Mwalimu mwenzangu kafariki kisa ndoa

Sina uhakika, ila mimi ndo mke ninayeishi naye kwa miaka 15 sasa. Namkubali yeye na watoto wake. Ananinkubali mimj na wanangu. Kifupi sijaona tatizo la single mother, bali nimeona matatizo ya tabia za baadhi ya wanawake, wawe single mother au vigori, ni shida tupu.

Jirani yangu mwanamke alimwoa kigori. Kila siku analialia. Tabia mbovu, hadi michepuko inaingizwa chumbani kwa mume anapokuwa safari. Narudia alimwoa kigori tena form two tu.

Kifupi, tatizo ni tabia za binadamu siyo kuzalia home au ubikira. No! no! no!
 
Dah, mwendo wameumaliza mapanga wamepigana vyema!
 
Walimu wa kike wamegeuka kitega uchumi kwa vijana, huku wilayani kwetu wanawaendea hadi kwa waganga ili wawapate then wakisha wanasa wanaomba mitaji kama vile pikipiki au gari then wanadhulumu hatari. Walimu kuweni makini kama vipi tafuteni watumishi wenzenu sio wahuni sana.
 
Duh. Pole sana, Niko tayari kuwasaidia Single Moms wote at zero cost! Msijiue
 
Walimu wakitongozwa na walimu wenzao wanaona hasara. Wanavunga hadi umri unapita au kuzalishwa na wahuni. Mwisho wa siku wanaangukia kwenye mikono ya haohao wahuni.

Wengi wao sura mbaya ila maringo sana. Wajibebe
 
Kumbe wewe mtoto mzuri tupo wote hapa Usafwani?
 
Mimi kitu sitofanya hapa duniani, ni kumpenda mwanaume ambae hana pesa.yaani mimi lazima niwe na mwanaume ambae pesa sio tabu kwake, tutakwazana mengine ila sio pesa
Humu sijui kwa nini watu wakisikia mwanamke anapenda pesa wanakuwa triggered kweli kweli na wanakuwa wakali kama pili pili.

Sijui nani aliyetudanganya wanaume kwamba mapenzi ya kweli lazima yawe struggle love.

Kuna kitu hakipo sawa, btw poleni wafiwa.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…