Mwanamke huyu anaitesa sana roho yangu

Mwanamke huyu anaitesa sana roho yangu

kuna wimbo fulani wa lionel richie......sikumbuki unaitwaje......yulee mdada kipofu baadae walipendana na lionel richie......so yawezekana....

BAK saidia hapa kuweka hicho kibao...

That's a song but this is real life-What you see on TV is not real
 
tinnacute nisaidie nimpate wife.

unatakiwa ukaze msuli, siyo usaidiwe. omba appointment, akikubali hakikisha umemuimpress, hata kama uko choka jikakamue, usiende na boxer, usivae majeans na milegezo yenu, kodisha gari ya maana ukam-pick, nenda nae sehem yenye hadhi, kula naye dina moja romantic huku ukimsifia alivopendeza na kumweleza jinsi gani unamzimia, acha kabisa utoto wakupokea simu za wahuni wenzako..."oyoooo, sema mchizi..ah, mi sa hiz niko zangu viwanja na demwangu..si unajuah"..utajiharibia. siku ya kwanza mrejeshe nyumbani salama kabisa, potezea siku moja ya pili mwite lunch muda wa kazi, atakataa...mrushie laki moja kwenye mpesa...endelea na mtindo huo, nakuhakikishia kabla milioni moja yako uliyokopa finca haijaisha mtoto atakuwa keshaachia paja, akiachia tu usizubae mmiminie mzigo wa maana na mimba juu, baada ya hapo nenda kakope tena pride, malizia taratibu zilizobaki toa posa kabisaa, funga ndoa kabla likizo ya jamaa aliyekuachia geto haijaisha.
 
unatakiwa ukaze msuli, siyo usaidiwe. omba appointment, akikubali hakikisha umemuimpress, hata kama uko choka jikakamue, usiende na boxer, usivae majeans na milegezo yenu, kodisha gari ya maana ukam-pick, nenda nae sehem yenye hadhi, kula naye dina moja romantic huku ukimsifia alivopendeza na kumweleza jinsi gani unamzimia, acha kabisa utoto wakupokea simu za wahuni wenzako..."oyoooo, sema mchizi..ah, mi sa hiz niko zangu viwanja na demwangu..si unajuah"..utajiharibia. siku ya kwanza mrejeshe nyumbani salama kabisa, potezea siku moja ya pili mwite lunch muda wa kazi, atakataa...mrushie laki moja kwenye mpesa...endelea na mtindo huo, nakuhakikishia kabla milioni moja yako uliyokopa finca haijaisha mtoto atakuwa keshaachia paja, akiachia tu usizubae mmiminie mzigo wa maana na mimba juu, baada ya hapo nenda kakope tena pride, malizia taratibu zilizobaki toa posa kabisaa, funga ndoa kabla likizo ya jamaa aliyekuachia geto haijaisha.

Hii mbinu inaitwa jaribu ukione cha moto.
 
unatakiwa ukaze msuli, siyo usaidiwe. omba appointment, akikubali hakikisha umemuimpress, hata kama uko choka jikakamue, usiende na boxer, usivae majeans na milegezo yenu, kodisha gari ya maana ukam-pick, nenda nae sehem yenye hadhi, kula naye dina moja romantic huku ukimsifia alivopendeza na kumweleza jinsi gani unamzimia, acha kabisa utoto wakupokea simu za wahuni wenzako..."oyoooo, sema mchizi..ah, mi sa hiz niko zangu viwanja na demwangu..si unajuah"..utajiharibia. siku ya kwanza mrejeshe nyumbani salama kabisa, potezea siku moja ya pili mwite lunch muda wa kazi, atakataa...mrushie laki moja kwenye mpesa...endelea na mtindo huo, nakuhakikishia kabla milioni moja yako uliyokopa finca haijaisha mtoto atakuwa keshaachia paja, akiachia tu usizubae mmiminie mzigo wa maana na mimba juu, baada ya hapo nenda kakope tena pride, malizia taratibu zilizobaki toa posa kabisaa, funga ndoa kabla likizo ya jamaa aliyekuachia geto haijaisha.
Unatisha aisee kwa mbinu hii hatoki mtu
 
Hahahaha....yangu masikio na subira tuu...nimefurahishwa na huu uzi haswaaa!
 
