Mwana CCM yoyote akinijibu hili nahamia CCM

Mwana CCM yoyote akinijibu hili nahamia CCM

Misukule kama wewe hamna nafasi CCM kumejaa tayari

Ndiyo, CCM kimejaa "wenyewe" yaani wezi, wahujumu uchumi, vibaka, Waporaji wa ardhi, wasafirishaji wa nyara za taifa, walaghai, wauza "unga" na takataka nyingine.
Hii ndiyo maana hakuna la maana kubwa lililotendeka toka Uhuru zaidi ya alichofanya Nyerere alipothubutu kuwasomesha na kuwapatia elimu bure mamilioni ya watanzania kwa hela za pamba na korosho! Hebu tafakari mwenyewe; tulipopata uhuru sisi tulikuwa sawa au mbele ya nchi kama Singapore, Malaysia, Indonesia, Vietnam na hata China. Leo hii tunapochimba dhahabu, gesi na karibuni tutaanza kuvuna mafuta tuko wapi?
Mimi nasema; hakuna hatua tutakayoipiga chini ya utawala wa majambazi hawa wanaopora mali na amali zetu na kuzificha ughaibuni hata ikipita miaka 100 mingine! Maendeleo ya kweli yataletwa na upinzani bila ya kujali ni chama kipi kitakachokabidhiwa dola ila isiwe hawa manyang'au na wala kisiwe na "harufu" ya CCM.
 
Elimu na shule mkoa una shule
Pili hospitali kila mkoa una hospital
Tatu maji kila mkoa una maji
Nne usafiri kila mkoa una lami

unazungumzia mashule yasiyo na facilities na walimu?hospitali zisizo na madawa na madaktari?India mwaenda kutali?
 
Lukosi, uko off point kabisa! Kwa mujibu wa swali unatakiwa utoe angalau hata kitu kimoja, kimoja tu!

Mkuu ndo tujue walimu wetu huko mashuleni wanapata shida kuwaelewesha hawa watu,swali aliloulizwa ni tofauti na jibu alilotoa sasa sijui alikuwa na uharaka wa kujibu swali aliloulizwa au ni mgumu ktk kuelewa au anaukosefu wa kinga za kumbukumbu kichwani au ................
 
Ccm imeongoza nchi hii kwa zaidi ya miaka hamsini sasa, swalilangu ni hili,

Ni huduma gani yoyote ya kijamii inayopatikana hapa nchini kwa uhakika tangu mshike madaraka?.
1.barabara ya lami kutoka mtwara kupitia dar hadi mwanza, kutoka tarakea - rombo arusha mombo tanga hadi dar, kutoka tunduma mbeya kupitia iringa moro hadi dar.
2. Elimu kuanzia chekechea, shule za sekondari kila kata nchi nzima hadi chuo kikuu (kila mkoa sasa una chuo kikuu sngalau kimoja, tunaelekea kuwa na vyuo vikuu vya wilaya
3.upatikanaji wa habari kupitia njia mbalimbali za upashanaji hususan mitandaoni km vile jf, televisheni zisizopungua 10, magazeti zaidi ya 20, redio nk. Hadi baadhi ta watu km nyie mnafikia kuitumia kutukana.
4. Hospitli za rufaa kia mkoa.
 
Hata Marekani hawawezi kutimiza kila kitu
Mkubwa mleta uzi huu anajua kuwa ccm haiwezi kutekeleza kila kitu ila anacho taka yeye ni kuona kuwa ni huduma gani chini ya ccm ndani ya miaka zaidi ya 50 ambayo watasimama na kusema hii iko kamili kuanzia A-Z. Hebu tuambie najua wewe ni mdau wa maccm tupe hiyo huduma hata 1 sio mbaya mkubwa.
 
1.barabara ya lami kutoka mtwara kupitia dar hadi mwanza, kutoka tarakea - rombo arusha mombo tanga hadi dar, kutoka tunduma mbeya kupitia iringa moro hadi dar.
2. Elimu kuanzia chekechea, shule za sekondari kila kata nchi nzima hadi chuo kikuu (kila mkoa sasa una chuo kikuu sngalau kimoja, tunaelekea kuwa na vyuo vikuu vya wilaya
3.upatikanaji wa habari kupitia njia mbalimbali za upashanaji hususan mitandaoni km vile jf, televisheni zisizopungua 10, magazeti zaidi ya 20, redio nk. Hadi baadhi ta watu km nyie mnafikia kuitumia kutukana.
4. Hospitli za rufaa kia mkoa.
umesoma swali kweli we mbulula wa ccm?
 
nikuulize sisi tutabaki 3th world country hadi lini wakati wana ccm wenzako wameficha hela uswiss amabazo zingetosha kujenga reli hapa tz? una akili wewe?

Hilo ndio swali la msingi la kuuliza. Wewe na mimi tusaidiane mawazo tena ikiwezekana uanzishe na thread nyingine tulijadili hili.
 
1.barabara ya lami kutoka mtwara kupitia dar hadi mwanza, kutoka tarakea - rombo arusha mombo tanga hadi dar, kutoka tunduma mbeya kupitia iringa moro hadi dar.
2. Elimu kuanzia chekechea, shule za sekondari kila kata nchi nzima hadi chuo kikuu (kila mkoa sasa una chuo kikuu sngalau kimoja, tunaelekea kuwa na vyuo vikuu vya wilaya
3.upatikanaji wa habari kupitia njia mbalimbali za upashanaji hususan mitandaoni km vile jf, televisheni zisizopungua 10, magazeti zaidi ya 20, redio nk. Hadi baadhi ta watu km nyie mnafikia kuitumia kutukana.
4. Hospitli za rufaa kia mkoa.
Hivi unajua maana ya neno uhakika ndugu? Jiulize vizuri hapa sio pakupigania buku 7 hili swali kawashika pabaya sana magamba.
 
Back
Top Bottom