MwanaHalisi: Nini Kinaendelea | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MwanaHalisi: Nini Kinaendelea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Majoja, Oct 26, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Gazeti hili liliokuwa linasifika sana kwa kutoa "sure" za mambo yanayoendelea kisiasa nchini limeshakuwa a town rag.
    Wakuu msijisumbue kununua uozo wa gazeti hili ambalo tayari habari zake zimekwisha lipiwa kwa muda mrefu ujao.
    Mwanahalisi na Dira kwa sasa ngoma droo.
    Nasikitika kutoa shilingi mia tano yangu wiki hii na kukuta habari ambazo hazijulikani aliye andika na habari zenyewe ni za unafiki.
    Kweli tindikali na fwedha vimefanya kazi yake.
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,138
    Trophy Points: 280
    Hakuna kilichopo duniani kinachopendwa na kila mtu.......Hivyo sikushangai....... Hakuna jipya hapo.....ANYWAY UNGEWEKA HIZO HABARI UNAZOZIITA ZA KINAFIKI............ MwanaHalisi litabaki kuwa gazeti bora kwa wasema kweli wa TZ......... NYIE WENGINE BAKINI MKISOMA HAYO MAGAZETI YA ...... ndiyo mzee.........
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,553
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280
    Embu fafanua habari gani hizo zilizolipiwa ?
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,855
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Majoja,,kuonyesha unazumgumza kitu kuhusu gazeti hilo ilifaa uweke hapa habari iliyomo/zilizomo zinazooonyesha kweli tindikali na fedha imegeuza umahiri wa waandishi wa mwanahalisi, hapa imebaki kuwa bla bla tu mkuu hasa kwa ambao hawawezi kupata/hawajasoma nakala ya gazeti hilo
     
  5. M

    Mr Richard Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jenga hoja yako vizuri, kwani gazeti hili linasifika kwa habari na makala motomoto juu ya mustakabali wa taifa letu. Bila kuonyesha unafiki huo utaonekana hapa JF hapakufai.
     
  6. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,663
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu msihangaike na huyu jamaa, anawapotezea muda wenu.
    Achana naye huyu.
    AMETUMWA.
     
  7. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri zaidi ungethibitisha unafiki huo kabla hujaandika kwenye chombo hiki makini. Hatutaki majungu ndugu MAJOJO. Thibitisha unafiki huo tafadhali.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,329
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Nimeliona si baya sana kwa mtazamo wangu.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,329
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Pengine ni kweli.
     
  10. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani mzee kama huna TOPIC ya kuandika lazima uandike?tulizana soma topic za wenzako, bora mjinga kukaa kimya kuliko mwelevu anaeongea pumba
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    nmeona nakala ya leo, ila sijaona chochote cha kumfanya mtoa post atokwe na povu. labda ile habari ya kubenea na uongo wa sitta!
     
  12. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,346
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 135
    Yaani huyu jamaa kwa ukilaza alionao anaamua kukandamiza chombo cha habari kupitia mgongo wa great thinkers? Sishangai atakapotukanwa kuwa hayo ni mawazo kupitia masaburi.... Jana tuliambiwa kuwa leo gazeti litatoka na habari za kumchafua rais na familia yake tusilinunue, leo anang'ang'ania tusinunue utafikiri tunatumia hela zake. Tena hapo ndio sawa na umempiga teke chura kwani naenda kulinunua ili kuona kama unayoyasema ni kweli au la.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    kaka majoja lilete nikuruudfishie jero yako.
    naona uhuru litakufaa kwa sasa.
     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,493
    Likes Received: 1,833
    Trophy Points: 280
    Hii habari hivi imeandikwa na nani? Kubenea au?
     
  15. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we unafikiri nani hapendi kitumbua chake???
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    kama uongo umemwishia afanye nini sasa?
     
  17. e

    erick mollel New Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh sie tucheke tu
     
  18. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante wakuu!
    Nimewasoma vizuri.
    Magazeti ambayo sinunui kwa pesa yangu yanaongezeka kwa kasi-kutokana na kukosa viwango.
    Nilipokuwa mwanafunzi pale Mlimani nilikuwa Punch mzuri tu.
    Unabandiko andiko lako na kusepa, bila kujua athari zake baadaye-uhuru wa woga.
    Leo Mwanahalisi ukurasa wa mbele habari ya Sita haina mwandishi, hata ile ya ndani-uandishi wa woga huo.
    Wakuu magreat thinker kama mnaona hilo ni sawa basi hata Ugreat thinker wenu unashuka viwango kwa kasi.
     
  19. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 667
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    JK kwa ku robi anaongoza, siunaona anavyopata ma phd tu mpaka aibu.
     
  20. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,138
    Trophy Points: 280
    Atafute mchumba akaolewe naye
     
Loading...