Mwamba Putin ameshaweka No fly Zone...

Mwamba Putin ameshaweka No fly Zone...

Suluhu ni wao kuacha kupigana au ni sisi kuwaza namna ya kujitegemea katika uzalishaji wa nishati?
Kuwaza kuacha kutegemea wengine ni jambo zuri lkn si jambo la mda mfupi na kizazi cha umri wa kati labda tuamue kufanya kwa ajili ya watoto wetu wakati huo sisi tukiendelea kupata tabu, miaka 30 nyuma China hakuwa ana teknolojia aliyonayo sasa ila aliweka malengo na sasa hakuna anaempa tabu.

Kuongezea, Afrika bado inahitaji viongozi wenye mitizamo ya pamoja katika kuhakikisha kuwa hili linawezekana.
 
Kazi ya S 500 hapo hakatishi hata kunguru
Those S-300, S-400/S-500 are nothing but expensive toys, wherever they're they've completely failed to live up to their expectations.

Look at Russia itself, Iran and Syria, they're overrated as the air in those countries is dominated by the enemies UAVs flying completely unchallenged.

Despite the fact that no ADS is 100% perfect but these Russian batteries have their effectiveness been a subject of much exaggeration.
 
Vita ya Ukraine na Russia vinapingwana kwa Hesabu kubwa sana

Russia nikama wanaogopa au tuseme hawataki kuwauwa Ndugu zao!!!!
lkn na Ukraine ipo ivo ivo wanaogopa kifanya shambulio baya uko Russia !!!!

Lkn Russia malengo yao yanasonga mbele kama walivotaka

Hii Vita sio ya silaha tu ni Vita pia vya kiuchumi
Ni Russia mwenye kuchagua Vita viendelee mbele zaidi

Mataifa mengi ya Ulaya kwasasa yupo hoi kiuchumi lkn wanafanya propaganda siri zisivuje

Ktk ali ya Ushindani wasasa wa kiviwanda kati ya China na Ulaya na Marekani

Pande moja ya Ulaya inapitia magumu mengi hata kabla ya Vita vyasasa bado China alikuwa tishio kwao
Sasa kuna Vita tena zinaendelea ujui mpaka lini !!!!!!!!!!

Viwanda vya Ulaya vinapitia Changamoto kubwa kupata Nishati na malighafi za kuendeshea Viwanda vyao !!!!!

wkt huo huo wapo kwenye ushindani mkubwa na China !!!!!!!!

Kwasasa zile Mbwembwe za Ulaya kutoa misaada hazipo tena kwashaaa

Ukiona Ulaya zamani kila ichi ilikuwa na Sauti ya kubwa ya kutuelekeza cha kufanya
Leo
Ile sauti imefutika!!!!!

Badala yake Sauti inatoka kwenye Bunge la umoja wa Ulaya!!!!!!!!!!!

Vita ya Russia lazima uvitafiti kwa upeo tofauti ndio utaelewa kwanini Russia inapigana kwa miaka mingi nini lengo lake Kuu!!!

Ukijibu kiwepesi tu
kwamba hawana lolote
Sio kweli !!!!!

RUSSIA na IRANIAN wapo kwa pamoja
kwenye Vita mbili kwa pamoja vya Silaha na
Kiuchumi dhidi ya Mataifa ya Ulaya na Marekani Mpaka Vita vyasasa uko Yemen
ni mwendelezo wa mikakati ya Vita vya Kiuchumi dhidi ya Ulaya na Marekani !!!

Tazama Ulaya leo ipoje kiuchumi
Pamoja na kuficha kwao
Lkn kwetu tu zipo Mbwembwe zao kwasasa zimepotea !!!!
Porojo tu hizo zenye misingi ya udini. Iran uchumi umeshakufa hadi pesa yao imekuwa karatasi lakini kwa sababu ya imani hizi za kuletewa huwezi kuliona hilo. Bure kabisa.
 
kuna mwingine alikaa miaka 20 kule milimani aisee, vita hizi tuendelee kuzifatilia kwenye mitandao tu, vita ni kitu katili sana
Acheni huyo mwingine alikuwa huko kama mtawala na alikuwa anaweka watawala apendavyo na hata alipotaka kutoka aliwaachia silaha za mamilion ndipo utaelewa Marakani haikuwepo huko kwa kupigana bali kutawala.

Putin sasa ni mwaka wa 5 anapigana na Ukraine wala hashindi bali anapigwa kama ngoma!! Kwa hiyo tu inaonyesha Russia na Putin wake ni SuperPower wa Michongi!!
 
  • Kicheko
Reactions: Lax
Acheni huyo mwingine alikuwa huko kama mtawala na alikuwa anaweka watawala apendavyo na hata alipotaka kutoka aliwaachia silaha za mamilion ndipo utaelewa Marakani haikuwepo huko kwa kupigana bali kutawala.

Putin sasa ni mwaka wa 5 anapigana na Ukraine wala hashindi bali anapigwa kama ngoma!! Kwa hiyo tu inaonyesha Russia na Putin wake ni SuperPower wa Michongi!!
sasa kwanini trump analilia silaha zao?
 
Porojo tu hizo zenye misingi ya udini. Iran uchumi umeshakufa hadi pesa yao imekuwa karatasi lakini kwa sababu ya imani hizi za kuletewa huwezi kuliona hilo. Bure kabisa.

Ndiomana ikaitwa Vita
Na ndiomana nikasema Vita ya Uchumi
Ile ni Vita lkn pande zote zipitie magumu
Lkn yupo mmoja ndio mwenye kuumia zaidi
Nayeye ni Ulaya na Marekani,!!!
 
Back
Top Bottom