unatakiwa ukaze msuli, siyo usaidiwe. omba appointment, akikubali hakikisha umemuimpress, hata kama uko choka jikakamue, usiende na boxer, usivae majeans na milegezo yenu, kodisha gari ya maana ukam-pick, nenda nae sehem yenye hadhi, kula naye dina moja romantic huku ukimsifia alivopendeza na kumweleza jinsi gani unamzimia, acha kabisa utoto wakupokea simu za wahuni wenzako..."oyoooo, sema mchizi..ah, mi sa hiz niko zangu viwanja na demwangu..si unajuah"..utajiharibia. siku ya kwanza mrejeshe nyumbani salama kabisa, potezea siku moja ya pili mwite lunch muda wa kazi, atakataa...mrushie laki moja kwenye mpesa...endelea na mtindo huo, nakuhakikishia kabla milioni moja yako uliyokopa finca haijaisha mtoto atakuwa keshaachia paja, akiachia tu usizubae mmiminie mzigo wa maana na mimba juu, baada ya hapo nenda kakope tena pride, malizia taratibu zilizobaki toa posa kabisaa, funga ndoa kabla likizo ya jamaa aliyekuachia geto haijaisha.

Mkuu umetisha aisee... Hayo madeni ya Finca na Pride watalipa wote baada ya kufunga ndoa, hiyo ndiyo maana ya kutafuta pamoja!
 
wanawake wote wanajiuza, ukijua bei yake hakusumbui. sasa kama wewe unaenda umening'iniza pum.bu tu utangoja sana...eti pesa mtatafuta wote, angetaka mtu wa kutafuta naye si angetafuta na baba yake aliyemlea.

Wanawake wote wanajiuza, ukijua bei yake hakusumbui= Bonge la point mkuu.
 
unatakiwa ukaze msuli, siyo usaidiwe. omba appointment, akikubali hakikisha umemuimpress, hata kama uko choka jikakamue, usiende na boxer, usivae majeans na milegezo yenu, kodisha gari ya maana ukam-pick, nenda nae sehem yenye hadhi, kula naye dina moja romantic huku ukimsifia alivopendeza na kumweleza jinsi gani unamzimia, acha kabisa utoto wakupokea simu za wahuni wenzako..."oyoooo, sema mchizi..ah, mi sa hiz niko zangu viwanja na demwangu..si unajuah"..utajiharibia. siku ya kwanza mrejeshe nyumbani salama kabisa, potezea siku moja ya pili mwite lunch muda wa kazi, atakataa...mrushie laki moja kwenye mpesa...endelea na mtindo huo, nakuhakikishia kabla milioni moja yako uliyokopa finca haijaisha mtoto atakuwa keshaachia paja, akiachia tu usizubae mmiminie mzigo wa maana na mimba juu, baada ya hapo nenda kakope tena pride, malizia taratibu zilizobaki toa posa kabisaa, funga ndoa kabla likizo ya jamaa aliyekuachia geto haijaisha.

nimechekaje?!
 
Hii ni harassment mtu hawezi kujiita I love somebody Na akaachiwa hivi hivi. Hii inashusha hadhi ya jukwaa. Mods fanya yaliyomema. Ni unyanyasaji mtu kujiita I love NJILINJI
 
Hii ni harassment mtu hawezi kujiita I love somebody Na akaachiwa hivi hivi. Hii inashusha hadhi ya jukwaa. Mods fanya yaliyomema. Ni unyanyasaji mtu kujiita I love NJILINJI

mhusika hajakerwa, vipi na wewe ulikuwa unafukuzia?
 
Dear bandugu,
Ni muhimu sana kuzingatia na kufanya tathmini kubwa sana kabla ya kuingia katika mahusiano. I ssue sio kusema eti oh kupenda kupenda .. no thats not appropriate logic.. find out and make a thorough needs assessment before you take over.
By Hascohamidu
 
Dear pole. I really feel your pain . What I can say to you is , if that's your heart desire then kneel down and talk to your God . My dear you are an over comer the world because greater is He that is in you than he that in the world , Amen.

So if you know that my Sister is your wife then stop looking down , or your income, professional and other things , because you will feel/ get discourage . Dear look up unto Him who can change your story , He is the one who turns things around . Just follow your heart and one day you will be granted . Good Luck.. Thanks..
 
Back
Top Bottom