Mwamvita Makamba: Bora buzi kuliko sembe


wow!! naona anakingiwa kifua!

long live wema, i need to see a lot from you!
 
Huu ni ushauri wa Mwamvita Makamba, kwa wadada ambao hawajaenda shule, wasio na uvumilivu, wasio na akili ya maisha na wasio wabunifu.


ok! Njoo songea huku, utahongwa jero tu inatosha.
 
Yaonekana we ni millioneaa...em tupe siri ya mafanikio,..mwanamke kuuza K nayo ni sifa kwani?!!...

ni sifa pia, japo ipo classified kuwa sifa mbaya!

mambo badiebey!!!?
 
Last edited by a moderator:


Aliepewa kapewa ninii,kama ye anazo AONYESHE SOURCE YA HELA ZAKEEE...Hawaonyeshagi km hao kna jackycliff cz ni sembe,hakuna buzi hapo
Company name is just company name haiaffect vitu unavomiliki,hata kesho asbh anaweza enda BRELA akabadili jina....una uhakika gani sio vyake???!kama havimiliki SASA WHAT DOES SHE STAND FOR,?!ni umbulula kutapa na visivyo vyako....kabisa unakuwa na reality show juu..AWE REAL BASIIsi kayataka mwnyw,ni mawili K au sembe ndo inayouzwa,ama BOTH!...
 
did she actually think thats funny? How lame?
 
si bora angesema bora ujasiriamali, huyu atafikiri anaish Dunia isiyo na ukimwi.
 
Yaonekana we ni millioneaa...em tupe siri ya mafanikio,..mwanamke kuuza K nayo ni sifa kwani?!!...
Am juc kidding my sis, napinga cana ukahaba, umilionea wapi na wapi na mi mchoma mahindi.
 
Mitaa ya Manzese bwn..karibuu

hahahaaa!! ntakuja bana nikitokea bigi braza!! nasikia mna motel moja hatari sana huko (Lambo motel, sijui ndo hiyo?)
 
Mbona sredi zinaonyesha upunda haulipii kihivyo. Hizo jeuri za magari na majumba wanapata wapi?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…