Mwanamke aliyevunja rekodi ya kuwa na chuchu ‘konzi’

Mwanamke aliyevunja rekodi ya kuwa na chuchu ‘konzi’

Hiyo ndo maana halisi ya chuchu Dede

Moni centrozone-Chuchu Dede ft nikki wa pili.
 
Sasa hivi una miaka mangapi? Maana sio kwa chura hilo. Ndo maana huwa sichokagi ukinijambia... Naskiaga raha mashallahhh...

Aaahahahahhaaa wee baabuu, mambo ya kuchangaya uji wa ulezi asubuhi badala ya kuweka madhiwa unaweka K Vant ndo haayaaaa.....!!😆😆😆😆😆😆

Malabuku zako na robo tatu 🤣🤣
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom