Kasie
Platinum Member
- Dec 29, 2013
- 22,805
- 43,230
Dooooh...!!Chombo bado ipo vzr..... seems Like una chura wewe
Usimfatishe Behaviourist atakupoteza huyoo
Dooooh...!!Chombo bado ipo vzr..... seems Like una chura wewe
🤣🤣🤣
Manyonyo ndo kiungo sensitive sana ktk mwili wa mwanamke but kuna ufundi wake hapa sio kila mwanaume anaweza kucheza nayo!...stay blessed mama kwa kulitambua hilo.Manyonyo....[emoji2957]
Ila yakikutana na mwanaume anayejua kuyapa manyonyo good time.... uuiwiiiiiih unaweza usitake tena kudungwa huko chini.
Ni balaaah...[emoji12] acha niishie hapa.
Kasie umezeeka?Nilivyokuwa na miaka 13 nilikuwa nimechongoka hivyo...[emoji39].
Kweli wakati ukuta [emoji27].
Manyonyo ndo kiungo sensitive sana ktk mwili wa mwanamke but kuna ufundi wake hapa sio kila mwanaume anaweza kucheza nayo!...stay blessed mama kwa kulitambua hilo.
Wewe bibi kizee usiechoka kula bata hakuna kama chura wewe!😄😄😄Unawalisha wenzio matango pori...😅😅
Wewe bibi kizee usiechoka kula bata hakuna kama chura wewe!😄😄😄
🤣🤣🤣Loooh.....!!! 🙌🏽🙌🏽🙌🏽🙌🏽
I can’t you 😅
Kabla waliozaliwa kuyatumia hawajaanza kufanya yao.Nilivyokuwa na miaka 13 nilikuwa nimechongoka hivyo...😋.
Kweli wakati ukuta 😰.
Kumbe bado matamu aisee!!
Kweli wahuni sio watu wazuri, maana inaonekana waliipoteza hiyo hali ulipofika 14Nilivyokuwa na miaka 13 nilikuwa nimechongoka hivyo...😋.
Kweli wakati ukuta 😰.
Sasa hivi chaliii[emoji23]Nilivyokuwa na miaka 13 nilikuwa nimechongoka hivyo...[emoji39].
Kweli wakati ukuta [emoji27].
Sorry,i was joking darling.Loooh.....!!! 🙌🏽🙌🏽🙌🏽🙌🏽
I can’t you 😅
Nilitaka kumuacha mama watoto.Jamani her, hakuna kitu cha ukweli hapo, hii kwenye miaka ya 1949 - 1960 kulikuwa na mtindo wa sidiria uliojulikana ka " Bullet Bra 1950" Kasie ukitaka nikuuzie uonekane hivyo gonga hodi DM.View attachment 1703012View attachment 1703013