Mwanamke huyu anaitesa sana roho yangu

Mwanamke huyu anaitesa sana roho yangu

How is it possible to love someone you have never met?

if someone asks you whether you love gold or not,your answer will be,yes you love gold,if he once again asks have you ever seen gold? I guess you will maintain silence because you have never ever seen gold,but the reason behind to loving it, is simply because gold is precious and valuable,and so do I to misschagga.
 
Hata mimi nipo hivo hivo kwa huyu dada...., rafiki yangu pekee humu jf...!
 
ni kipi tena hawezi kukushauri sister maana bila hicho wewe huwezi?jamani darling haya maisha tu,tulizaliwa uchi na mali zote tumezikuta duniani,na hapa duniani tunapita tu,nakuomba uwe nami jamani,pesa zipo nyingi mno duniani tutapata tu,usikubali kuolewa na mwanaume mwenye pesa atakusimanga maana hujui kazitoa wapi,hao rafiki zako wanakudanganya,pesa nzuri ni za kutafuta na mumeo ambaye ni mimi sitakuwa na ujasiri wa kukusimanga,na nikifanya hivyo lazima nitafilisika na kurudi nilikotoka,unaweza kudhani ni fiction,ila ipo siku utanitafuta sana humu na hutaniona kamwe,shauri yako,usidanganywe na kioo,nyie wanawake ni maua,you easily fade,wakati wako ni huu mama njoo pm tuyamalize.
 
Naona apo moyo umeacha kazi yake ya kusukuma damu una act kumvuta MISS CHAGGA...jitahidi kuvutika bhas jamaa asije kudediii..aah
 
Here you go sister

[video=youtube_share;7Pb7IevccSY]http://youtu.be/7Pb7IevccSY[/video]

kuna wimbo fulani wa lionel richie......sikumbuki unaitwaje......yulee mdada kipofu baadae walipendana na lionel richie......so yawezekana....

BAK saidia hapa kuweka hicho kibao...
 
Last edited by a moderator:
wanawake wote wanajiuza, ukijua bei yake hakusumbui. sasa kama wewe unaenda umening'iniza pum.bu tu utangoja sana...eti pesa mtatafuta wote, angetaka mtu wa kutafuta naye si angetafuta na baba yake aliyemlea.

Maneno ya kuhamasisha kama haya ndo nayapenda
 
aika mae.....

hahhahhah! nimeshamjua mchawi wangu,ni wewe sister,nikimkosa kabisa misschagga kwa jinsi nilivyompania,naapa nitakufa na wewe,unajua nampenda kiasi gani hadi unaanza kumshawishi? ngoja tutaona,hii game wakuda wote hamtakiwi na nimetoa onyo mapema,take care sana sister na uniachie mke wangu vinginevyo........
 
ImageUploadedByJamiiForums1423752573.650920.jpg
 
and the extremely stiff shall beat down the impossible and at last the extremely stiff shall emerge being a winner and grab misschagga to its position forever and ever!
All the best, Iam slowly falling for her, but I cant blast...................!!!!Make sure to use ur chances effectively!!Leave it all to you and wish u luck!
 
Back
Top Bottom