Crocodiletooth
JF-Expert Member
- Oct 28, 2012
- 23,036
- 28,083
Tutalazimisha sana katika imani zetu,ya kwamba nyie ni mwili mmoja but infact siyo kweli,
-Inaendelea...!
1. Kibiolojia mnaendelea kuwa watu wawili tofauti
Kila mtu ana DNA yake, damu yake, ubongo wake, moyo wake. Huwezi kuhisi njaa ya mwenzako mwilini mwako, wala maumivu yake ya kichwa hayakuhamii wewe moja kwa moja.
2. Kifikra na Kihisia
Kila mtu ana mawazo yake, kumbukumbu zake, majeraha yake ya utotoni, na namna yake ya kuona dunia. Unaweza kuelewana sana, lakini hutawahi kufikiri 100% sawa. Ndiyo maana hata wanandoa wapendanao sana hugombana.
3. Historia na Malezi Tofauti
Mmelelewa na wazazi tofauti, mazingira tofauti, dini au desturi tofauti. Hivyo mitazamo yenu juu ya fedha, malezi ya watoto, na heshima itabaki tofauti.
4. Mapenzi hubadilika, mtu hubaki binafsi
Leo mnaweza kupendana sana, kesho mmoja anaweza kuchoka, kuumia, au kubadilika. Kama kweli mlikuwa mwili mmoja, mmoja akibadilika wote mngebadilika pamoja, lakini sivyo ilivyo.
5. Kila mtu anawajibika peke yake
Mbele ya sheria, mbele ya Mungu, na mbele ya jamii, kila mtu atahukumiwa kwa matendo yake mwenyewe. Mke akifanya kosa, mumewe hawezi kusema "tulikuwa mwili mmoja" akafungwa badala yake.
-inaendelea.........
-Inaendelea...!
1. Kibiolojia mnaendelea kuwa watu wawili tofauti
Kila mtu ana DNA yake, damu yake, ubongo wake, moyo wake. Huwezi kuhisi njaa ya mwenzako mwilini mwako, wala maumivu yake ya kichwa hayakuhamii wewe moja kwa moja.
2. Kifikra na Kihisia
Kila mtu ana mawazo yake, kumbukumbu zake, majeraha yake ya utotoni, na namna yake ya kuona dunia. Unaweza kuelewana sana, lakini hutawahi kufikiri 100% sawa. Ndiyo maana hata wanandoa wapendanao sana hugombana.
3. Historia na Malezi Tofauti
Mmelelewa na wazazi tofauti, mazingira tofauti, dini au desturi tofauti. Hivyo mitazamo yenu juu ya fedha, malezi ya watoto, na heshima itabaki tofauti.
4. Mapenzi hubadilika, mtu hubaki binafsi
Leo mnaweza kupendana sana, kesho mmoja anaweza kuchoka, kuumia, au kubadilika. Kama kweli mlikuwa mwili mmoja, mmoja akibadilika wote mngebadilika pamoja, lakini sivyo ilivyo.
5. Kila mtu anawajibika peke yake
Mbele ya sheria, mbele ya Mungu, na mbele ya jamii, kila mtu atahukumiwa kwa matendo yake mwenyewe. Mke akifanya kosa, mumewe hawezi kusema "tulikuwa mwili mmoja" akafungwa badala yake.
-inaendelea.........