Mwanamke aliyevunja rekodi ya kuwa na chuchu ‘konzi’

Mwanamke aliyevunja rekodi ya kuwa na chuchu ‘konzi’

Sio Kweli kuhusu hiyo picha na hizo chuchu ingia google Andika “bullet bra 1950” utapata jibu
 
Manyonyo....[emoji2957]

Ila yakikutana na mwanaume anayejua kuyapa manyonyo good time.... uuiwiiiiiih unaweza usitake tena kudungwa huko chini.
Ni balaaah...[emoji12] acha niishie hapa.
Manyonyo ndo kiungo sensitive sana ktk mwili wa mwanamke but kuna ufundi wake hapa sio kila mwanaume anaweza kucheza nayo!...stay blessed mama kwa kulitambua hilo.
 
Jamani her, hakuna kitu cha ukweli hapo, hii kwenye miaka ya 1949 - 1960 kulikuwa na mtindo wa sidiria uliojulikana ka " Bullet Bra 1950" Kasie ukitaka nikuuzie uonekane hivyo gonga hodi DM.
bullet-bra-vintage-fashion-11.jpg
Bullet-bra-style-735x967.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom