mzee wa liver
JF-Expert Member
- Dec 14, 2014
- 83,467
- 431,962
[emoji56] [emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji81]Ana jinsia 2 huyo
[emoji56] [emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji81] [emoji81]Ana jinsia 2 huyo
Usiingie MMU kashinde majukwaa mengine huko kama ya Siasa nkWatanzania na haswa vijana wanashindwa kuleta maada nzuri ya kimaendeleo, muda wote wanafikiria mambo ya ngono tu, vijana tumieni muda mwingi kupata maarifa mapya ili kuondokana na umaskini.
KWANGU MPAKA TAA IWE INAWAKADini ya kiislamu inasema ni LAANA KUBWA KUONA TUPU/SEHEMU ZA SIRI.Ndo mana wanashauri mapenzi yafanyike usiku tena gizani
hiii dini yenu hahhaahDini ya kiislamu inasema ni LAANA KUBWA KUONA TUPU/SEHEMU ZA SIRI.Ndo mana wanashauri mapenzi yafanyike usiku tena gizani
Naogopa kumuulizaAtakua na sabab zake,ushawai muuliza kuhusu ilo mkuu,..!?
Siuoni,ila najua ulipo,si unajua ike sehemu haijifichiSasa wakati unamgegeda huwa huonii uchi wake
Habari wadau?
Jambo hilo linanipa mawazo sana, je sababu ni nini? Mwanzo nilidhani labda ni aibu ya upya hajanizoea, ila ni mwezi wa tatu huu tangu tuanze mapenzi na huwa tunasex mara mbili kwa wiki anakuja Jumamosi home na anakuja na Jumatano.
[emoji12] [emoji13] [emoji14] [emoji14] [emoji2] [emoji28] [emoji85] [emoji85] [emoji104]hebu jaribu kuishika hata kama ni gizan... inaweza kua hana nyeti kabisa [emoji30][emoji30][emoji30]
Mkuu hili ni jukwaa la mapenzi na ulafiki,kama unahisi unakereka usiingie jukwaa hili.mbona kuna majukwaa mengi humu jfWatanzania na haswa vijana wanashindwa kuleta maada nzuri ya kimaendeleo, muda wote wanafikiria mambo ya ngono tu, vijana tumieni muda mwingi kupata maarifa mapya ili kuondokana na umaskini.
Naogopa kumuuliza
Mbona hunitafuti mkuu? Mi nipo sana tu humu
Mkuu ishu sio kuona ila ni namna anavyojificha,soma uzi upyaKwa nini unataka kuona ??
Anaweza akawa kwenye tume ya makinikiaUmesoma hii forum ni kuhusu mapenzi Sasa unataka story za maendeleo wanaforum yao huko mbona hufuati sheria
[emoji1] [emoji1] hapana mkuu.sio member humu labda kama yupo halafu sijuiNayeye ni member Wa humu?
Ebu jibu kwanza hilo swali, maana hua hamchelewi kuwatangaza hapa jamvini
Mkuu kwani wewe unatongoza humu? Watu wanaotumia id fake unawatongoza??Hapana comrade.
Kama ni wahumu, basi ujue hizi ndizo moja kati ya sababu zinazo tufanya tukataliwe humu aiseee