Mwanamke aliyevunja rekodi ya kuwa na chuchu β€˜konzi’

Mwanamke aliyevunja rekodi ya kuwa na chuchu β€˜konzi’

Ndo ukome..😜


Aahahahahahaa naanzaje kukoma mbele ya utamu...πŸ˜‹πŸ˜‹πŸ˜‹

Ndo kwanzaa nafika wa kwanza, nawahi mapemaaaa πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…

Kusingekuwa na utamu ningekuwa mtulivuuu, mpoleeeee 😜...

Ila sasa... utaaamuuuuu....!!!!
 
Siri yangu..😜


Muone kwanza.....😏😏 ndo maana Kibeee ...πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†

Kama nakuona jasho la vidole linavyokutoka πŸ˜…
 
Muone kwanza.....😏😏 ndo maana Kibeee ...πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†

Kama nakuona jasho la vidole linavyokutoka πŸ˜…
Mpk hapo umeshalijua! Haya tuachane na hilo vipi valentine umejiandaaje..?
 
Mpk hapo umeshalijua! Haya tuachane na hilo vipi valentine umejiandaaje..?

Ntaenda kutumika kisiwani, sijaambiwa kisiwa gani ila nimeambiwa niandae nguo za kuvaa maeneo ya mwabao....!

Nshapaki kibegi changu nasubiria kuja kupitiwa πŸ€ͺ

Nimebeba na ndimu na pilipili maana najua visiwani hizi ni bidhaa adimu na mie napenda kula msosi wenye ladha na muwashowasho πŸ˜‹
 
Ntaenda kutumika kisiwani, sijaambiwa kisiwa gani ila nimeambiwa niandae nguo za kuvaa maeneo ya mwabao....!

Nshapaki kibegi changu nasubiria kuja kupitiwa πŸ€ͺ

Nimebeba na ndimu na pilipili maana najua visiwani hizi ni bidhaa adimu na mie napenda kula msosi wenye ladha na muwashowasho πŸ˜‹
Si useme tu utabeba na ant corona.. vizee Kama nyinyi mnaogopa koona kweli..πŸ˜‚
 
Si useme tu utabeba na ant corona.. vizee Kama nyinyi mnaogopa koona kweli..πŸ˜‚

Aaahahahahhaaaa bangeee kweli kweli wee jamaaa πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom