Mwanamke jifunze uvumilivu

I can totally understand your point of view lakini still ntajitahidi kumsihi naamini watoto ni kulele na wazazi wote wawili
na hakuna ndoa isyo na misuko suko,she is a sister to me na nisingependa kumuona anaishi mbali na watoto wake,mume its fine lakini wanawe ndio most important to me..
 
Inawezekana kua kweli maneno yako lakini yule mwanamke she is not that smart wakujua bro ana vitega uchumi vingapi
as yani hata mumewe akimwambia twende nimenunua kiwanja sehemu ukaone kuna leo na kesho niamini haendi,amenunuliwa Viwanja viwili kigamboni mume anamwambia twende ukavione kamwambia huko mbali nataka Masaki
unanipa mwituni ivi unanionaje lol nilicheka mpaka basi, ndio mana namuonea huruma as she is not smart lakini anajitia kundini haya atapewa lakini angesubiri akapata vyakumsaidia..
 
Akifa na maradhi atalea watoto? Kama MTU amezaa nje ina maana hata kondom hatumii, hili liwe linakumbukwa
Correction lv,kufa ni fardh kila nafsi itaonja mauti na sio sawa kum judge mtu bila kusikiliza kutoka kwake not bcoz he is my brother hata wifi yangu nimemsikiliza na kama utaniamini nia yangu kwa wifi yangu ni safi all i want is her to be happy with her family not otherwise,ila kama ameamua kusema basi siwezi kumzuwia lakini angalau nimejaribu..
 
Muache afanye vile anavyoona moyo wake utapata amani...

Maisha yenyewe mafupi sana kuishi under stress za kiumbe Mwenzako.
Inshallah...........
hahahahaha
 
Biashara hataki she is a Queen,Inshallah ntajitahidi kumwambia lakini nae akileta kichwa ngumu watajijua wenyewe
manake mie ndio nnae mshikilia abaki mamake na mwenyewe hana nia...
 
Yani mtu kuna siku una face tafran mpaka unasema why nimekubali kuolewa lakini unasema ndio kuolewa...
 
Kama ndio hivyo, poleni. Mungu amsimamie kaka yako, it needs two to tango. Busara za upande mmoja hazitatosha kutatua tatizo. Tumwombee wifi busara ili watatue mgogoro!!
 
Kama kuna kaukweli hapo dear, ila wanawake malimbukeni ndio huwa wanafanya hivyo!!!!!!!!!
Ukiwa kwenye mahusiano unahitaji kuwa makini na washauri. Tofauti na hapo unaweza kujikuta nje ya ndoa yako.
 
Kama ndio hivyo, poleni. Mungu amsimamie kaka yako, it needs two to tango. Busara za upande mmoja hazitatosha kutatua tatizo. Tumwombee wifi busara ili watatue mgogoro!!
Ameen.........
 
Nachokiona hapa wifi yako anachezea maisha,mtu hujishughulishi af unaleta nyodo..siku ur bro akimuacha akaleta mwanamke mwingine ndo atatia akili...
Mwambie ajikaze ndoa sio mstari uloonyooka mda wote,mana kuna watu hizo hela hawana na mapenzi hawana,ili mradi ana kimoja mapenzi unaweza tengeneza namna ya kuishi na mumeo ukizingatia huduma zote nyumbani anatoa
 
At 43,5 children what do u expect... Umpate nanii wa kulea hao wote
 
Ndoa ya hivo uvumilivu gani unahitajika? Sio uvumilivu ni utumwa...... Aishie tu
 

poleni ndoa hizi zina changamoto
 
i wish niweze ku like hadi mara 100
 
Tatizo hana mshauri mzuri,Mama yake ana mwambia ondoka atakuja kukupigia magoti mwenyewe kwani mwanamme yeye peke yake njooo nyumbani kwetu wakati nyumba wanayokaa ni ya Bro simuelewi huyu mama hata kidogo..
ana miaka mingapi huyo Dada?
 
wifi yako mshirikina...

sorry to tell u this...ana nguvu za giza zinazomlinda...!
let him divorce her...
mpk hapo she isn't wife material either..!
 
Haya tutafanya hivyo
 
my switiieee...!!ndoa ni ngumu mama...!!

ndoa ni ngumu mamaa...!

nimemsoma nimegundua mke ni shida pia!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…