Mjina Mrefu
JF-Expert Member
- Dec 6, 2016
- 3,048
- 3,417
- Thread starter
-
- #21
Amen mkuu [emoji120]Labda vipi kuhusu mwanaume,yeye iweje ili asiweze kuchepuka.maana hilo tatizo siyo la wanawake tuu,hata wanaume vicheche wapo.
Ni hulka inayoambatana na vifungo flan hiv. so inakuwa kama kiu ya sigara ukishaanza kuvuta kuacha ni taabu.Tuendelee kumuomba mwenyezi Mungu aingilie kati kulinda ndoa
Acha kuwadanganya wenzioMkojoleshe tu, ukifanikiwa hata siku moja hawezi chepuka hata kidogo maana nyege anakuwa hana kabisa!
[emoji849]Raha ya mke muwe mnatomba wengi,
Mke mbaya mbaya ndiyo utatomba peke yako
Sent from my Infinix X622 using JamiiForums mobile app
DuuuuuhRaha ya mke muwe mnatomba wengi,
Mke mbaya mbaya ndiyo utatomba peke yako
Sent from my Infinix X622 using JamiiForums mobile app
Umeolewa?Siku wanaume mkitulia kwenye ndoa zenu ndo siku ambayo wake zenu wataacha kuchepuka.
Vita na iendelelee..Amen!
NdioUmeolewa?
Ushachepuka?Ndio
Shit happens.Ushachepuka?
......au nasema uongo ndugu zangu.....Wakuu,
Suala la wanaume kupigiwa wake zao limetia fora sana.
Case zimekua nyingi kiasi cha kuwatisha hata wale ambao hawajaoa kuogopa kuoa.
Wapo wanaume wanapiga show ya maana kwa wake zao, wanatoa matumizi yote kwa kwa wake zao.. Yaani wanawapa wake zao everything lakini bado wanapigiwa wake zao.
Je kuna mbinu ya kuzuia mwanamume asipigiwe mkewe kabisa?
Tiririka tujifunze
And life goes on siyoShit happens.
YeahAnd life goes on siyo
Baddest 47 ft Odong & Young Lunya