Mwaka wa Saba tangu Nimalize chuo Sina Kazi

Mwaka wa Saba tangu Nimalize chuo Sina Kazi

kamsongole

Senior Member
Joined
Apr 20, 2013
Posts
111
Reaction score
15
Wasalaam,

Ndugu zanguni ni mwaka wa saba sasa natafuta kazi bila mafanikio.

Niliomba kazi kila mahali lakini sijafanikiwa. Nikajaribu kuwaomba maboss mbalimbali lakini niliambulia kuombwa rushwa ya -- nikawa nawakimbia. Hapa nilipo hadi hamu ya kutafuta kazi sina maana naona kama napoteza muda. Interview huwa naitwa lakini naishia kwenye written siendi mbali na hapo. Nafasi zenyewe zinakuwa chache lakini mnaitwa watu kibao. Natamani biashara lakini sina hata mtaji.

Maisha yamekuwa magumu mpaka mtaani waliofeli wanasema flani mwenyewe kasoma lakini mbona yupo tuuu. Inaniuma sana. kama kuna mtu anaweza nisaidia angalau nipate hata pa kuamkia nitashukuru sana wapendwa. Naishi Dar na nimesoma kozi ya social protection frm IFM.

Nisaidieni jamani.
 
Pole sana bidada...hapo kwenye blank najua ukiomba rushwa ya Ngono!! Hii nchi ni ngumu sana, bora umewakimbia mi nadhani kama ipo ipo tu usikate tamaa!! Fanya kazi yoyote hata kama sio uliyosomea.
 
Pole, kama unaweza somo lolote fungua tuition au Nursery school jus kwa muda huku ukiwa unaangalia utaratibu mwengine.
 
Wasalaam, ndugu zanguni ni mwaka wa saba sasa natafuta kazi bila mafanikio. Niliomba kazi kila mahali lakini sijafanikiwa. Nikajaribu kuwaomba maboss mbalimbali lakini niliambulia kuombwa rushwa ya ........ nikawa nawakimbia. Hapa nilipo hadi hamu ya kutafuta kazi sina maana naona kama napoteza muda. interview huwa naitwa lakini naishia kwenye written siendi mbali na hapo. Nafasi zenyewe zinakuwa chache lakini mnaitwa watu kibao. Natamani biashara lakini sina hata mtaji. Maisha yamekuwa magumu mpaka mtaani waliofeli wanasema flani mwenyewe kasoma lakini mbona yupo tuuu. Inaniuma sana. kama kuna mtu anaweza nisaidia angalau nipate hata pa kuamkia nitashukuru sana wapendwa. Naishi Dar na nimesoma kozi ya social protection frm IFM. Nisaidieni jamani eeeeeee.

naona sekta ya fedha inakua kwa kasi sana, jaribu bahati yako kwenye hii sekta. maafisa mikopo wanaajiriwa kila siku. jiandae kisaikologia kuingia kwenye sekta ambayo hukuitarajia
 
Pole sana hili ni janga la kitaifa juzi juzi nilikutana na jamaa yangu ana miaka tisa tangu amalize chuo hajawahi kupata kazi hadi kazeeka. Muda umefika tuachane na mambo ya kutafuta kazi bali tujiajiri hata kama huna mtaji wazo pekee linatosha.
 
Inasikitisha kwa kweli. Pole sana dadangu. Jipe moyo, there is a day Mungu atakusahaulisha yote na utashangaa. Endelea kumtegemea Mungu na kumshukuru kwa kila jambo-kikubwa u mzima.
 
usikate tamaaaa kamanda......sisi tunapga dilI zte hatuchagui kazi....unatumia miguuu yote miwili
 
Pole sana dada kwa hilo tatizo bongo tunapenda kusomea sifa bila kuangalia future jaribu kubadili fani au kufanya hata kazi za secretarial kwa kuanzia hiyo coz yako uliyosoma ndo kwanza naisikia
 
