Mwamvita Makamba atapeliwa na Sheria Ngowi


Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,928
Likes
6,685
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,928 6,685 280
Inakuaje wanaJF,

Katika pitapita zangu Twitter nimekumbana na Tweet moja ya Mwanadada Mwamvita Makamba akidai yeye kama Mwekezaji binafsi katika tasnia ya Fashion ametapeliwa na Mbunifu wa Suti matata Bwana Sheria Ngowi.

img_20161130_224018-png.441514

Hapo alikuwa akimpa taarifa jamaa anayeendesha kipindi kipya mjini cha Papo Kwa Papo na Papi kinachoruka kila jumatano saa 3 kamili usiku kupitia YouTube na kinakuwa Mubashara.
 
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
5,928
Likes
6,685
Points
280
Kurzweil

Kurzweil

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
5,928 6,685 280
Si alikua anambandua kipindi fulani...
ila nilisikia kipindi huko yule kaka alikua na bidada kwa maslahi yake zaidi... Kumbe na alimtapeli juu
Na kubanduana tena? Kweli Mimi mgeni hapa mjini me nilijua ni washkaji tu kibiashara
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Na kubanduana tena? Kweli Mimi mgeni hapa mjini me nilijua ni washkaji tu kibiashara
Walikua wapenzi mkuu lakini in the name of business partners... nakumbuka hadi kuna Magazine moja walitoka pamoja nilipenda ile interview yao
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,039
Likes
28,079
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,039 28,079 280
Si alikua anambandua kipindi fulani...
ila nilisikia kipindi huko yule kaka alikua na bidada kwa maslahi yake zaidi... Kumbe na alimtapeli juu
Wakati Mwamvita alipokua akitoka na Ngowi, pale pembeni Bi dada alikua na mpango wa kando unao zungumza kwa lugha ya bepari.
Baada ya pale, Mwamvi na fundi cherehani wakaingia kwenye vuvaaaaa kubwaaaa.....
Mwisho wa siku Ngowi alishindwa nguvu na mwenye ngozi nyeupe, kisha fundi akavuta nguvu kwa Bidada.
Ebu ngoja nianzie mwisho wa ubuyu......
Baada ya Fundi kuvuta mkwanja kwa jina la mkopo toka kwa binti Makamba, pale ndipo ugomvi ulipo vuma kwa kijana kugoma kurejesha nguvu ndefu kwa Mwamvita.
Ebu ngoja nisubiri maswali...
 

Forum statistics

Threads 1,273,250
Members 490,339
Posts 30,475,337