16,610
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,081 16,610 280
Pole sana mkuu ila nina wasi wasi kwenye majibu kama aliwai kufanya mapenzi au lah...
Watoto wa siku hizi wana ingia kwenye ngono mapema sana.....
Huyo ni wazi aliupata kwa ngono.....
Mpeleke aka anzishiwe dawa mapema japo kama alichelewa....
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
8,221
Likes
8,157
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
8,221 8,157 280
Aisee, mbali na njia ya kujamiiana, UKIMWI unapatikana kwa blood contact na damu yenye virus.
Pengine saluni au huko shuleni ama mtaani ktk michezo na watoto wenzake aliumia ndio ikawa chanzo cha kuambukizwa na mwenzie ambaye ni +.

Inasikitisha
 
Kaputula La Marx

Kaputula La Marx

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2015
Messages
526
Likes
431
Points
80
Kaputula La Marx

Kaputula La Marx

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2015
526 431 80
Nililazwa na binti yangu wa kwanza kwa takribani siku 6 baada kuugua homa (akiharisha na kutapika ) lakini tukaruhusiwa juzi baada ya afya yake kutengemaa(japo amethoofika).

Majibu ya ugonjwa aliokuwa anaumwa yametoka kuwa ni HIV +, tulipatwa na mstuko kwa majibu hayo ilibidi mimi na mke wangu tupime lakini majibu yametoka hatuna maambukizi.

Hatukutosheka na majibu hayo tulienda Consolota na The dream kupima tena wote watatu lakini majibu yale yale sisi wazima ila mtoto ndio Positive.

Tulikaa kujiuliza kavitoa wapi? Ilibidi nisombe nyumba nzima maana nipo mimi, mke wangu, wanangu watatu, msichana wa kazi na bibi yangu nikawapeleka kupima lakini majibu ni yale yale.

Ikabidi tukampime kama aliwahi kubakwa ila alituficha lakini vipimo havioneshi hivyo.

Mpaka dakika hii tunajiuliza amevitoa wapi?

Niko na huzuni sana ndugu zangu.
Mkuu pitia uzi huu wote
Inawezekana mtu akalala na mwenye UKIMWI tena peku na asipate UKIMWI?
 
Kaputula La Marx

Kaputula La Marx

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2015
Messages
526
Likes
431
Points
80
Kaputula La Marx

Kaputula La Marx

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2015
526 431 80

Forum statistics

Threads 1,272,409
Members 489,970
Posts 30,450,161