Dah, pole sana mdada. mimi nadhani cha muhimu sasa hivi ni kuwa na mbinu za kujiajiri kwa kujaribu kuchakachua akili yako zaid. Jaribu kufungua shule ya awali ya watu wa kawaida tu, then utajua cha kufanya ni nn.
 
pole sana ndugu yangu..hicho ni kilio cha wengi but imefika muda sasa jaman kuwa na mawazo mengine tofauti na kuajiriwa.ukisubir kuajiriwa utakaa sana zaid ya hapo ulipofikia.sasa ivi tunasoma ili tu kufungua macho na kufanya mambo mengine ya kujiajiri.serikali yetu kwa sasa ina wasomi wengi mno na wenye sifa na uwezo wa kuwaajiri ni ngumu ivo ni kupambana sana..jitahid pia kufanya kazi za kujitolea kwa Ngos ili usipoteze fani yako.
 
Wasalaam,

Ndugu zanguni ni mwaka wa saba sasa natafuta kazi bila mafanikio.

Niliomba kazi kila mahali lakini sijafanikiwa. Nikajaribu kuwaomba maboss mbalimbali lakini niliambulia kuombwa rushwa ya -- nikawa nawakimbia. Hapa nilipo hadi hamu ya kutafuta kazi sina maana naona kama napoteza muda. Interview huwa naitwa lakini naishia kwenye written siendi mbali na hapo. Nafasi zenyewe zinakuwa chache lakini mnaitwa watu kibao. Natamani biashara lakini sina hata mtaji.

Maisha yamekuwa magumu mpaka mtaani waliofeli wanasema flani mwenyewe kasoma lakini mbona yupo tuuu. Inaniuma sana. kama kuna mtu anaweza nisaidia angalau nipate hata pa kuamkia nitashukuru sana wapendwa. Naishi Dar na nimesoma kozi ya social protection frm IFM.

Nisaidieni jamani.

pole sana usikate tamaa MUngu yupo atakupigania.
 
Tatizo sio ajira,ila tatizo ni hiyo kozi uliyosoma.
 
Pole sana mdada...ila usikate tamaa na usiweke mawazo kwenye kuajiriwa.
Nenda kwenye shule za private fundisha kwa muda then ujipange kujiajiri.
 
Da! Inanikatisha tamaa mm ambaye stil niko chuo!...But my sister komaa God knowz your end, ajakuacha that y stil unapumua. Binadamu wako na matatizo mengi na kila mtu akisimulia ya kwake unaweza ukaanza hata kulia na kuona yako yako na nafuu..NEVER GIVE UP, GOD KNOWS YOUR END
 
Wasalaam,

Ndugu zanguni ni mwaka wa saba sasa natafuta kazi bila mafanikio.

Niliomba kazi kila mahali lakini sijafanikiwa. Nikajaribu kuwaomba maboss mbalimbali lakini niliambulia kuombwa rushwa ya -- nikawa nawakimbia. Hapa nilipo hadi hamu ya kutafuta kazi sina maana naona kama napoteza muda. Interview huwa naitwa lakini naishia kwenye written siendi mbali na hapo. Nafasi zenyewe zinakuwa chache lakini mnaitwa watu kibao. Natamani biashara lakini sina hata mtaji.

Maisha yamekuwa magumu mpaka mtaani waliofeli wanasema flani mwenyewe kasoma lakini mbona yupo tuuu. Inaniuma sana. kama kuna mtu anaweza nisaidia angalau nipate hata pa kuamkia nitashukuru sana wapendwa. Naishi Dar na nimesoma kozi ya social protection frm IFM.

Nisaidieni jamani.

Daaah!! Nmeitwa interview J.3 ila kwa maelezo yako nakata tamaa hata ya kwenda.
M/MUNGU TUOKOE NA HILI JANGA LA UKOSEFU WA AJIRA.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom