Mwanamke akikutaka ni rahisi sana kukupata

Mwanamke akikutaka ni rahisi sana kukupata

Hili jambo limekuwa likinishangaza na kunistaajabisha ,maana kwa nguvu alokuwa nayo mtoto wa kike mara nyingi akimwitaji kidume ni rahisi sana kumpata ,kuliko kidume kikimtaka mtoto wa kike...

wanaume huwa ni ngumu sana kuwakataa watoto wa kike ,maaa hata kama mpendi basi utaamuwa ule mzigo tu

ila wao sasa dah mpaka akupe mashine??

mpaka akutunuku kwa kweli !



ivi kuna uhusiano kati ya kupata kitu na umiliki?
 
hahaha dah wangetunyanyasa sana mkuu acha tu
...dah basi kama hivyo hiyo ya girls kututokea sisi ingekuwa selective sana aseee maa a mhh km KUNUNUA PENZI KWA PESA.....HUWA SOMETIMES KAMA MAJUTO YA ALIYENUNUA PENZI....




*"*"KWANINI TUNUNUE PENZI WAKATI NI TENDO LILILIWEKWA KWA MADHUMUNI MAARUMU"""
 
Oi mbona akina joanah..miss natafuta..mahondaw..miss chagga..paprika..na women wengineo hata hawa tiririki au inawachoma nini!?
 
wanaume ni wawindaji, wanawake ni kama digi digi tunangoja kuwindwa. Sasa unapokutana na digi digi mwindaji jiulize mara mbili kwanza.
Kwahiyo kunamuda digidigi anajipeleka mwenyewe ktk mshare wa muwindaji
 
Nakubaliana na wewe mia kwa mia. Kuna demu alinibananisha sehem mpaka nikamla. Mpaka saaa huwa nashangaa ilitokeaje
 
Back
Top Bottom