MLEVi Mmoja
JF-Expert Member
- Jun 29, 2019
- 8,512
- 15,128
Siku hizi vipo fomuwani ila yamelala sio poa
Saa hivi yanafunika mbavu.Nilivyokuwa na miaka 13 nilikuwa nimechongoka hivyo...[emoji39].
Kweli wakati ukuta [emoji27].
Mh.....Manyonyo....🤪
Ila yakikutana na mwanaume anayejua kuyapa manyonyo good time.... uuiwiiiiiih unaweza usitake tena kudungwa huko chini.
Ni balaaah...😜 acha niishie hapa.
Uzee mwisho chalinze vijana wanajilipua tu. Mwendo wa baby tu.
kweli bibi uko vizuri [emoji39][emoji39]
kweli bibi uko vizuri [emoji39][emoji39]