Mwanamke akikutaka ni rahisi sana kukupata

Mwanamke akikutaka ni rahisi sana kukupata

Mimi ni mlokole lakin mwanamke akinitaka cwez endekeza ulokole to that extent...
 
Mwanamke usikosee ukatumia idealogy hii kwa kila mwanamme!
Ni kweli wanaume wengi ni rahisi kuwapata kwa kuwa wao wanawaza mzigo kwanza (and always ktk hili they have nothing to loose)
Lakini kama unawaza kumpata mwanamme wa maisha bila kuweka kipaumbele cha ngono bas hali itakuwa shwari na hata km hatakuwa tayari kuwa na wewe atakuambia fairly tu.

Ila sasa...!!!

Kama umempenda ili akupe ngono halafu akawa hayuko willing utakoma kuringa na utashangazwa..!!

Don't take the the tittle message for granted!!!
 
Hili jambo limekuwa likinishangaza na kunistaajabisha, maana kwa nguvu aliyokuwa nayo mtoto wa kike mara nyingi akimwitaji kidume ni rahisi sana kumpata, kuliko kidume kikimtaka mtoto wa kike. Wanaume huwa ni ngumu sana kuwakataa watoto wa kike maaa hata kama mpendi basi utaamua ule mzigo tu.

Ila wao sasa dah mpaka akupe mashine?

Mpaka akutunuku kwa kweli!
Lazima awe mzuri. Kama havutii mpaka nitake mwenyewe.
 
Dah hii ingekuwa inanitokea na mimi nngeona bahati ya mchanga wa dhabahu aseeeeeeee.


UKIENDEKEZA mwili wako kushindwa na Tamaa za kimwili katika dunia hii ya sasa utateseke sana kwani Wakina dada wanao wataka wanaume wamekua wengi sana na wana mbinu nyingi sana.
Ni processes ngumu sana mdada kunishawishi kuvua shati,vest,Trouser , Pichu nibaki uchi wa mnyama simply because ameni seduce No No No.
I will do it in aright way and a right person.


JEUPUSHE NA ZINAA.
 
Kuna kukubali na kula mzigo, hivi ni vitu viwili tofauti kabisa.
 
Miaka kadhaa ijayo wanawake watakuwa wanatutafuta kwa tochi
 
Sidhani kama ni kwel... Ila kwa asilimia fulani labda.
Personal, mwanake mwenye standard ndo anaweza nishawish ila not just a woman.
 
Si kweli, labda zamani bt kwa siku hizi mambo yamebadilika na wao inabidi wajipange haswaa
 
Back
Top Bottom