Kumbe bado matamu aisee!!
Kweli wahuni sio watu wazuri, maana inaonekana waliipoteza hiyo hali ulipofika 14
😀
Sorry,i was joking darling.
mh! Mbona umekondaa!?
View attachment 1696537
Pamoja na msaada wa kibanio ila bado ni bembea.
The 50+ Kasie 😇.
Una umri gani ulivyoongea mpaka nimedisaManyonyo....[emoji2957]
Ila yakikutana na mwanaume anayejua kuyapa manyonyo good time.... uuiwiiiiiih unaweza usitake tena kudungwa huko chini.
Ni balaaah...[emoji12] acha niishie hapa.
Hakuacha kizazi chake hapa duniani
Una umri gani ulivyoongea mpaka nimedisa
Yap!Nilitaka kumuacha mama watoto.
Asante mkuu kwa taarifa kua hivyo hata mama watoto anaweza kuvipata
Fisi squareKuna kadhahabu nimekaona! Duuh! Ila naona bado yananyonyeka!!![emoji39][emoji39]
Siku hizi yapo magotiniNilivyokuwa na miaka 13 nilikuwa nimechongoka hivyo...[emoji39].
Kweli wakati ukuta [emoji27].
VijekiJamani her, hakuna kitu cha ukweli hapo, hii kwenye miaka ya 1949 - 1960 kulikuwa na mtindo wa sidiria uliojulikana ka " Bullet Bra 1950" Kasie ukitaka nikuuzie uonekane hivyo gonga hodi DM.View attachment 1703012View attachment 1703013
Siku hizi yapo magotini
Ndio chanzo cha sidiria kuitwa brah nini?
Shoni kayaharibu chuchu konzi za maza etu kasieNyoookhoooooohhhh weeeehhhhh [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Nilikutwa na Bwana Pepsi akafanya yake .....[emoji12]
Nimebaki na kumbukumbu ya utamu tuu [emoji28].
Shoni kayaharibu chuchu konzi za maza etu kasie
Niko humu since 2012 as member[emoji1]Aahahahahhaa kweli wewe wa kitambo.....
Unajikuna habari za Shoni....!!??
Tena umemtaja umefanya nimkumbuke, sijui a naendeleaje..... wacha nimtafute leo boa Wasap.
Ooh okey, safiii.Niko humu since 2012 as member[emoji1]
Uzee mwisho chalinze vijana wanajilipua tu. Mwendo wa baby tu.Ooh yeah, time flies.
Am on the 5th floor.