Mwana CCM yoyote akinijibu hili nahamia CCM

Mwana CCM yoyote akinijibu hili nahamia CCM

yaani hii post naomba iwe stiky hadi jibu lipatikne.haiwezekani.50.years hamna lolote kwa uhakika nchi ina maziwa na bahari,milima na mabonde!
Invisible njoo huku
 
Last edited by a moderator:
Leo ndiyo nimemfahamu vilivyo CHAMVIGA ni nani na ana akili gani. PISTOL LERO asante sana kwa swali zuri ambalo limetufumbua macho. Tumekuwa tunahangaika na watu wasiostahili kuhangaika nao. Sasa imetosha!!!!!!!!!

Akili za bavicha hizi.
 
unajua kusoma kweli wewe? nahitaji huduma moja tu ya kijamii inayopatikana tanzania nzima kwa uhakika na siyo vipande vya huduma.

Kufa kwanza ndio utakuta kila huduma mbinguni ipo kwa ukamilifu wake sio hapa duniani.
 
mimi naweza kujibu nikiwa kama raia wa nchi hii.
CCM pamoja na kukopa hela nyingi nje wamejitahidi sana kwenye barabara za LAMI.
mengine zero!
Ungemalizia barabara za lami zisizo na kiwango..
 
jibu swali,unalipwa hela za bure 7000 kila siku?majibu huna!

Nipe mfano mmoja tu wa nchi iliyo na huduma moja ya jamii inayopatikana kwa ukamilifu wake ndio urudi huku kwenye 3th world country yako.
 
Misukule kama wewe hamna nafasi CCM kumejaa tayari

Mkuu Mingoi, umeshindwa kabisa kutaja huduma yeyote ya kijamii inayopatikana kwa uhakika baada ya miaka hamsini ya uhuru? Tuambie, kama wewe si kanjanja wa ccm, ni huduma gani inayopatikana kwa uhakika hapa nchini? Taja tu, kama hakuna sema, siyo aibu.
 
mimi naweza kujibu nikiwa kama raia wa nchi hii.
CCM pamoja na kukopa hela nyingi nje wamejitahidi sana kwenye barabara za LAMI.
mengine zero!

kaka lami c huduma ya jamii. Lami inapatikana ktk miundombinu. kama ni hilo ndo wamefeli kabisa maana kuanzia mv bukoba zile za zanzibar, ndege ndo tusiseme na barabara ci za rami ni za kiwango cha lami ndo maaba viraka ni vingi.
 
lumumba leo ni warembo tu alafu hawatajibu leo wanajua hatapewa bu7 tatizo sikkuku cheki kama utawaona kina hammy.d na wengine wengi
 
Ccm imeongoza nchi hii kwa zaidi ya miaka hamsini sasa, swalilangu ni hili,

Ni huduma gani yoyote ya kijamii inayopatikana hapa nchini kwa uhakika tangu mshike madaraka?.

Tumerahisisha upatikanaji wa madawa ya kulevya kwa vijana..
 
Back
Top Bottom