Mwanahabari na icon ya wanawake wenye uthubutu "Mboni Masimba" kujiunga na CCM


T

the horse

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
579
Likes
26
Points
45
T

the horse

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
579 26 45
Mmoja wa wanahabari maarufu na muendeshaji wa kipindi maarufu cha mboni show kinachooneshwa na kituo cha television cha East Africa TV, mjasiriamali na icon maalum ya wanawake wenye uthubutu katika nchi ya tanzania na Africa kwa ujumla Mboni Masimba ametangaza kujiunga na Chama Cha Mapinduzi (CCM)

Mboni amefikia uamuzi huo baada ya kutathimin hali ya siasa hapa nchini na kuona kuwa chama pekee chenye msimamo na sura ya utaifa ni CCM na kwamba vyama vingine vinaendeshwa kibabaishaji na upendeleo wa waziwazi. "Unajua mimi nimekaa muda mrefu bila kujiunga na chama chochote cha siasa nikiwa nafanya tathmin juu ya hali ya siasa na hivyo baada ya kujiridhisha kuwa Chama Makini ni CCM ndipo nimeamua sasa kujiunga nacho." Alisema Mboni.

Tukio la kumkaribisha Mwanamke huyo ambae ni muwakilishi wa wanawake wajasiriamali, wanahabari na wenye uthubuti nchini litafanyika hivi karibuni baada ya mapumziko ya sikukuu za christmass na Mwaka mpya.

Mapokezi hayo yatakayoambatana na ghafla fupi yatafanyika jijini Dar es salaam katika ofisi za Chama Cha Mapinduzi Lumumba ambapo katibu wa Idara ya Itikadi na Uenezi Mhe. NAPE NNAUYE ataongoza mapokezi hayo ya kada huyo mpya wa Chama Cha Mapinduzi.

Kidumu Chama Cha Mapinduzi.
 
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,594
Likes
1,582
Points
280
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,594 1,582 280
Kawaida tu huyo siasa ni uwanja mpana
 
M

Mjenda Chilo

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
1,425
Likes
65
Points
145
M

Mjenda Chilo

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
1,425 65 145
kilo moja au dola mia, unataka?
 
T

the horse

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
579
Likes
26
Points
45
T

the horse

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
579 26 45
Karibu nyumbani dada Mboni
Kiongozi, dada yetu kaona njia ya amani na ameamua kuifuata.
Chama cha wanywa gongo kinaendelea kukosa supporterz...TBL inawavuruga..
 
Window7

Window7

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,832
Likes
1,650
Points
280
Window7

Window7

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,832 1,650 280
2015 utasikia ni mbunge wa viti maalumu.
 
T

the horse

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
579
Likes
26
Points
45
T

the horse

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
579 26 45
Kawaida tu huyo siasa ni uwanja mpana
Bavicha kama kumi tu wangelikuwa na uelewa wako basi mngemshauri babu mawazo mazuri sana kuliko haya ya kuingiza mitambo ya kisasa ya kutengeneza gongo.
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,848
Likes
9
Points
135
Age
48
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,848 9 135
Kabla ya Hapo alikuwa wapi? kama halikuwa hana chama hii cyo NEWS!:der:
 
M

mungo

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2008
Messages
212
Likes
0
Points
0
M

mungo

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2008
212 0 0
na mimi nikijiuunga na ccm mtanifanyia mapokezi na hafla?
 
T

TECH WIZ

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
1,675
Likes
21
Points
0
T

TECH WIZ

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
1,675 21 0
Mbadilike ndugu zangu sasa mnaonekana mu wabinafsi mpaka mnakera.Yaani mtu maarufu akijiunga CCM kama ni mwanamke tayari hamkawii kumzushia kuwa ni chakula cha akina flani lakini angejiunga na Chadema ungeanza kumsifia kama unavyomsifia Joyce Kiria leo hii ila ngoja Bi Joyce naye ahame Chadema nina uhakika kasoro zake ndio mtaziona siku hiyo.To add,Hata Chadema Makada wanawake wanagegedwa sana na Viongozi wakuu au mmesamhau Mh Joyce Mukya?Na Grace Kiwelu je?Tufanye siasa za hoja tuachane na siasa za kuchafuana kwasababu hazijengi.Machafu yanayofanywa na MaCCM na hata Viongozi wa Chadema wanayafanya hayo hayo na ndio maana baadhi yetu haitatokea tukawaunga mkono baadhi ya Viongozi Chadema kwasababu kitabia na kimienendo hawana tofauti kabisa na hawa tunaowachukia wa CCM
 
T

the horse

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
579
Likes
26
Points
45
T

the horse

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
579 26 45
Mbadilike ndugu zangu sasa mnaonekana mu wabinafsi mpaka mnakera.Yaani mtu maarufu akijiunga CCM kama ni mwanamke tayari hamkawii kumzushia kuwa ni chakula cha akina flani lakini angejiunga na Chadema ungeanza kumsifia kama unavyomsifia Joyce Kiria leo hii ila ngoja Bi Joyce naye ahame Chadema nina uhakika kasoro zake ndio mtaziona siku hiyo.To add,Hata Chadema Makada wanawake wanagegedwa sana na Viongozi wakuu au mmesamhau Mh Joyce Mukya?Na Grace Kiwelu je?Tufanye siasa za hoja tuachane na siasa za kuchafuana kwasababu hazijengi.Machafu yanayofanywa na MaCCM na hata Viongozi wa Chadema wanayafanya hayo hayo na ndio maana baadhi yetu haitatokea tukawaunga mkono baadhi ya Viongozi Chadema kwasababu kitabia na kimienendo hawana tofauti kabisa na hawa tunaowachukia wa CCM
Kamanda nafikiri umetoa ujumbe muhimu kwa bavicha wenzako ambao ni kama mawe yakigeuzwa kulia yanabaki hivyo hivyo mpaka kiama.

