We jamaaa mkorofi sanaMkuu inategemeana na mtu anayekutaka ujue.
Kwa mfano mwanamke kama miss natafuta unaweza mpeleka wapi.
Ahaaaa. .Mie nimechomolea wengi tu wanaotaka nipige pichu, mpini wangu ni wa dhamani sio kila demu anyonye tu eti kwa sababu ananitaka. Napenda sana demu ninayesota kumfuatilia maana nikimshika napandua hatariIla dah hii kitu mm imeshanitokea sana yaani ..unakuta unamtokea manzi afu akijua tuu kuwa unataka ingia kweny line yakee aseee atajiona sana kama mungu mtu....pia anakuzungusha sana huku ww ukiwa unaendelea kupoteza vocha zako na nauli "(pesa") zako ...mwisho wa siku una ona"*one night stand *" ndo solution kuliko kuendelea kumwagilia mti uliokufa....ila ndo maisha ...NA YEYE AKILETA ZA KWAKE ZA KULETA ..NI KUMPOTEZEA KAMA KINYONGA TUUU
Gold Digger [emoji23][emoji23][emoji23].... nawapenda sana hao....wananichuna na mimi napata mzigo, one night stand...ngoma droo...Problem solved!!wanaume ni wawindaji, wanawake ni kama digi digi tunangoja kuwindwa. Sasa unapokutana na digi digi mwindaji jiulize mara mbili kwanza.
Kwani unadhani yy kafuata nini, dhamani ya mpini ni kutoa demu stressKuna demu alikuja chumbani kwangu eti nimsaidie kumvua pedo,yeye hawezi na mwenzie anaekaa nae hayupo.
Kilichofuata hapo,kipindi maalumu kwa watu wazima,
sasa ilibidi iwe hivyo.
mmhhhMkuu inategemeana na mtu anayekutaka ujue.
Kwa mfano mwanamke kama miss natafuta unaweza mpeleka wapi.
haaaa mimi nakutaka wewe..... na lazima nikupate lolLazima awe mzuri. Kama havutii mpaka nitake mwenyewe.
Kwa uzuri huo lazima unipate.haaaa mimi nakutaka wewe..... na lazima nikupate lol
Ni mwiko kuikataa papuchii na kama utaikataa laana yake itakumalizaHawajui kukataa papuchi
hahaha fumba tu macho mkuuinategemea mkuu.. mi nishakataa wawili sababu hawakunivutia hata kidogo... unakuta mwanamke kisigino kibayaaaaaaaaaaa!!!!!
hawajamuwa tu mkuu ,ukutane na mtoto wa kike anaijuwa kukutega mkuu uchomokii nakwambia
[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85]Si kweli, labda zamani bt kwa siku hizi mambo yamebadilika na wao inabidi wajipange haswaa