Mwanamke huyu anaitesa sana roho yangu

Mwanamke huyu anaitesa sana roho yangu

tiba atapata lakini si unajua ile kitu pesa kasema hana

Kwi Kwi mbavu zangu mie! we binti si umeniahidi leo hii hiii utaacha utundu, nimesoma kwa tabu hivyo vimaandishi vidogo nimecheka sana! Sijui dogo unaemtaabisha kavisoma!
 
Ni nadra sana kusikia mwanaume akilia mapenzi... naamini hizo hisia zako ni kweli..hongera..wengi tumezoea kuona wanaume wanatamani..kama kweli unampenda na huwezi kumwambia.. tafuta washenga unaowaamini wakufikishie ujumbe! futa imani tuliyonayo wengi kuwa mapenzi sikuhizi ni pesa, hapana ..wapo wasichana wazuri wanaotaka mapenzi na sio pesa..usiwe na hofu kujaribu si kushindwa...
 
wanawake wote wanajiuza, ukijua bei yake hakusumbui. sasa kama wewe unaenda umening'iniza pum.bu tu utangoja sana...eti pesa mtatafuta wote, angetaka mtu wa kutafuta naye si angetafuta na baba yake aliyemlea.

hahahaaa!! Umeua mkuu,, umnichekesha sana
 
Kwi Kwi mbavu zangu mie! we binti si umeniahidi leo hii hiii utaacha utundu, nimesoma kwa tabu hivyo vimaandishi vidogo nimecheka sana! Sijui dogo unaemtaabisha kavisoma!

hajaona bana wewe ndiyo unavichokonoa
 
kuna wimbo fulani wa lionel richie......sikumbuki unaitwaje......yulee mdada kipofu baadae walipendana na lionel richie......so yawezekana....

BAK saidia hapa kuweka hicho kibao...

sema sina humu kwenye tecno yangu ila unaitwa Hello!
 
Last edited by a moderator:
Kila la heri mkuu
Tahadhari tu ni kwamba huyo binti kwa ATM ni kama nanihii na nanihiliiiii kwa hiyo kazi ni kwako
 
Back
Top Bottom