Chadema kuna upungufu mkubwa wa wanachama wanaofikiri sawasawa. Ndugu yangu TECH WIZ unakazi ya ziada ya kuwaelimisha navicha wenzako kuacha ububusa.
 
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,367
Likes
3
Points
135
Age
45
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,367 3 135
Mmoja wa wanahabari maarufu na muendeshaji wa kipindi maarufu cha mboni show kinachooneshwa na kituo cha television cha East Africa TV, mjasiriamali na icon maalum ya wanawake wenye uthubutu katika nchi ya tanzania na Africa kwa ujumla Mboni Masimba ametangaza kujiunga na Chama Cha Mapinduzi (CCM)

Mboni amefikia uamuzi huo baada ya kutathimin hali ya siasa hapa nchini na kuona kuwa chama pekee chenye msimamo na sura ya utaifa ni CCM na kwamba vyama vingine vinaendeshwa kibabaishaji na upendeleo wa waziwazi. "Unajua mimi nimekaa muda mrefu bila kujiunga na chama chochote cha siasa nikiwa nafanya tathmin juu ya hali ya siasa na hivyo baada ya kujiridhisha kuwa Chama Makini ni CCM ndipo nimeamua sasa kujiunga nacho." Alisema Mboni.

Tukio la kumkaribisha Mwanamke huyo ambae ni muwakilishi wa wanawake wajasiriamali, wanahabari na wenye uthubuti nchini litafanyika hivi karibuni baada ya mapumziko ya sikukuu za christmass na Mwaka mpya.

Mapokezi hayo yatakayoambatana na ghafla fupi yatafanyika jijini Dar es salaam katika ofisi za Chama Cha Mapinduzi Lumumba ambapo katibu wa Idara ya Itikadi na Uenezi Mhe. NAPE NNAUYE ataongoza mapokezi hayo ya kada huyo mpya wa Chama Cha Mapinduzi.

Kidumu Chama Cha Mapinduzi.
Mtu makini,aliye fikiri na kutathmini kwa muda mrefu juu ya hali ya siasa nchini kamwe hawezi kujiunga na ccm kwa sababu ni lazima angejiuliza kwanza je kuna mabadiliko yaliyo fanywa na ccm kiasi cha kuridhisha watanzania?na je kama mabadiliko hayo yatapatikana wapi?UN LESS AJIUNGE NA LB7
 
T

the horse

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
579
Likes
26
Points
45
T

the horse

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
579 26 45
na mimi nikijiuunga na ccm mtanifanyia mapokezi na hafla?
Chama cha mapinduzi hakina ubaguzi, kila mwanachama anatendewa sawa na mwingine. Sio kama jamaa zetu ambao ukiwa mwanachama kutoka kaskazini unapata mgao wa ruzuku ukitoka magharib au kusini huna chako.
 
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,176
Likes
1
Points
0
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,176 1 0
Huyu atakua ni Chakula ya Kina Fulani tu ndio maana anajikaribisha huko kwa Mabuzi yake.

Kwanza kwa Kuwasaidia Wanawake, ni akheri hata ya Joyce Kiria kuliko huyu b!tch!!
Joyce Kiria mzazi mwenziwe Henry Kileo wa Chadema mkoa wa D'salaam?

 
T

the horse

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
579
Likes
26
Points
45
T

the horse

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
579 26 45
Mtu makini,aliye fikiri na kutathmini kwa muda mrefu juu ya hali ya siasa nchini kamwe hawezi kujiunga na ccm kwa sababu ni lazima angejiuliza kwanza je kuna mabadiliko yaliyo fanywa na ccm kiasi cha kuridhisha watanzania?na je kama mabadiliko hayo yatapatikana wapi?UN LESS AJIUNGE NA LB7
Kwa hali ilivyo sasa hata mtu asiye na degree na elimu ya uchambuzi na tafiti anaweza kuona wazi kuwa wapinzani wakiwa wamepoteza mwelekeo na kwamba nguvu yao inatokana na familia na kabila fulani.
Hivyo kwa mtu aliye makini, CCM hakina mpinzani.
 
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
1,952
Likes
46
Points
145
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
1,952 46 145
Huyu naye keshakuwa maarufu wa kutengeneza habari?!kweli kabisa!?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,418
Likes
14,681
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,418 14,681 280
Kama ndio yule anarmendesha kipindi cha kipuuzi vile mchukueni bure. Ni miongoni mwa vipindi ambavyo navichukia kupata maelezo simply because hakina cha maana eti mnaulizana, ulishatembea na wanawake/wanaume wangapi!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,351