Mwana JF maarufu ni yupi?

T14 Armata

T14 Armata

Senior Member
Joined
Mar 7, 2017
Messages
126
Points
250
T14 Armata

T14 Armata

Senior Member
Joined Mar 7, 2017
126 250
Kunde ekeke yuko wapi.wapi Mzizi Mkavu. Faiza fox mtetezi wa wale wa imani ile. Islamabad mtetezi wa wahaya na kagera nzima. Wyatt matthewson? wa ughaibuni (huyu ana lugha kali ukimchanganya). Ruttashobolwa mtetezi wa kijani
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
46,313
Points
2,000
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
46,313 2,000
Mkuu unajulikana had mitaan

Nimekuta juzi maostaz wanakuzungumzia

Sema juzi ulikimbia uzi wangu
Maostaz gani tena hao?

Uzi wako sijaukimbia, na mimi sina tabia ya kukimbia uzi, na siwezi kuanza ukubwani tabia hiyo, labda tumepishana tu.

Uko wapi uzi unaosema nimeukimbia?
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,499
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,499 2,000
Naungana na wewe kama kura inaenda kwa mganga majukwaa yote utamkuta kaandika na thread zake nyingi ni useful mfano mmu ile post ya malezi ya watoto, zingine za kuchangamsha kama ile ya walipa kodi ipo habari na hoja mchanganyiko, huyu mganga anacover sehemu nyingi wengine utawakuta maarufu jukwaa letu pendwa lile la chini kabisa, shogangu Shunie yeye maarufu mmu.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,499
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,499 2,000
Nimeingia jf mtu wa kwanza kumfahamu Ni Mshana Jr...
Thread yake ya mambo ya kibudha ilinisisimua..nikajikuta nasoma tena na Tena

Wa pili alikuwa Kiranga..
Nilishangaa Sana kwa Mara ya kwanza naona watu hawaamini uwepo wa Mungu..na anabishana na watu Hadi anawashinda .
Mwanzo nilijua anatania
 

Forum statistics

Threads 1,336,297
Members 512,585
Posts 32,533,780
Top